TM :::: เหลือไม่เยอะแล้วน้า >>> Cardigan H&M, Pullover H&M มีหลายสีเลยค่ะ สีม่วงที่เหมยลี่ใส่ในรถไฟฟ้าก็มีนะคะ >>> เสื้อ HASS >>>>> CHAPS >>>> กางเกง Jaspal >> LC >> Kipling เข้ามาเลือก

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM :::: เหลือไม่เยอะแล้วน้า >>> Cardigan H&M, Pullover H&M มีหลายสีเลยค่ะ สีม่วงที่เหมยลี่ใส่ในรถไฟฟ้าก็มีนะคะ >>> เสื้อ HASS >>>>> CHAPS >>>> กางเกง Jaspal >> LC >> Kipling เข้ามาเลือก

voon00 is offline Trusted Member Master Brandname
    voon00's Bank Account
    • Bank Account 1: 069X2X4X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

สอบถามและ CF ทาง PM นะคะ เช็คบ่อยค่ะ

เนื่องจากไม่ได้ถ่ายพร้อม tag ปล่อยถูกๆเลยแล้วกันค่ะ
    ผ้าพันคอ H&M - 990 Baht ผ้าผืนใหญ่นะคะ ขนาด 85 x 90 cm ค่ะ ลดค่ะ 800
    สีสวยมากๆ สาวๆ หลายคนน่าจะถูกใจน้า

ฝากเสื้อ Cardigan H&M ตัวยาว สีม่วงเปลือกมังคุด แบบเดียวกับเหมยลี่ในรถไฟฟ้าเลยค่ะ
    รูปที่ถ่าย อาจสีเพี้ยนหน่อยนะคะ แต่สีจริงเหมือนเหมยลี่เป๊ะ !
    ตัวนี้เป็นป้ายตัดนะคะ เนื้อผ้าทิ้งตัว มีน้ำหนัก ใส่แล้วสวยชัวร์ค่ะ
    Size M รอบอก 31 +++
    Size L รอบอก 35 +++ (วัดแบบไม่ยืดผ้านะคะ)

ขาย 450 ค่ะ UPDATE ล่าสุด ตอนนี้เหลือแต่ size M 2 ตัว L 1 ตัว ค่ะ CF 1 by K.getomigi

Cardigan H&M แบบสวม ป้ายครบสมบูรณ์นะคะ
    วัดแบบไม่ได้ยืดผ้า (ผ้าสามารถยืดไ้ด้อีกมากค่ะ)
    ขนาด Size XS : ไหล่ - อก 13.5" / เสื้อยาว 22" / แขนยาว 24.5"
    ขนาด Size S : ไหล่ - อก 14.5" / เสื้อยาว 23" / แขนยาว 25"

มี 3 สีค่ะ ม่วง (เหมือนตัวบน) เขียวหัวเป็ด (เขียวปนๆน้ำเงิน) และก็สีน้ำตาลไหม้ ราคา 380

UPDATE ล่าสุด
    สีม่วง มี size XS 1 ตัว และ size S 1 ตัว (ขนาดจริงเป็น size S แต่ปักป้ายเป็น XS)
    สีเขียว(หัวเป็ด) มี size XS 1 ตัว
    สีน้ำตาล มี size XS 1 ตัว

สีม่วงแบบนี้ค่ะ เป็นสีของ season นี้เลยนะคะ อินสุดๆอ่ะค่ะ ต้องมีติดตู้ไว้ซักตัวค่ะ

แบบสวมลายข้าวหลามตัดสีเหลือง size S ค่ะ ใหญ่กว่า XS นิดนึง และผ้าหนากว่าหน่อยนึง ขาย 380

ใส่แ้ล้วเป็นแบบนี้ค่ะ แต่คนละสีนะคะ

Cardigan H&M สีดำ size S เป็นแบบตัวสั้นนะคะ ผ้าเนื้อหนากว่าทุกตัวด้านบนค่ะ
    สีดำต้องมีไว้ซักตัวนะคะ ใส่กะเสื้อผ้าได้ง่ายมากเลยค่ะ
    ขาย 400 ค่ะ

กางเกง JASPAL เขียวขี้ม้า ตัวนี้ผ้าดีมากๆๆๆๆๆๆๆ ใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง เสียดายที่สุด รักมากๆ แต่ดันใส่ไม่ได้แล้ว -_-'
    ซื้อมาพันกว่าบาทค่ะ
    450 ค่ะ

เสื้อ CHAPS สีฟ้าอ่อน แขนผ่า รูปหน้าผู้หญิง size L
    แต่สาว size M ก็ใส่ได้นะคะ
    250 Baht

เสื้อเชิ๊ต HASS แขนยาว ตัวนี้ก็ใส่น้อยมากๆๆๆๆ
    120 พอค่ะ

ฝาก Kipling ใบนึงค่ะ ของใหม่นะคะ ใบใหญ่ จุมากมายค่ะ ขาย 2,500 พร้อมส่ง EMS ค่ะ

สุดท้าย LC Cabus สี Graphite สภาพ 95% (เหมือนได้ของใหม่ในราคา USED เลยค่ะ) มีการ์ดให้ด้วย ขาย 2000 ถ้วนๆ พร้อมส่งแบบ EMS ค่ะ

Last edited by voon00; 13-12-09 at 20:55.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