((( HOT ITEM มีลงสินค้าเพิ่มนะคะ KLOSET กระเป๋าเลื่อมสีส้ม-สีน้ำเงิน ,กระเป๋าล้อลากลายไซโครเทส ,DISAYA เสื้อผ้า ,เครื่องประดับ , SRETSIS เดรสลายนางฟ้า , ESPRIT กระโปรง, TOPSHOP เสื้อผ้าสวย ๆ , LIVING DOLLS มากมายจริง ๆ ค่ะ เข้ามาดูเลยนะคะ ))))

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ((( HOT ITEM มีลงสินค้าเพิ่มนะคะ KLOSET กระเป๋าเลื่อมสีส้ม-สีน้ำเงิน ,กระเป๋าล้อลากลายไซโครเทส ,DISAYA เสื้อผ้า ,เครื่องประดับ , SRETSIS เดรสลายนางฟ้า , ESPRIT กระโปรง, TOPSHOP เสื้อผ้าสวย ๆ , LIVING DOLLS มากมายจริง ๆ ค่ะ เข้ามาดูเลยนะคะ ))))

kaew_p is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ((( HOT ITEM มีลงสินค้าเพิ่มนะคะ KLOSET กระเป๋าเลื่อมสีส้ม-สีน้ำเงิน ,กระเป๋าล้อลากลายไซโครเทส ,DISAYA เสื้อผ้า ,เครื่องประดับ , SRETSIS เดรสลายนางฟ้า , ESPRIT กระโปรง, TOPSHOP เสื้อผ้าสวย ๆ , LIVING DOLLS มากมายจริง ๆ ค่ะ เข้ามาดูเลยนะคะ ))))

- CF แล้วไม่ CC นะคะ คิดให้ดีก่อนนะคะ
    - สินค้าทุกชิ้น CF ต่อได้ค่ะ
    - สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน เพราะฉะนั้นสงสัยตรงไหนสอบถามก่อน CF ค่ะ
    - สินค้ามีค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท , EMS 50 บาท
    - ติดต่อทาง PM หรือโทรมาที่มือถือค่ะ T. 0818187177 แต่ทางมือถือจะสะดวกกว่าค่ะ เพราะไม่อยู่หน้าคอมตลอด
    - แม่ค้ามีบ/ช ธ.กรุงเทพ,กสิกรไทย,ไทยพาณิชย์ค่ะ

มีกระเป๋าเลื่อมสีส้ม collection ใหม่ล่าสุดเหลือแค่อีก 3 ใบเท่านั้นค่ะหนังนุ่ม น้ำหนักเบาค่ะ แต่งเลื่อมลายเลโก้ส้ม รุ่นนี้ขายดีมาก ๆๆๆๆ ค่ะ จะสะพายไหล่หรือคล้องแขนก็ได้ค่ะ ราคาเต็ม 5650 ขาย 5350รวมส่งให้ฟรีนะคะ

กระเป๋าเลื่อมสีน้ำเงิน kloset น้ำหนักเบา หนังนุ่มแต่งเลื่อมเลโก้ม่วงสวยมากค่ะ ขายดีมาก ๆ ราคาช็อป 5650 ขายเพียง 5350 รวมส่งนะคะ เหลืออีกแค่ 2 ใบเท่านั้นค่ะ ถ่ายรูปสีเพี้ยนนิดหน่อยค่ะ ตัวกระเป๋าสีจะออกน้ำเงินนะคะ ไม่ออกดำค่ะ

กระเป๋าเดินทางล้อลากหนังสีน้ำตาล kloset ลายไซโครเทส ตัวกระเป๋าตรงที่เป็นลายไซโครเทสจะเป็นแบบเคลือบกันน้ำด้วย สวยมากมาย น่าใช้มากเลยค่ะขายเท่าช็อปนะคะ 6850 ค่ะ ( สินค้ากระเป๋า member ไม่ได้ลดนะคะ ) เป็นของใหม่นะคะ ซื้อมายังไม่มีโอกาสใช้เลยขอปล่อยก่อน คอนเฟิร์มจริง ๆ ว่าได้ไปไม่ผิดหวัง

