สนใจสินค้า โทร 0869021477 หรือ PM มาค่ะเช็คตลอดค่ะ

คิดค่าส่งสินค้า 50 บาท นะคะ

มีธนาคารไทยพาณิชย์และธนาคารกรุงเทพค่ะ

-------------------------------------------------

เสื้อกล้าม ขายแล้วค่ะ

เสื้อยืด Kloset ขายแล้วคร่า

----------------------------------------------------------------
กระเป๋า Harrods Glitter Tote (small) ค่ะ
ใบนี้จะมีGlitter ด้วยนะคะ ใช้แล้วเด่นแน่ๆค่ะ ใบนี้ป้ายห้อยครบนะคะ ขอขาย 1300 บาทจร้า
พิเศษลดเหลือ 1000 ถ้วนแล้วค่ะ
Size S
* Black glitter tote
* Embroidered Harrods signature
* Double handles
* Magnetic fastening
* Embossed signature lining
* L29cm x H22cm x D8.5cm[/SIZE]

ลืมวางป้ายชื่อค่ะ ...อีกรอบๆๆ

-----------------------------------------------------------
เดรส H&M ไซส์ 34 ตัวนี้ป้ายไม่ห้อยนะคะ เพราะแม่ค้าคิดว่าจะได้ใส่ แต่ไม่มีโอกาสเลยค่ะ ขอขาย 600 บาท พิเศษเหลือ 500 บาทถ้วนเลยค่ะ

---------------------------------------------------------

เสื้อ ZARA ไซส์ S ของใหม่ป้ายห้อยครบนะคะ สีตามรูปของจริงจะสดกว่านี้ ขาย 600 บาท พิเศษเหลือ 500 บาทถ้วนค่ะ

---------------------------------------------------------

T H A N K . . . S B N . . . ka