นค้าซื้อและไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ
ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

ราคาต่อรองกันได้นะค่ะ บอกมาเลยว่าอยากได้เท่าไหร่ค่ะ ถ้าแม่ค้าให้ได้ให้เลยยย
แต่อย่าต่อโหดนะค่ะ เพราะราคาที่ให้ก้อสุดๆแล้วค่า

สนใจpm หรือเมลมาได้ที่ balloonm@hotmail.com

ขอให้สิทธิคนที่โอนก่อนนะค่ะ โอนแล้วแจ้งด้วยนะค่ะ กลัวสับสนลูกค้าอ่ะค่ะ
บางทีจำนวนตัวเลขเท่ากัน

อยากได้รูปเพิ่มแจ้งแม่ค้าได้เลยนะค่ะ

ยี่ห้อ VERO MODA แบรนด์ชั้นนำของเซี่ยงไฮ้เลยค่ะ เป็นสายเดี่ยวผ้าชีฟอง
ลายดอกไม้ ใส่แล้วดูหรูมากๆ ใส่กับกางเกงขายาวสีขาว หรือยีนส์ สวยมากๆค่ะ ใส่ไปออกงานได้เลย เพราะตอนซื้อมาก้อเพื่อไปงานแต่งงานเลยนะ ใส่ไปครั้งเดียวเอง ใหม่มากๆค่ะ >> 850 บาท
>>SALEEEE 750 บาททททท>>SALE 700 บาท

NEW!!! KLOSET RED CARPET กระโปรงเอวต่ำ ลายปักผีเสื้อ สีม่วงอ่อนๆ ออกกะปินิดๆ เรียกไม่ถูกเหมือนกันค่ะ แต่สีสวยมากค่ะ ขอขาย 1200 บาท ซื้อมาแพงเหมือนกันนะ>>SALEE 1100 บาท>>>>1000 บาทCF by K.Rossalux

กระโปรงเอวต่ำ เป็นชั้นๆ สีพาสเทล ขอบเป็นลูกไม้ ของ MNG ค่าาาาา ใส่แล้วหวานสุดๆ ราคาในช๊อปเกือบสองพันอ่ะค่ะ คุ้มมากๆ >> 450 บาท

เดรส ARMANI EXCHANGE A/X สีขาว มีปักลายลูกไม้ สามารถใส่ไปงานแต่งงานได้ หรือจะใส่เสื้อกั๊กยีนส์หรืคาร์ดิแกนก้อสวยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวเอง ใส่ไปงานแต่งงานมา ราคาเต็ม 6000 กว่าบาทเกือบเจ็ดพัน ไซส์ Sค่ะ หน้าอกประมาณ 31 เอว 25 โพกฟรีค่ะ

ขอขาย >>4500 บาท สภาพใหม่มากกกก!!!!

เสื้อยืดสีขาว ทรงสวย ลายก้อสวยตามแบบ
ARMANI EXCHANGE A/X ไซส์ XS สภาพตามรูปค่ะ ขอขาย 350 บาท ซื้อมาสองพันกว่าแน่ะ >>330 บาท

NEW!!!!! ยี่ห้อMORGAN เสื้อสายเดี่ยวทับด้วยเสื้อกล้ามตาข่าย สีเขียวขี้ม้า
แบบสวยมากๆค่ะ ไซส์S ไม่เคยใส่เลยค่ะ
>>450 บาท>>SALEE 400 บาท CF by K.rossalux

เสื้อเชิ๊ตแขนกุด ยี่ห้อMorgan เป็นผ้ายืดลายโล้โก็morganทั้งตัว สวยมากๆ
ขอขาย 450 บาท>>380>>SALE 350 บาท

เสื้อกล้ามสีฟ้าเทาๆ ของ SODA ไซส์ M ลายผีเสื้อปักคริสตัล สวยมากๆ ขอขาย 320 บาท>>SALE 300 บาท

เสื้อยืดแขนกุด GUESS ด้านข้างเซ็กซี่เล็กๆเพราะเป็นรูๆ ไซส์ L สีขาว สภาพใหม่เอี่ยมใส่ไปครั้งเดียวค่ะ
ขอขาย 450 >>SALE 400 บาท

NEW!!! เสื้อยืดแขนกุดสีขาว ลายลูกไม้ซีทรู จะใส่ตัวเดียวหรือใส่ข้างในเป็นเสื้อกล้ามก้อได้จะทำให้ลายลูกไม้เด่น ขึ้นค่ะ ของ Dress with Graham ทั้งคู่เลยค่ะ ขอขายเป็นแพ๊คคู่เลยนะ สีขาวกับสีดำ สีดำเป็นลายเหมือนยีนส์ลูกฟูกนะค่ะ ไม่ใช่ซีทรู ไว้ใส่คู่กันจะทำให้ลายซีทรูเด่นขึ้นค่ะ >>SALE 320 บาท สำหรับสองตัวเลยนะค่าาา CF by K.rossalux

