TM: สร้อย เดรส Disaya, Sretsis, Kloset, Munchu, Jill Stuart ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: สร้อย เดรส Disaya, Sretsis, Kloset, Munchu, Jill Stuart ค่ะ

appl3 is offline Trusted Member Master Brandname
    appl3's Bank Account
    • Bank Account 1: 009X7X9X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: สร้อย เดรส Disaya, Sretsis, Kloset, Munchu, Jill Stuart ค่ะ

ติดต่อเปิ้ลนะคะ 081 845 3833 ค่ะ
    ขอคนที่ CF นะคะ ราคารวมส่งแล้วนะคะ
    ขอบคุณ SBN ค่ะ

------------------------

เอี๊ยมยีนส์กางเกง Disaya สีเทาดำ ของใหม่ค่ะ ไซส์ 8 ขอขายที่ 1490 ค่ะ

เดรสผ้ายีด Disaya ตรงคอตกแต่งลายกุหลาบ ของใหม่ ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่ค่ะ ไซส์ 8 ไม่รวมเข็มขัดนะคะ ขาย 2750 ค่ะ

Disaya เดรสเสือขด เพื่อนได้มาจากในนี้ ไซส์ 8 ขาย 2800 ค่ะ

สร้อยนกฮูก Disaya ของใหม่ มีถุงผ้าและกล่องด้วยนะคะ ซื้อมายังไม่เคยได้ใช้เลย ขาย 3200

สร้อยยาว Disaya หมีช้างลูกบอลกายกรรม สร้อยรูปหมีขี่ช้างบนลูกบอลค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีคริสตัลหลุดค่ะ มาพร้อมถุงกำมะหยี่สีดำค่ะ ขาย 2950 ค่ะ **SOLD**

ต่างหู Disaya Squirrel Earring มาพร้อมถุงกำมะหยี่สีดำของ Disaya ค่ะ ขาย 1500 ค่ะ

เดรส Disaya ลายหมีแขนตกแต่งกระดุม น่ารักมากๆค่ะ ลายหมีหายาก ใส่กับเข็มขัดก็สวยค่ะ ไซส์ 8 ค่ะ *ไม่รวมเข็มขัด* ขาย 2100 ค่ะ

เดรส Kloset ลายดอกไม้ ไซส์ S ค่ะ ขาย 3000

เข็มขัดเชือก Kloset สีน้ำตาล ไซส์ S ค่ะ ใช้ไปแค่ครั้งเดียว ขาย 1950 ค่ะ

Sretsis Jacket สภาพดีค่ะ ไม่มีรอยหลุดเลอะที่ไหน ไซส์ 2 ประมาณ M ค่ะ ขาย 1500

เสื้อซีทรู Munchu สองชั้น*ใหม่ค่ะ* ใส่กับกางเกางขาสั้น หรือกางเกงขาเดฟน่ารักค่ะ ไซส์ 34 (S) ค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 1690 บาท

เสื้อแขนกุด Munchu แขนขนนก สีฟ้าอ่อน ใส่ออกมาแล้วน่ารักมากๆค่ะ แขนเป็นขนๆนุ่มๆ ไซส์ 36 (M) แต่ตัวไม่ใหญ่ค่ะ ขาย 1200 บาท

เดรสชีฟอง Munchu สีส้มพร้อมซับใน ตัวนี้ฮอตมากของ Munchu ค่ะ ไซส์ 36 ค่ะ ขาย 3150 ค่ะ **SOLD**

เดรส Jill Stuart คาดโบว์ชมพู เดรสลายน่ารักมากค่ะ คาดโบว์สีชมพู shocking pink ใส่ไปงานแต่งงานครั้งเดียวค่ะ ไซส์ 4 (M) ค่ะ ขาย 1750 บาท

Last edited by appl3; 15-12-09 at 15:36.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