Dress kloset เป็นเดรสสั้นหรือเสื้อตัวยาวก็ได้นะคะสีดำหมุดสีเงินนะคะ สวยมาก ๆๆๆๆๆๆๆ ใส่แล้วเด่นมาก ๆ รับรองค่ะ มีมา sz.S กับ sz.M นะคะเป็นเดรสทรงปล่อย ๆ นะคะคนไซด์แอล ก็ใส่ได้นะคะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวหรือใส่กับเลคกิ้งก็งามค่ะ ราคาเต็ม 5450 ขายเีพียง 5350 รวมส่งฟรีค่ะ ( มีสีครีมกับสีเทาด้วยนะคะ สั่งได้ค่ะ )

กระเป๋า longchamp สีดำหูสั้นเป็น sz.M made in china ซื้อมาซักพักแล้วแต่ไม่ได้ใช้อะค่ะ ขอปล่อยต่อถูกกว่าที่ซื้อมาค่ะ 3000 รวมส่งเลยค่ะ โอนภายในวันนี้เอาไปเลย ขายแล้วค่ะ

เสื้อยืดสีขาว kloset sz.M ขาย 1100 รวมส่งเลยค่ะ

เสื้อ kloset sz.S สีเขียวมิ้นท์เข้มค่ะ ตัวนี้เป็นผ้า silk 100% แต่งซิปกับระบายด้านหน้า ด้านหลังกับแขนก็มีลูกเล่นของเสื้อเก๋ ๆ ค่ะ เนื้อผ้านิ่มมาก ใส่สบายมากเลยคะ ขายเพียง 2300 ค่ะ ( ราคาเต็มเกือบ 5000 เลยนะคะรุ่นนี้ ) ขายแล้วค่ะ

เสื้อ cardigan ของ kloset sz.L สีครีมสลับดำลายดำ ตกแต่งกระดุมรูปบ้าน รุ่นนี้ตัวไม่ใหญ่นะคะ เพราะจะทำออกมาเป็นตัวยาวมาประมาณเอวเอง ถ้าเป็นไซด์เล็กจะสั้นไปอะค่ะ สีนี้ใช้ง่าย ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 4250 ขอขาย 4050 ค่ะ

ผ้าคลุมไหล่ Kloset ลายปิรามิดสีน้ำเงิน กับ สีส้ม อย่างละ 1 ผืน รุ่นนี้เป็นผ้าซาตินเงา ๆ นะคะนุ่มมาก ( ผ้ารุ่นนี้จะดูแลรักษาง่ายนะคะ ) ขาย 2800 รวมส่งให้เลยค่ะ

ผ้าพันคอ ISSUE เป็น Limited Edition นะคะ ทำมาแค่ 100 ผืนเท่านั้นค่ะ นักสะสมผ้าพันคอควรมีไว้เลยค่ะ เป็นผ้า silk ผสม cotton ค่ะ ขายเท่าช็อปค่ะ 2190 ( ถ่ายรูปไม่เก่งค่ะ ของจริงสวยมากค่ะ )

ผ้าคลุมไหล่ soda สีดำ แต่งเลื่อมดำ มีสกรีนลายสีทอง search no more คลาสสิคมากค่ะเป็นผืนใหญ่นะคะ sz.กว้าง 1 เมตร ยาว 2 เมตร ขาย 2350 ค่ะ

ผ้าพันคอ soda สีขาวลายดอกไม้ปักเลื่อม แต่งกะโหลกสีชมพู ให้อารมณ์หวาน ๆ น่ารักดีค่ะ ขายเท่ากันค่ะ 1650 ค่ะ

