Trussardi, MNG+ DKNY ,Coach,Nina Ricci, Dunhill ,กระเป๋า CK,Crazy,MNG Kipling ,Promod,AX,MNG Clearance Sale ที่เหลือ นาฬิกา DKNY Zara LYN Replay Aldo , Adidas,A/X, Castro, Ect

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Trussardi, MNG+ DKNY ,Coach,Nina Ricci, Dunhill ,กระเป๋า CK,Crazy,MNG Kipling ,Promod,AX,MNG Clearance Sale ที่เหลือ นาฬิกา DKNY Zara LYN Replay Aldo , Adidas,A/X, Castro, Ect

MeowMeow23 is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Trussardi, MNG+ DKNY ,Coach,Nina Ricci, Dunhill ,กระเป๋า CK,Crazy,MNG Kipling ,Promod,AX,MNG Clearance Sale ที่เหลือ นาฬิกา DKNY Zara LYN Replay Aldo , Adidas,A/X, Castro, Ect

นาฬิกา DKNY สภาพดีมีกล่องคู่มือครบ 2800 บาท ขายแล้ว

กระเป๋า Trussardi มีถุงผ้าด้วย สะพายได้ค่ะแต่มีตำหนิด้านหลังมีรอยเปื้อนตามรูป 500 บาท

กระเป๋าเดินทางใบใหญ่ United Color of Beneton สภาพเหมือนใหม่ 750 บาท มีสายสะพายสั้นและยาวค่ะ CF แล้ว

กระเป๋า MNG น่ารักดีคาดเอวก็ได้สะพายก็ได้ค่ะ 300 บาท

กระเป๋า Armani Exchange 800 บาท

Dress Abercrombie Size M ใส่ไป 2 ครั้ง ซื้อที่อเมริกานะคะเลยแพงจ้าของแท้ 800 บาท

MNG คอเต่า Size S 350 บาท

Promod Dress Size S/M ใส่ได้หมดจ้า 700 บาท

Mphosis Size M Jumpsuit น่ารักดีนะคะของจริงเสื้อเป็นสีน้ำตาลนะคะถ่ายรูปออกมาแล้วมันมืดๆ 650 บาท

กางเกงผ้าใส่ทำงาน MNG กระดุม 3 เม็ด เม็ดบนเป็นรูปดอกไม้ Size 34 350 บาท ขายแล้ว

กางเกงผ้าใส่ทำงาน MNG Size 34 สีครีมตัวนี้น่ารักมากๆ 350 บาท

กางเกงผ้าใส่ทำงาน MNG ทรง Slack สีออกกากี Size 34 350 บาท

กระโปรง Zara Size 9-11 ของเด็กแต่ผู้ใหญ่อยากได้เลยซื้อมาใส่ของจริงสีสดใสกว่านี้นะคะอันนี้เพี้ยน 450 บาท มีสีดำด้วยนะถ้าใครอยากได้

เดรส Mixx ซื้อจาก Paragon ของใหม่ป้ายห้อย 1390 บาท ขายแค่ 800 บาท Size 1 อันนี้เป็นเดรสยาวกระโปรงระบายๆ

กระเป๋า Nina Ricci 3500 บาท สภาพดีเหมือนใหม่

กระเป๋า Dunhill คาดเอว สำหรับผู้ชายซื้อฝากแฟนได้นะคะมีกล่อง การ์ด ใบ อะไรครบ เลยสภาพเหมือนใหม่ 3000 บาท ซื้อมาเป็นหมื่น

นาฬิกา DKNY ทรงกำไลสีฟ้าสภาพดีนะคะ 1600 บาท ขายแล้ว

MNG สูทสีดำ Size S แบบนี้เคยขายไปแล้วแต่มีอีกตัวเหมือนกันเลยจ้า ขายเท่าเดิม 600 บาท

MNG สูทสีครีม ใส่ไป 2 ครั้ง Size S ขาย 800 บาท แบบเดียวกับสีดำค่ะซักแห้งเรียบร้อยแล้วค่ะ มีกางเกงเข้าชุดกันด้วยค่ะด้านล่าง

