อ่าน กติกา ก่อนนะค่ะ
1.ขอคนที่พร้อมโอนเงินก่อนนะค่ะ
2. CF แล้ว ห้าม CC นะค่ะ
3. CF แล้วโอนเงินภายใน 1 วันค่ะ แม่ค้ามีบัญชีของ SCB และ Krungsri ka
4. ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าส่ง EMS 50 บาทค่ะ
5.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ ยกเว้นของปลอมค่ะ
สนใจ pm มาคุยกันนะค่ะ ** อาจจะตอบ pm ช้าหน่อยแต่ว่าตอบทุกคนค่ะ

New : Comme des garcon ซื้อมาให้คุณพ่อ แต่เล็กไปค่ะ หัวใจดำ SIZE M (men) = 2800 bahts (ไซส์ของผู้ชายจะแพงกว่าผู้หญิงค่ะ) and PLAY SIZE M (Women) = SOLD bahts ka

USED : เสื้อ Comme ค่ะ สีแดงซีดลงเล็กน้อยค่ะ แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ size M women ขาย SOLD ค่ะ พรี เค๊ามา 3200 อ่าค่ะ

ผ้าพันคอ Kloset ไซโคเทสค่ะ ของใหม่นะค่ะ ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

USED : เสื้อ แขนยาว สีทองวิ้งๆ น่ารักค่ะ ใส่กะเลคกิ้งน่ารักมากค่ะ มีตำหนิที่เสื้อไปเกี่ยวลวดมาค่ะ ขอขาย 280 บาท ค่ะ

รอยขาดค่ะ

ตัวอย่างค่ะ

ของใหม่นะค่ะ : สมุดโน๊ตตราโรงเรียนของ Kloset ค่ะ 290 ค่ะ กว้าง 6 นิ้ว สูง 8.5 ค่ะ

Dress ใส่ไปงาน ของร้านที่สยามซอย 2 ค่ะ ใส่ไปงานแต่ง 1 ครั้ง ขอขาย 990 ค่ะ ซื้อมา 1500 ค่ะ

Dress ใส่ไปงานหรือออกไปเดินเที่ยวก้อได้ ผ้าดีมากรับรองค่ะ ซื้อมาเกือบสี่พันที่ซอยละลายทรัพย์ ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ ใส่กะสร้อยไข่มุก เข้ากันได้อย่างดีค่ะ ขอขาย ที่ 1250 บาทค่ะ

USED : กระเป๋า GUESS สีดำค่ะ ใส่ของได้เยอะมาก ใบใหญ่ดีค่ะ ขอขาย 1600 ค่ะ

USED : กระเป๋าสะพาย Dapper ค่ะ ไม่ได้ใช้แล้ว เลยเอามาขายดีกว่า ขอขาย 950 บาทค่ะ

USED : กระเป๋าตังค์ คิดตี้ค่ะ ซื้อมาจาก ญี่ปุ่นค่ะ เห็นว่าใส่บัตรได้เยอะดี ขอขาย 650 บาทค่ะ

USED : กางเกงยีนต์ของ ESP ค่ะ ขอขายตัวละ 800 ค่ะ size 3 นะค่ะ

2.

2 เสื้อแขนกุดปักคริสตัล size M ของใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ ขอขาย 250

และ ......

USED : เสื้อยืดข้างล่างนี้ ขอขาย ตัวละ 200 + ค่าส่ง 30 บาทค่ะ

1. - sold

2. - sold

3.

4. - SOLD KA

5. – Sold ka

7. - sold

8.

9. - Sold

10. - Sold

ขอบคุณ SBN นะค่ะ