ติดต่อได้ที่ pm เลยนะคะหรือเร่งด่วน Tel. 084-7328787
CF แล้วรบกวนโอนภายใน 1-2 วันนะคะจะได้ส่งต่อให้ท่านอื่นจะได้ไม่เสียโอกาสกันค่า

Landmee ค่ะใส่ครั้งเดียวส่งต่อราคา >>>>SOLD

ตัวต่อมา Landmee ค่ะเดรสยีนส์น่ารักค่ะได้มาจากในนี้ใส่ครั้งเดียวค่าส่งต่อ 1750 ค่าSold

Gina Tricot เสือ้กั๊กยีนส์ค่าสวยมากยังไม่เคยใส่จ้าเก็บอย่างเดรียวขาย 890 ค่า SolD

ตัวต่อมาของ F21 ไซส์ M ค่ะใส่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 690 ค่า SoLd

Soda ค่ะสีน้ำตาลใส่ครั้งสองครั้งค่าขาย 990 ค่า

ตัวต่อมาของ h&m ค่าไซส์ s ค่า ตัวนี้ยังไม่เคยใส่เลยจ้าขาย 690 ค่า

ต่อมาตัวนี้ของ h&m ค่าไซสืเด็กโตประมาณ ไซส์ 36 ได้ค่ะ น่ารักไซส์ 34 ใส่เปนเดรสได้เลยนะคะใส่กะเลกกิ้งก้อเหมาะมากค่ามีสองสีขอขายสีนี้ไม่เคยใส่เลยจ้า ขาย500 ค่า

ต่อมาของ h&m ไซส์ s ค่ายังไม่เคยใส่ขาย 590 ค่า Sold
ต่อมาเดรส h&m ยังไม่เคยใส่ไปไหนเลยจ้า ขาย 790 ค่า ไซส์ s ค่ะ Sold

Zara ไซส M ค่ะ ป้ายห้อยลองแล้วไม่เหมาะกะเราส่งต่อ 500 ค่า

ตัวต่อมาเปนของ Dahong ค่ะสั่งทางเวบมาอย่างที่รู้กันเนือ้ผ้าตัดเย็บอย่างดีสวยมากค่ะใส่แค่ครั้งเดียวแล้วเก็บเข้าตู้เลยสภาพดีสุดๆตรงช่วงเอวเย็บแบบโอบิคาดเอวเหมือนกิโมโนค่าสวยงามมั่กๆขาย 690 ค่าใส่เปนเดรสสั้นก้อได้นะคะ

ตัวนี้ก้อ Dahong ค่ะน่ารักมาแต่ไม่เคยได้ใส่เลยเหนในรูปก้อน่ารักมากนางแบบใส่อ่ะค่ะสะโพกประมาณ 35-36 จะใสส่ดีกว่าค่ะเรา 37-38 มันคับไป่อ่ะค่ะลูกไม้สวยมากค่ะขาย 690 ค่า

ตัวต่อมาเปนเดรสไปงานค่าซือ้จากร้านที่ออกแบบตัดเองที่หบังการบินไทยค่าซื้อมาใส่ไปงานแต่งงานครั้งนึงค่ะสีพีชน่ารักมากค่ะเปนผ้าประมารซิลค์ชีฟองย่นๆอ่ะค่ะบอกไมทถูกขาย 990 นะคะซือ้มาแพงจ้า

ตัวต่อมาเปนของ Moke ค่ะซือ้หลังการบินไทยยังไม่เคยได้ใส่ซื้อมาเก็บน่ารักมากๆค่ะเหมาะกะสาวไซส์ s ค่ะ ตรงแขนเปนจีบรูดๆอินเทรนด์ค่า ขาย 690 บาทซือ้มาแพงหน่อยค่า

ตัวต่อมาซือ้จากร้านขายของ korea ที่หลังการบินไทยค่าสีเหลืองมัสตาร์ดงามสุดๆใหม่จ้าด้านหลังเก๋มากค่ะ ขาย 490 บาทค่า

ตัวนี้ก้อซือ้ร้านเดียวกันค่าเดรสชีฟองลายจุดกำมะหยี่ดำงามสุดๆมีซับในด้วยนะคะใหม่ค่าขาย 590 ค่า

ตัวนี้ก้อที่เดยวกันค่าไม่เคยใส่เพราะติดสะโพกสะโพกน่าจะประมาณ 36-37 น่าจะเหมาะกว่านะคะ มีเข็มขัดแถมมาด้วยค่ะเข้าชุกันน่ารักมากค่ะของ Korea ค่า ขาย >>>>>>Sold

ตัวต่อมาเดรส KoKo ไซส์ L ค่ะใส่เปนเดรสได้สบายค่าตัวหลวมๆพองตรงแขนยาวประมาณ 31-32 มั้งค่ะถ้าจำไม่ผิดค่า ตัวนี้เคยใส่แล้วจ้าแค่คร้งสองครั้งเองจ้าขาย 590 บาทค่าสีน้ำเงินกรมท่าลายปักนะคะ

ตัวต่อมาเดรส KoKo ค่ะไซส์ L น่ารักค่ะสีสวย ใหม่ค่า ขาย 690 ค่า

ด้านหลังค่ะด้านข้างชายหระโปรงเปนจีบระบายทั้งสองข้างค่า