++ ตามหาคุณดวงกมล เรื่องกางเกง Landmee รบกวนโทรกลับหาน้ำด้วยจ้า เบอร์ที่โทรติดต่อกันไว้มันหายไป ขอโทษมาก ๆ เลยค่า.. ++

ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนค่ะ

รบกวนคิดให้ดี ๆ ก่อน CF ขอเลขที่บัญชีนะคะ จะได้ไม่เสียโอกาสกันทั้งคู่

CF แล้ว CC ได้อยู่แล้ว เพราะแม่ค้าไปทำอะไรคุณไม่ได้ค่ะ แต่ไหน ๆ ก็จะ CC แล้ว รบกวนแจ้งนิดนึงนะคะ

โทรมาเลยค่ะ 087-5033006 น้ำค่ะ

กระเป๋าตังค์ Coach ใบสั้น สภาพดีเลยค่ะ ไม่มีตำหนิ สะอาด ไม่มีรอยดำเลย ขาย 1800-. ลดเหลือ 1500-. ( คุณจิตราวดี CF )

กระเป๋า Pure ใช้เป็นเป๋าหนีบ เป๋าตังค์ ข้างพายยาวได้หมดค่ะ ใส่เงิน ใส่บัตรได้เยอะ แล้วยังมีช่องสามารถใส่โทรศัพท์ได้ด้วย สภาพใหม่มากค่ะ ใช้ไป 2 ชั่วโมง ขอขาย 1000-.

กระเป๋าสีครีม โซ่ทองอร่าม ของ Pena house's สภาพดีมากค่ะ ใช้ไปครั้งเดียว ใหม่มาก ๆ ขาย 800-.

กระเป๋า monoya หนังแท้ สีส้ม โซ่ทอง เลิศมาก สภาพเหมือนใหม่ แค่ลองใส่ของ โหลดรูปไม่ได้ ขออนุญาติใช้รูปเพื่อนในนี้ไปก่อนนะคะ เหมือนกันทุกประการ มีถุงกระดาษ ถุงผ้าครบ ขาย 3500-.

เดรส Disaya bear สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิ Size 8 ขาย 2000-. ลดให้พิเศษปีใหม่ 1800-. ค่ะ

Landmee สายเดี่ยวลูกไม้ กระดุมมุก ของใหม่ ซักแล้ว ป้าย 1350-. ขาย 1000 -. โอนวันนี้ 700-.

เดรสสั้น Jaspal Size s งานสวย ตัดเย็บดี ใส่ออกมาแล้วทรงสวยมาก ๆ CF เลยค่ะ ลายเก๋ ใส่ไปแาร์ตี้เลิศที่สุดซื้อมาเกือบ 3 พัน ขาย 1500-.

กล้าม Lacost Size 36 ตอนซื้อเห็นมันน่ารักมาก ๆ แต่ซื้อมาไม่มีโอกาสได้ใส่ซักที ซักแล้ว สภาพใหม่ ๆ เลย ซื้อเกือบ 3000-. ขายแค่ 1000-.

เดรสสีดำตอกหมุก สวยเปรี้ยวเลยค่ะ 450-.

จั๊มสูทสีดำ ของใหม่ ซักแล้ว ฟรีไซด์ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ไม่รวมเสื้อตัวในนะคะ 350-.

เข็มขัดเชือก ใส่ 1 ครั้ง 130-.

เข็มขัดยางยืด ของใหม่ 130-.

กล้าม ESP ลายจุด น่ารัก ข้างหลังเป็นริบบิ้นไขว้ ๆ ของจริงน่ารักจริง ๆ แต่ใส่ไม่ได้ เสียดายที่สุด สภาพดี ขาย 200-.

เสื้อสีส้มสด ร้าน Nude ของใหม่ ซักแล้ว 200-.

Hass กล้ามสีดำ สวยค่ะ Size s ของใหม่ ซักแล้วค่ะ ขาย 200-.

CC-OO เสื้อกล้ามสีเหลืองสดใส Size s สภาพดีค่ะ ขาย 200-.

ยืด Hybird ผ้าเด้ง ๆ ใส่ครั้งเดียว ซื้อมา 800-. ขาย 200-.

ยืด Hybird ลาย 89 ใส่ 2 ครั้ง สภาพดีค่ะ ขายเท่ากัน 200-.

กางเกงยีนส์ ขาสั้นสีชมพู Hybird ซื้อมาพันกว่า ขาย 200-.

เสื้อยืด สีเขียว Hello kitty Size 2 ใส่ครั้งเดียว ตอนนี้ใส่ไม่ได้แล้ว ขายถูก 200-.

ผูกคอ Hello kitty Size 3 สภาพใหม่ ไม่เคยใส่ 250-.

กล้าม Hello kitty size 3 สภาพดี ไม่มีตำหนิ ใส่ครั้งเดียว น่ารักมาก ด้านหลังเป็นโครเชร์รูปหัวใจ 250-.