กางเกงเข้าชุดกับสูทตัวบนจ้า Size 34 MNG ขาย 350 บาท

เสื้อกล้าม MNG สีเขียวขี้ม้าน่ารักๆ จ้า 250 บาท Size XS

กระเป๋า DKNY ลายโลโก้เหมือนที่เคยเอามาขายแล้วหลายใบแต่ใบนี้เป็นทรงสะพายข้างแบบเท่ห์ๆ น่ารัก จ้าสภาพเหมือนใหม่เลย สะพายไป 2 ครั้งค่ะ ขาย 1400 บาท ถูกมากๆ

กระเป๋า Coach น่ารักมากๆ ค่ะใช้ไป 2 ครั้งสภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ สะพายได้นะคะ ใช้ถือหรือสะพายไปงานก็ได้ ถือไปช้อปปิ้งตอนกลางวันก็ได้ค่ะ ใส่กระเป๋าสตางค์และมือถือได้ พวกลิปสติกเพิ่มเข้าไปก็ได้ค่ะ ขาย 3000 บาท Sale 2800 บาท

กระเป๋า Calven klein สภาพดีมากค่ะ 800 บาท

เดรส Promod Size S 550 บาท ขายแล้ว

กางเกง MNG สีครีม Size 34 350 บาท

เชิ้ต MNG สีน้ำตาลกะปิๆ ตรงแขนและคอเป็นถักไหมพรมน่ารักมาก Size S 400 บาท

เชิ้ต MNG ลายทางตรงดำขาว Size XS 400 บาท

เสื้อ MNG สีเขียวขี้ม้า Size XS 200 บาท

กางเกง Tree (Workshop) Size S 500 บาท

รองเท้า Crazy & Crazy Size 37 900 บาท สภาพดีนะคะส้นรองเท้ายังไม่มีรอยจ้า

MNG เสื้อเชิ้ตใส่ทำงานสีเขียวมิ้นท์อ่อนๆ ดูดี Size S 300 บาท

AX เสื้อกล้าม Size S 350 บาท

AX คอเต่าเสื้อผู้ชาย Size XS 400 บาท แต่ผู้หญิงใส่ก็ได้จ้า

กระเป๋าใส่โน้ตบุ้คคอมพิวเตอร์ Kipling ของใหม่ถุงยังไม่แกะแต่เพิ่งจะแกะออกมาถ่ายรูปซื้อจากดิวตี้ฟรีแต่ขายถูกกว่าดิวตี้ฟรีลงมาจ้า 4000 บาท

เชิ้ต MNG สีขาวมีซิปด้านหน้า Size S 350 บาท

เชิ้ต MNG สีดำมีซิปด้านหน้า Size S 350 บาท

MNG สีชมพูของใหม่ Size S 350 บาท

AX เสื้อผู้ชายแต่ผู้หญิงใส่ได้ Size XS สีฟ้าอมเทา 400 บาท

MNG Size S แขนใหญ่บานๆ 300 บาท

Mphosis สายเดี่ยวสีดำ Size M 250 บาท

MNG มีฮู้ดสีขาวน่ารัก Size M 250 บาท

กางเกง Greyhound Size 32 500 บาท

ต่อไปนี้ Clearance Sale เลยจ้าเหลือแค่นี้

รองเท้า LYN ของใหม่สีเงินรัดส้น Size 38 ราคาเต็ม 2290 บาท ซื้อตอนลด 20% นานแล้วขายลดไปเลยมากกว่า 55% 1000 บาท ลดไปอีก 100 บาท CF แล้ว

