แว่นกันแดด Diesel, RAYBAN - รองเท้าบูท GAP สภาพ100% ราคาพิเศษค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: แว่นกันแดด Diesel, RAYBAN - รองเท้าบูท GAP สภาพ100% ราคาพิเศษค่ะ

Girl Lush Things is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking แว่นกันแดด Diesel, RAYBAN - รองเท้าบูท GAP สภาพ100% ราคาพิเศษค่ะ

Diesel Dilation Sunglass

แว่นกันแดด Diesel รุ่น Dilation กรอบขาว ตัวเลนส์สีฟ้าทะเล ไล่Shade ขาแว่นเป็นสปริงกระชับหน้า ดีไซน์ออกแนวสปอร์ตเล็กๅ
    เหมาะสวมใส่กับเสื้อผ้า Casual อย่างเสื้อยืดกางเกงยีนส์ก้อทำให้ลุคเก๋สุดๆได้เลย หรือ ใส่กับชุดว่ายนำ้ เที่ยวทะเลก้อเข้ากันมากๆ
    ใช้แค่ครั้งเดียวสภาพเรียกว่า 100 % ได้เลยค่ะ

ราคาปกติ 7,400 บาท ขายราคาพิเศษ 4,200 บาทเท่านั้นค่ะ

RAYBAN Aviator Sunglass

แว่นกันแดด RAYBAN รุ่น Aviator กรอบสีมิ้น (เขียวอมเทา) สีนี้ Limited Edition หายากมากค่ะ
    ใส่แล้วดูกวนกวน ซ่าซ่า ใส่กับเสื้อผ้าได้หลากสี ไม่ว่าจะเป็นโทนขาวดำ หรือ ใส่กับเสื้อสีสดใสตัดกันอย่างเหลืองชมพูก้อดูเปรี้ยวจี้ดจ้าดดีค่ะ

สภาพประมาณ 90% มีรอยตรงขาพับด้านขวา และกรอบหน้าด้านซ้ายค่ะ(ตามรูป)

ขายราคาพิเศษให้เหลือ 2,500 บาทค่ะ

GAP Boots

รองเท้าบูทสั้นเหนือข้อเท้าขึ้นมาประมาณ 10 ซม. ยี่ห้อ GAP หนังกลับสีเทาอมม่วง Ivory ไซส์ 7 (หรือเบอร์ 37-38 เมืองไทย)
    มีดีไซน์เป็นเข็มขัดคาดมาด้านข้าง ซื้อจาก Shop ของ GAP ที่ญี่ปุ่น
    ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ สภาพ 100% แต่ไม่มีกล่องแล้ว เพราะตอนขนกลับพื้นที่กระเป๋าไม่พอเลยต้องทิ้งกล่องค่ะ

ใส่กับกระโปรงหรือกางเกงยีนส์ขาสั้น จะดู Sexy ซุกซนมากๆค่ะ ใส่แล้วทำให้ขาดูเรียวยาวและขับผิวให้ดูใสขึ้น
    หรือเลือกใส่กับเสื้อตัวยาว leggings สีดำหรือเทาก้อดูมีไสตล์ขึ้นมาทันทีค่ะ

ซื้อมาประมาณ 3,900 ขาย 3,500 บาทค่ะ

ทุกชิ้นฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนให้ค่ะ

สนใจ PM เข้ามาถาม หรือโทรมาสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 081-9059085 ค่ะ

PS. ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ
    Last edited by Girl Lush Things; 11-01-10 at 10:24.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