ผ้าพันคอ soda สีชมพูลายดอกไม้ปักเลื่อม แต่งกะโหลกสีดำ ขายเท่ากัน 1650 ค่ะ

ผ้าพันคอ senada สีม่วงสลับเขียว ขาย 900 รวมส่งเลยค่ะ

ผ้าพันคอ senada พื้นสีน้ำเงินสลับลายสีส้ม ขายเท่ากันค่ะ 900 รวมส่งค่ะ

เสื้อ kloset sz.S สีครีมไข่ไก่ แต่งซิปหน้ากับโบว์ ขายเพียง 2900 ค่ะ รุ่นนี้ใส่ได้ 2 ด้านนะคะ

เข็มขัดเชือกปมสีเบจ sz.M ราคา 2450 ขอขาย 2200 ค่ะ

เข็มขัดเชือกปมสีชมพู sz.M ราคาเต็ม 2450 ขอขาย 2200 ค่ะ

เข็มขัดเชือกปมสีดำ sz.M ราคาเต็ม 2450 ขาย 2200 ค่ะ ขายแล้วค่ะ

เข็มขัดสีดำตกแต่งแมลง sz.M ขาย 1850 ค่ะ

เสื้อ Kloset สีส้ม มีมาเพิ่มครบ 3 ไซด์เลยค่ะ sz.S, sz.M และก็ sz.L ค่ะ แขนเลเยอร์เป็นชั้น ๆ นะคะ ราคาเต็ม 3850 ขาย 3600 ค่ะ

เสื้อ kloset สีฟ้าตกแต่งแขนเลเยอร์เป็นชั้น ๆ ลายเลโก้ sz.S สีนี้ใส่กับยีนส์น่ารักมากเลยค่ะ ราคาเต็ม 3850 ขาย 3600 ค่ะ

Dress ลายdust สีฟ้าของ kloset sz.M ค่ะ ตัวนี้ก็สวยเกินบรรยายค่ะ ราคาเต็ม 8050 ขายเพียง 7600 ค่ะ ( ตัวนี้เห็นนาเดียใส่ในรายการดาวกระจายสวยมากเลยค่ะ )

เสื้อ Kloset sz.L collection ใหม่นะคะ เป็นสีครีมตกแต่งเม็ดคริสตัลที่หน้าอก และที่แขนเสื้อเป็นผ้าซาตินสีทองพองนิด ๆ ใส่ขึ้นมาสวยมากเลยค่ะ (ตัวไม่ใหญ่นะคะ คน sz.M ก็ใส่ได้ค่ะ ) ราคาเต็ม 3950 ขาย 3500 ค่ะ โอนวันนี้ลดเหลือ 3000 เท่านั้นค่ะ

เสื้อ Kloset sz.M เป็นผ้า silk 100% สีครีม ตกแต่งระบายแขน 5 ชั้นกับตกแต่งกระดุมหัวใจสีดำ 4 เม็ด ตามรูป ราคาเต็ม 4450 ขอขาย 3250 ค่ะ ( ตัวเสื้อเป็นผ้านิ่ม ๆ นะคะ )

จัมพ์สูทสีน้ำเงิน kloset sz.M จะใส่เดี๋ยวหรือใส่แจ็คเก็ตทับก็เท่ห์ ราคาเต็ม 4650 ขายเพียง 4500 รวมส่งค่ะ

รูปรวมนะคะ

ชุด dress sretsis ลายนางฟ้า sz.4 นะคะ เป็นสายเดี่ยว ช่วงอกจับสม็อกคะ น่ารักมาก ๆ ได้มาจากในนี้แต่ใส่ไม่ได้ค่ะ ส่งต่อ 4000 ค่ะ โอนวันนี้รับไปเลย 3000 ลดอีกเหลือ ขายแล้วค่ะ เท่านั้น

เสื้อสีครีม topshop sz. US8 UK12 ตัวนี้แพทเทิร์นไม่ใหญ่นะคะ รอบอกประมาณ 35-36" ใส่สวยค่ะ ที่แขนจับจีบย่น ๆ ไหล่ตั้งนิด ๆ สไตล์ topshop เลยค่ะ ขายเท่าช็อปเลยค่ะ ขายแล้วค่ะ รวมส่งเลยค่ะ

