1.ติดต่อ 089-785-9585 ชื่อติ๊กค่ะ email: siripen_jjk@hotmail.com หรือ PM ค่ะ
2. สามารถนำเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ ถ้าต้องการรูปภาพเพิ่มเติมสามารถแจ้งได้จ๊ะ ไม่ต้องเกรงใจเลย
3. การวัดไซด์เป็นการวัดด้วยตนเองค่ะ เพราะฉะนั้นอาจมีความคลาดเคลื่อนเล็กน้อย ไม่เป๊ะน๊า

*** http://www.izzue.com *** 2500+EMS ไซด์ใหญ่ เซอร์ได้ใจเลยค่ะ ใครชอบแนวนี้รับรองถูกใจแน่ เป็นกระเป๋าเดินทางได้ สะพายเที่ยวเท่ห์ เซอร์ทั่วไปได้น๊ะจ๊า สายสะพายยาวพร้อม ปรับสายได้ตามปกติ

***RABEANCO*** 1000 จ้า + EMS หนังแท้เย็บปนผ้าป่านแล้วตอกด้วยหมุดสีทองเหลือง (ไม่แน่ใจว่าเรียกว่าผ้าป่านหรือเปล่า) สีเขียวขี้ม้า พร้อมกับสายสะพายยาวปรับได้ สายสั้นสามารถสะพายขึ้นไหล่ได้ มีฐานในตัวกระเป๋า สภาพ USED ตามภาพค่ะ ยังดูสวยและไปได้ทุกที่ size ใหญ่ค่ะ จุมากๆๆๆ ด้านในกระเป๋ามีช่องใหญ่ 1 ช่องและช่องเล็กอีก 1 ช่อง ด้านนอกมีช่องใส่ของอีก 1 ช่อง รวมทั้งช่องใส่มือถือ ใบนี้มีซิบรูดปิดด้านบน
ขนาดของกระเป๋า 13*20" ฐานกว้าง 5" สายสะพายกว้าง 6" วัดจากจุดกึ่งกลาง

***RABEANCO*** 1000+EMS หนังแท้สีฟ้าน้ำทะเล น่ารักเชียวแหละ ไซด์น่ารัก ไม่เล็กหรือใหญ่เกินไป สายสามารถสะพายไหล่ได้สบายๆ หิ้วก็พอเหมาะจ้า สภาพสวยสดใส รับรองว่าถูกใจน๊า

***RABEANCO*** 1000+EMS หนังแท้สีส้ม นิ๊มนิ่ม ทรงถุงยาว มาพร้อมสายสะพายยาว ถ้าสะพายยาวตัวกระเป๋าจะพับลง แต่ถ้าไม่ต้องการให้พับก็จัดทรงได้ค่ะ ส่วนสายบนสามารถสะพายไหล่ได้ตามปกติ ตามภาพเลยนะคะ

***RABEANCO*** 1000+EMS สีน้ำตาล ลุคผู้หญิ๊ง ผู้หญิง หนังนิ่ม สายสั้นนะคะ เหมาะสำหรับหิ้วหรือขึ้นไหล่

.....................................................................
Thanks SBN และลูกค้าที่น่ารักค่ะ