กติกาค่ะ

ขอให้สิทธิ์คนcf พร้อมโอนก่อนนะคะ
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ทางpmตลอดค่ะ
คนที่cfไว้ ถ้าไม่โอนหรือเงียบหายไปขอให้สิทธิ์คนต่อไปเลยนะคะ
ขอคิดค่าส่งด้วยนะคะ แบบลงทะเบียน30บาท ems50ค่ะ
ขายไม่แพงแล้ว อย่าต่อกันเลยนะค้า

กติกาค่ะ

กางเกงขาสั้น landmee size s น่ารักค่ะซื้อเอาไว้แต่ไม่ผอมลงซะที่ เลยปล่อยขายดีกว่า เป็นของใหม่ป้ายห้อยราคาป้าย1490บาท ขายแค่1200 ขาดทุนกันไปเลย

กางเกงขาสั้นผ้าชีฟองสีดำมีซับในไม่โป๊ค่ะของ landmee size s ของใหม่นะคะ ไม่เคยใส่ออกไปไหนค่ะแค่ลองอย่างเดียว ช่วงนี้อ้วนขึ้นมากมายไม่ผอมซะที ขายขาดทุนเลยค่ะ 1400 บาท

เดรสmunchu'sของใหม่ป้ายห้อย ยังไม่ได้แกะห่อเลย size38 แบบเดียวกับที่นุ่นใส่ค่ะ ใส่ไปpartyรับรองเกิดๆๆ ได้มาราคา sale30% ขายราคาเดิมนะคะ 2100 บาท

เสื้อยืดกอมของผู้หญิงหัวใจดำตาสีฟ้า size m ของใหม่มีถุงให้ค่ะ ได้มาใหม่อีกตัวเลยขอปล่อยตัวนึง ขาย3100 รวมส่งค่ะ

กางเกงนอนขายาว size xs รุ่นใหม่ล่าสุดเลยค่ะ ยังไม่มีsaleนะคะรุ่นนี้ ขายขาดทุนเลย1500ค่ะ สีจริงเหมือนรูปแรกนะคะ

ถ่ายให้เห็นด้านหลังมีกระเป๋าด้วย น่ารักๆค่ะ

เสื้อกล้ามลายดอกของtopshopตัวนี้น่ารักมากมายค่ะ used ใส่ไปสองครั้งสภาพดีมากๆเหมือนใหม่เลยค่ะ SOLD

ผ้าคาดผมของใหม่ค่ะ ได้มาจากในนี้จำไม่ได้ว่าของlandmeeหรือdisaya ขาย500ค่ะ

เสื้อยืด kloset size m used สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ SOLD

เสื้อยืด kloset size m ใส่แค่ครั้เดียวขาย SOLD

playhound ใส่เป็นเดรสหรือเสื้อตัวยาวก็ได้ค่ะ เหมือนในรูปเลยค่ะ แต่คนละสี เหมาะกับอากาศเย็นๆช่วงนี้พอดี น่ารักมากๆค่ะ สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 1500บาท

ขอบคุณsbnด้วยค่ะ รักนะ จุ๊บจุ๊บ