นาฬิกา Casio สายเหล็ก ผู้ชายใส่ก้อได้ ผู้หญิงก้อได้ เพราะเรือนนี้ของแม่ค้าเองค่ะ สภาพตามที่เห็นในรูปเลยค่ะ แต่กระจกเปลี่ยนได้นะ ถ้าสนใจแล้วอยากให้แม่ค้าเปลี่ยนให้เลย ต่อรองกันได้นะค่ะ
>>SALE 450 บาท

กระเป๋าผ้ายีนส์ GUESS Limited Edition ออกแนวทหารเท่ห์ๆค่ะ จุของเยอะนะ
สายสะพายเป็นหนังค่ะ
แฟนพันธุ์แท้ Guess พลาดไม่ได้เลยนะค่ะ สภาพตามรูปค่ะ แต่สีออกหม่นๆเพราะเป็นสียีนส์หม่นๆนะค่ะ ซื้อมาสามพันว่าสี่พันได้ค่ะ
ขอขาย 980 บาท
>>SALE 950 บาท

กระเป๋าBenettonค่ะ เป็นหวาย สานสีเหลืองไล่สี สวยมากนะค่ะ
ใส่ของได้เยอะ เหมาะกับการไปทะเล ข้างในเป็นผ้าสีเหลืองค่ะ
ขอขาย1200บาท>>SALE 1000 บาท

กระเป๋า MNGหมุดเงิน สภาพ95% ขอขาย 500 บาท>>SALE 450 บาท

กระเป๋า MNG เป็นคล้ายๆกำมะหยี่ สภาพใหม่ค่ะ ใช้น้อย ขอขาย 480 บาท
>>SALE 420 บาท

กระเป๋าROXY รุ่นนี้นิยมกันมากๆ สีเขียวอ่อน สภาพ95% ขอขาย 350 บาท
>>SALE 320 บาท

NEW!!!! กระโปรงยีนส์สีขาวCHAPS ลายแบบละเลงสี เอว30 สะโพก 37>>350 บาท>>SALE 300 บาทCF by K.rossalux

NEW!!! เสื้อเชิ๊ตแขนกุดสีขาว มีปักตรงขอบเอวสีฟ้า ผ้าดีมากๆค่ะ ยี่ห้อ THOMAS MARSHALL ยี่ห้อดัง จากเซี่ยงไฮ้ค่ะ
>>SALE 320 บาท

สายเดี่ยวสีครีม ซื้อจากร้าน Adverb ที่สยาม เป็นผ้าออกยืดๆนิดนึง มีลูกไม้ตรงปลายเสื้อ
มีผ้าลูกไม้เป็ฯเส้นๆไว้ผูกเป็นโบว์ด้านหลังได้ค่ะ น่ารักสุดๆ ขอขาย 300 บาท
>>SALEE 250 CF by K.Rossalux

เสื้อกล้ามของ MNG Basic ไซส์ S สีเขียวใบตองค่ะ ขอขาย 150 บาท

เสื้อกล้ามของ Ten&Co ไซส์M สีเทาดำและสีฟ้า ขอขายตัวละ 100 บาท
ถ้าเอาสองตัวเอาไปเลย >> 150 บาท
เอา

เสื้อคอปาดสีขาว แขนค้างคาวยีห้อHAAZ ตรงเอวจัมพ์นิดหน่อย >>SALE 100 บาท CF by K.rossalux

ESPRIT เสื้อเชิ๊ตสีเขียวตองอ่อนค่ะ สีสวยมากๆ แขนสี่ส่วน ขอขาย >>SALEEEE 200 บาททททท

รองเท้าคู่ละ 400 บาท ใส่สองครั้ง
ใหม่สุดๆ ไซส์ 36
ของGIGLE>>SALE 370 บาท

รองเท้าลายเสือ 200 บาท ไซส์36
>>SALE 180 บาท

ZONE ต่างหู ถ้าซื้อแค่ต่างหูต้องคิดค่าส่งบ้านละ 30 บาทนะค่ะ แต่ถ้าซื้อครบ150 บาทขึ้นไปส่งฟรีค่ะ

คู่ละ 30 บาท>>SALE 20 บาท

คู่ละ 50บาท
>>SALE 40 บาท

คู่ละ 80 บาท
>>SALE 69 บาท

SALE 90 บาท