กระโปรง topshop สีดำผ้าไม่ยืด แต่งระบายที่ตรงช่วงสะโพก จับจีบย่น ๆ ตรงด้านหน้าและหลังสวยมาก ๆ ตัวนี้จะเก็บช่วงสะโพกให้ดูไม่ใหญ่ มีมา 3 ไซด์นะคะ ขายเท่าช็อปเลยค่ะ 2890 ( ตัวนี้ใส่กับบอดี้สูทสีเทายิ่งสวยมาก ๆ เลยค่ะ ) ความยาวกระโปรง 21-22" มีเหลือ 2 ไซด์แล้วนะคะ
    sz.US4 UK8 สะโพกไม่เกิน 35" ใส่สวยค่ะ
    sz.US6 UK10 สะโพกไม่เกิน 37" ใส่สวยค่ะ

กระโปรง topshop sz. UK8 สีน้ำเงินลายจุดขาว แต่งระบายช่วงเอวน่ารักมาก ๆ ขาย 2550 รวมส่งเลยค่ะ ( สีจะเข้มตามรูปล่างนะคะ)

เดรส topshop sz.UK8 สีดำแต่งลายดอกฟ้า-เหลือง เป็นผ้ายืด ๆ เด้ง ๆ แต่งระบายที่เอว ขาย 2150 รวมส่งเลยค่ะ

เดรส topshop sz.UK8 เป็นลายขวางเล็กต่อลายกระโปรงดำแต่งกระดุมหน้า เว้าหลังด้วยนะคะ ขาย 3250 รวมส่งเลยค่ะ

เสื้อยืด topshop สีพีช มีมา 2 ไซด์ sz.UK8 กับ UK10 เสื้อเป็นลายสร้อยแต่งมุกกับกระดุมเก๋ ๆ ด้านหน้า และก็มีเพนท์ลายโบว์ด้านหลังด้วยนะคะ ใส่กับกางเกงขาสั้นน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 1790 รวมส่งเลยค่ะ ( สีของจริงจะสีชมพูส้มกว่านี้นิดนึงอะค่ะ ถ่ายรูปออกมาสีอ่อนไปนิดอะค่ะ )

เดรส topshop sz. UK8 ลายดอกสีชมพู แต่งกระดุมด้านหน้าหวาน ๆ น่ารักมากค่ะ ขาย 3250 รวมส่งให้เลยค่ะ

เสื้อ DISAYA กลุ่มดาว ไซด์ UK 10 US 6 FR 40 เป็นผ้าชีฟองสีรุ้ง ๆ แต่งระบาย ๆ ติดกระดุมเพชรด้านหน้า เหมาะสำหรับคน sz.M - L ค่ะ รุ่นนี้สวยมาก ๆ และก็ขายดีมาก ๆ ด้วยค่ะ ราคาเต็ม 6250 ขอขาย 5500 เท่านั้นค่ะ ( ซื้อไปไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ) โอนวันนี้รับไปเลย 4000 ค่ะ

สร้อย Disaya เป็นหมีสีชมพู เพนท์ลายทั้งตัว ประดับเพชร การันตีความน่ารัก สร้อยสามารถปรับความสั้นยาวได้ ราคาเต็ม 4950 ขาย 4550 ค่ะ โอนวันนี้รับไปเลย 3600 ค่ะ >>> ลดอีกเหลือ 3000 เท่าน้าน...

