TM..: @@ Coach Coach COACH @@ COACH SIGNATURE CC STRIPE 2 ใบ 2 สี 5500 ค่ะ ลดสุดๆเลยค่ะ .++++ แต่วันนี้ลดพิเศษราคาสุดท้าย ลดอีกไม่ได้แล้ว 5300 สนใจโอนตังด่วนเลยค่ะ โอนก่อนมีสิทธ์ก่อนนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM..: @@ Coach Coach COACH @@ COACH SIGNATURE CC STRIPE 2 ใบ 2 สี 5500 ค่ะ ลดสุดๆเลยค่ะ .++++ แต่วันนี้ลดพิเศษราคาสุดท้าย ลดอีกไม่ได้แล้ว 5300 สนใจโอนตังด่วนเลยค่ะ โอนก่อนมีสิทธ์ก่อนนะคะ

amie2424555 is offline Banned User Brandname Fan
    amie2424555's Bank Account
    • Bank Account 1: 777X0X0X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM..: @@ Coach Coach COACH @@ COACH SIGNATURE CC STRIPE 2 ใบ 2 สี 5500 ค่ะ ลดสุดๆเลยค่ะ .++++ แต่วันนี้ลดพิเศษราคาสุดท้าย ลดอีกไม่ได้แล้ว 5300 สนใจโอนตังด่วนเลยค่ะ โอนก่อนมีสิทธ์ก่อนนะคะ

TM..: @@ Coach Coach COACH @@
    5300 ทุกใบจร้า
    ตอนนี้เหลือ 2 ใบแล้วนะค๊า ด่วนๆเรยยย

ตอนนี้ของถึงเมืองไทยแล้วค่ะ ของทุกชิ้นราคาพิเศษถูกมากๆ
    สะดวกนัดดูของ โลตัส ทาวน์อินทาวน์ ไม่มีมัดจำนะคะขอให้สิทธิ์คนที่พร้อมก่อนมีสิทธิ์โอนก่อน
    ถามรายละเอียดสินค้าให้แน่ใจก่อนซื้อนะค่ะ เพราะซื้อแล้วไม่รับคืนนะค่ะ เพราะของแท้แน่นอนทุกชิ้นหากพบว่าปลอมยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ
    ถามรายละเอียดสินค้าให้แน่ใจก่อนซื้อนะค่ะ จะได้ไม่เสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะจ๊ะ
    ขอดูรูปเพิ่มได้ทุกมุมจะถ่ายให้ครบตามต้องการ

สนใจ PM กันมาเรยน๊า

msn: amie_u588@hotmail.com
    หรือมาเม้นสอบถามใน
    http://eimkiku.hi5.com
    ได้น๊า.......

วิธีการชำระเงิน
    ชำระเงินโดยการโอนเงินเข้า
    ชื่อบัญชีปัทมา แหล่งสท้าน Ms.Pattama Langsatan)
    ธนาคารกสิกรไทยสาขา เอสพลานาส
    **เมื่อโอนเข้ามาแล้วแจ้งให้ทางร้านทราบ**

Tel : 086-3678018
    081-0555707

แจ้งรหัสสินค้า จำนวนเงินและเวลาที่ทำการโอน
    * กรุณาเก็บสลิปการโอนชำระสินค้าไว้เพื่อเป็นหลังฐาน *
    ทางร้านจัดส่งสินค้าทุกชิ้นฟรี!!! ทั่วไทย
    และคิดเพิ่ม 50 บาท สำหรับส่งแบบ EMS

1.coach 004BBW

2.coach 005BBW

รีบๆจองกันเข้ามานะคะ .....
    ด่วนจ้า อยากขายๆๆๆ
    Last edited by amie2424555; 12-01-10 at 09:41.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