กระโปรง MNG ผ้ากำมะหยี่ Size 38 ใส่ 2 ครั้ง 500 บาท ลดไปอีก 100 บาท

รองเท้า DKNY สีฟ้า Size 6 ของใหม่น่ารักมากๆราคาถูกมากๆ ด้วย 1500 บาท

รองเท้า Replay Size 38 800 บาท สามารถซักทำความสะอาดได้นะคะ

รองเท้า Aldo Size 36 ใส่ 1 ครั้ง 900 บาท ลดไปอีก 100 บาท CF แล้ว

เสื้อ AX สีแดงลายดำ Size S ขาย 400 บาท ลดไปอีก 100 บาท

เดรส Castro Concept Size M ของใหม่ป้ายห้อย 600 บาท ลดไปอีก 100 บาท

MNG Size 34 ยีนส์สีน้ำตาลเข้ม 400 บาท ลดไปอีก 100 บาท

MNG Size 34 ยีนส์ขาม้าสีเข้ม 400 บาท ลดไปอีก 100 บาท

MNG ยีนส์ Size 34 สีครีมปลายขากระดุมน่ารัก 400 บาท ลดไปอีก 100 บาท

MNG Size 34 น่ารักมากเข็มขัดปักดอกไม้ 400 บาท ลดไปอีก 100 บาท ขายแล้ว

นาฬิกา DKNY สีเทาอ่อนมากเหมือนสีขาว ใส่ไป 1 ครั้งเหมือนใหม่เลยพร้อมกล่องอุปกรณ์ครบ 2500 บาท Sale เหลือ 2200 บาท

กางเกงผ้าสีฟ้า MNG Size 34 350 บาท ลดอีก 100 บาท

Esprit Size S 800 บาท ลดอีก 100 บาท

กางเกง GAP Size 0 น่ารักมากตัวนี้ราคาแพงมากๆ แต่ขายแค่ 600 บาท ไม่ใช่ของ Made in Cambodia นะคะ ลดอีก 100 บาท

Dress Baking Soda Size S 800 บาท สภาพยังดีนะคะขาวจั๊วๆ ลดเหลือ 500 บาท

MNG Dress สีน้ำตาลน่ารักมากๆ ไม่เคยใส่เลยเป็นถักๆ ตรงสายเสื้อตรงชายเป็นระบายมีถัก ๆ ด้วย Size S 650.- บาท ลดอีก 100 บาท

MPhosis Sie M เสื้อตัวยาว 350 บาท ลดอีก 100 บาท

กางเกงยีนส์ Mambo ของใหม่ Size 6 900 บาท ลดลงอีก 100 บาท

เสื้อเชิ้ต MNG สีดำ Size S 350 บาท ลดอีก 100 บาท

เสื้อเชิ้ต MNG Size XS สีครีม 350 บาท ลดอีก 100 บาท

เสื้อเชิ้ต MNG Size XS สีเขียวมะนาวแบบเดียวกับสีครีม 350 บาท ลดอีก 100 บาท

Promod ของใหม่ B34 CH32 D32 800 บาท ลดอีก 100 บาท

รองเท้า Adidas Size 6 ใส่ไป 1 ครั้ง 800 บาท ลดอีก 100 บาท

Dress MNG Size S ราคาเต็ม 4000 ขาย 1000 บาท เห็นบอกว่าเหมือนเมย์ใส่ใละคร
    ไฟโชนแสง ลดอีก 100 บาท

เสื้อสีดำ AX=Armani Exchange Size S ขาย 350 บาท ลดอีก 100 บาท

Lip Anna Sui Dolly Girl
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=497242

มีโทรศัพท์มือถือ Samsung Omnia ใช้งานไป 4 เดือนแล้วเก็บค่ะสภาพเหมือนใหม่มีอุปกรณ์ครบสติ๊กเกอร์ที่ป้องกันรอยบนตัวเครื่องยังไม่แกะออกนะคะทั้งด้านหน้าและหลัง ขาย 12000 บาท ลดราคาเหลือ 10000 บาท Sale เหลือ 9000 บาท
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=452797
    กระเป๋าสะพาย Gucci ห้อง Hi-End
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=458757
    อันนี้พี่ที่ทำงานฝากขายรองเท้าค่ะ
    ขาย 650 บาท รวมส่ง

Last edited by MeowMeow23; 13-01-10 at 11:32.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