รูปรวมที่วางป้ายค่ะ

ชุด dress DISAYA sz.UK 6 US2 FR36 ค่ะ เป็นผ้าซาตินสีชมพูเข้มสลับลูกไม้สีดำ รุ่นนี้สวยมาก ๆๆๆๆๆๆ ราคาเต็ม 18500 แต่ขายเพียง 13500 เท่านั้นค่ะ ลดอีก 12500 >>> ลดอีกเหลือ 11500 ค่ะ
    ( วัดขนาดได้รอบอก 32-33" เอว 26" สะโพกฟรี )

ชุดเดรสกลุ่มดาวสีขาวสลับสีรุ้ง sz.UK8 US4 FR38 เป็นแขนยาวส่งป้ายแล้วผูกโบว์ด้านข้าง เรียบหรูดูดีมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 12500 ขายเพียง 9200 เท่านั้นค่ะ ลดเหลือ 8500 >>> ลดอีกเหลือ 7700 เท่านั้นค่ะ

กำไล disaya สีรุ้ง สวยเกินคำบรรยาย ไม่หนักมากด้วยค่ะ ราคาเต็ม 4750 ขาย 3650 ค่ะ

ต่างหู disaya นกฮูกตัวเรือนสีเงิน เป็นคริสตัลสีขาวแต่งเป็นพลอยสีม่วงค่ะ สวยมากเลย คู่นี้ใช้ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 2850 ขอขาย 2350 ค่ะ

ต่างหู disaya มุกสีครีม สวย hiso มาก ๆๆๆ ราคาเต็ม 3590 ขายเพียง 2800 เท่านั้นค่ะ

รูปรวมต่างหู 2 คู่

ต่างหูนกฮูกแบบเต็มตัว ( รุ่นนี้เป็นตัวเล็กนะคะ ) ประดับคริสตัลสีเงิน แต่งพลอยที่ตาสีม่วงค่ะ น้ำหนักเบาน่ารักมากเลยค่ะ ขาย 2850 ค่ะ

ต่างหูกลุ่มดาวสีดำ ขาย 2250 รวมส่งนะคะ

กระโปรง ESPRIT sz.38 ค่ะสีน้ำเงินลายจุดสุดคลาสสิค แต่งช่วงเอวเป็นเชือกสีชมพู ของใหม่ค่ะ ซื้อมาเยอะใส่ไม่ทัน ซื้อมา 2000 กว่าขายเพียง 1400 ค่ะ

used : cardiganแขนสั้นสีเขียวขี้ม้าของ esprit สภาพ 95% ซื้อมาเกือบ 2500 ขาย 1000 ค่ะ ตัวนี้ใส่กับยีนส์น่ารักมากค่ะ

used : ชุดเดรสสีครีมของ LACE COAT เป็นผ้าชีฟองระบายเป็นชั้น ๆ เป็นสายเดี่ยวสีดำแต่งกระดุม ชุดนี้เป็น used นะคะ แต่ใส่ไปงานครั้งเดียวไม่กี่ชั่วโมง รับรองใส่ขึ้นมาน่ารักมาก ๆ เหมาะกับสาว sz.S-M ค่ะ ซื้อมาเกือบ 3000 ขายเพียง 1100 เท่านั้นค่ะ

รองเท้าส้นสูง Living Dolls sz.37 สีน้ำตาล-ส้ม ใส่ 1 ครั้งไม่กี่ชม. สภาพดีมาก ราคาเต็ม 2790 ขายเพียง 1690 ลดอีกเหลือแค่ 1290 เท่านั้นค่ะ มีตำหนิที่หลังส้นรองเท้ากับหน้ารองเท้านิดหน่อยของจริงไม่สังเกตไม่เห็น แต่ถ่ายแบบขยายมาให้ดูอะค่ะเลยอาจดูว่าเยอะ

ร่มแสนน่ารักลายไซโครเทสสีครีมกับลายจูเลียตสีเทา มีลายละ 2 คัน คันละ 1150 ค่ะ รวมส่งเลยค่ะ ลายไซโครเทสขาย 1 คันเหลือ 1 คัน

ฝากลิงค์ห้อง local fashion นะคะ สินค้าราคาถูกมากมาย ตามลิงค์เลยนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=520931

สนใจตัวไหนสอบถามได้นะคะ
    ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆ ของ sbn ค่ะ
    Last edited by kaew_p; 11-01-10 at 23:57.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