สนใจชิ้นไหนPMมาสอบถามได้เลยจ้า
หรือสอบถามทางe-mail Khun_Kz@hotmail.comคนขายใจดีค่ะ
รับรองได้ว่าของทุกชิ้นของแท้ ไม่แพงแน่นอน
ไม่มีCFนะคะให้สิทธิ์กับคนพร้อมโอนก่อนจ้า โอนปุ๊บ ของส่งปั๊บค่ะ
สำหรับค่าจัดส่งขอปรับเปลี่ยนกฎนะคะ
ค่าจัดส่งราคาจะบอกไว้ตามตัวสินค้าเลยค่ะ
*เสื้อทุกตัวในนี้ซักรีดให้เรียบร้อยแล้ว สะอาดทุกตัวค่ะ*

---((NEW))---

1.เสื้อยืดPLAYHOUND size S สีเทาอ่อน ลายหมาGreyhound อาร์ทมากๆ ค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 17นิ้วครึ่ง รอบอก 36นิ้ว ยาว 27นิ้ว ผ้ายืดได้อีกนิดหน่อยค่ะ
ตัวนี้ของใหม่ป้ายห้อยนะคะของจริงลายสวยมากๆ ค่ะรับประกันเลย ราคาเต็ม 1,390บาท
ขาย SOLD OUTบาทค่ะ คุ้มค่ากับสินค้าที่ได้ไปแน่นอนค่ะขาดทุนย่อยยับเลย
ค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 30บาทค่ะ

2.เสื้อกล้ามHOUND&FRIEND size L ลายMickey mouseแบบdigitalค่ะ น่ารักมากๆ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้ว รอบอก 30นิ้ว(ยืดได้อีกนิดนึงค่ะ) ยาว 25นิ้วค่ะ
ของใหม่ป้ายห้อยนะคะ ไซด์เท่ากับเสื้อผู้หญิงทั่วไปเลยค่ะ ราคาเต็ม 1,050บาท
ขาย SOLD OUTบาทค่ะ
ค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 30บาทค่ะ

3.เสื้อยืดHOUND&FRIEND size L สีขาว ลายน้องหมาGreyhoundค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้วครึ่ง รอบอก 33นิ้วนิดๆ ยาว 24นิ้วนิดๆ ค่ะ
ลายนี้น่ารักมากๆๆๆ ของใหม่ป้ายห้อยนะคะ ใส่กับกางเกงยีนส์ขาสั้นสวยเลยค่ะ ราคาเต็ม 1,350บาท
ขาย 820บาทค่ะ

4.เสื้อยืดAnimal House size S เครือเดียวกับGreyhoundค่ะ ไหล่15นิ้ว รอบอก35นิ้ว ยาว25นิ้วค่ะ
สีดำของใหม่ป้ายห้อยทั้ง2ตัวเลยค่ะ ของจริงลายน่ารักมากค่ะ ราคาเต็ม850บาท
ขายตัวละ 550บาทค่ะ!!

ลายหมาป่า SOLD OUTแล้วค่ะ

ลายลิงแล่บลิ้น

5.เสื้อโปโลAnimal House size M เครือเดียวกับGreyhoundค่ะ ไหล่16นิ้ว รอบอก38นิ้ว ยาว27นิ้วครึ่ง
สีขาวลายชะมดเขียวใส่แว่นดำ น่ารักมากๆ ค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ไซด์Mคุณผู้ชายใส่ได้นะคะ ตัวไม่เล็กค่ะ ราคาเต็ม1,250บาท
ขาย 690บาทค่ะ

6.เสื้อโปโลAnimal House size S เครือเดียวกับGreyhoundค่ะ ไหล่15นิ้ว รอบอก37นิ้ว ยาว25นิ้วค่ะ
สีดำหน้าอกปักลายลิงแล่บลิ้นสีขาว น่ารักมากๆ ค่ะ ของใหม่นะคะแต่ป้ายดันไปเกี่ยวแล้วหลุดออก ราคาเต็ม 1,250บาท
ตัวนี้เห็นป้ายหลุด ขอขาย 650บาทค่ะ

7.เสื้อโปโลAnimal House size S เครือเดียวกับGreyhoundค่ะ ไหล่15นิ้ว รอบอก37นิ้ว ยาว25นิ้วค่ะ
สีดำลายลิงแล่บลิ้น ลายใหญ่เห็นชัดน่ารักมากค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ราคาเต็ม 1,250บาท
ขอขาย 690บาทค่ะ

---((USED))---

1.เสื้อยืดGREYHOUND size SS สีดำ ลายหมาWOOF สภาพใหม่มากเน้นว่ามากจริงๆ ค่ะ
ไหล่กว้าง 18นิ้ว รอบอก 36นิ้ว ความยาว25นิ้ว(ยืดได้อีกค่ะ) ขนาดไซด์ไม่เล็กมาก
คนที่ใส่ไซด์Mก็ใส่ได้ค่ะ เพราะเสื้อเป็นผ้ายืดค่ะ บางและนิ่มมากใส่สบายค่ะ
ขาย 820บาท >> 620บาทค่ะ

2.เสื้อโปโลGreyhound size S ตัวเสื้อจะเป็นลายกราฟฟิกเกรย์ฮาวทั้งตัวค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่กว้าง 17นิ้ว รอบอก 36นิ้ว ความยาว 25นิ้วครึ่ง
collectionนี้ออกมาแค่ช่วงเดียวนะคะ เนื้อผ้าดีมากๆ ใส่สบาย ตัวนี้สภาพยังใหม่ค่ะ
ขาย 850บาทค่ะ -->> 790บาทค่ะ
ค่าส่ง 30บาท -- ตจว. 40บาทค่ะ

3.เสื้อยืดComme des Garcons size Mหญิงค่ะ สภาพดีอยู่ค่ะ หัวใจสีซีดลงเล็กน้อยค่ะ ขาย SOLD OUTบาทค่ะ

4.เสื้อเชิ้ตBROTHERHOODสีชมพูอ่อนSize 3 ว้ใส่ไปทำงานหรือใส่กับกางเกงขาสั้นก็สวยค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่กว้าง 15นิ้ว รอบอก 32นิ้ว ความยาวเสื้อ 24นิ้วค่ะ
ตัวนี้สภาพดีมากค่ะ ใส่ไปแค่1ครั้ง เหมือนได้ของใหม่เลยค่ะ ซักรีดเรียบร้อยพร้อมใส่ค่ะ
ขาย SOLD OUTบาทค่ะ
ค่าส่ง 20บาท -- ตจว. 30บาทค่ะ

5.เสื้อเชิ้ตGREEK LIGHT size M สีดำแขนยาว เนื้อผ้าดีมากๆ ค่ะใส่สบาย
ขนาดเสื้อ ไหล่กว้าง 16นิ้ว รอบอก 33นิ้ว ความยาวเสื้อ 26นิ้ว
สภาพเสื้อดีมากๆ ค่ะ ซื้อไปฝากน้องชายหรือหลานชายได้เลยค่ะ ซักรีดเรียบร้อยพร้อมใส่ค่ะ
ขาย 350บาทค่ะ

6.เสื้อเชิ้ตGREEK LIGHT size M สีชมพูตัดด้ายขาวค่ะ สวยมากๆ ค่ะตัวนี้
ขนาดเสื้อ ไหล่กว้าง 16นิ้ว รอบอก 33นิ้ว ความยาวเสื้อ 26นิ้ว
สภาพดีเหมือนตัวสีดำเลยค่ะ ซื้อฝากน้องหรือหลานได้ค่ะ ซักรีดเรียบร้อยพร้อมใส่ค่ะ
ขาย 350บาทเท่ากันค่ะ

7.เข็มขัดENERGIE size 32 made in Italy อันนี้ซื้อมาลองใส่ไปแค่ครั้งเดียวจริงๆ
เพราะรู้สึกว่ามันไม่ค่อยเหมาะกับตัวเองเท่าไหร่
คนเอวหรือสะโพกประมาณ30-36จะใส่ได้ เพราะมีไปให้ทางShopเจาะรูเพิ่มให้2รูค่ะ
ตัวเข็มขัดเป็นหนังแก้วสีดำเงา ส่วนหัวที่เห็นเป็นรอยๆเหมือนเก่าแล้ว แต่จริงๆแล้วคือลาย
พึ่งซื้อมา2เดือนเองค่ะ ราคาเต็มอยู่ที่ประมาณ2600-2700
แต่ขอขายที่1850บาท -->> 1,000ถ้วนค่ะ
ค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 40บาทค่ะ

พยายามจะถ่ายให้เห็นคำว่าEnergieตรงหัวเข็มขัดแล้ว แต่กล้องไม่อำนวยเลย

ENERGIE MADE IN ITALY SIZE 32

สภาพยังใหม่อยู่จริงๆ

หัวเข็มขัดเป็นลายนะจ๊ะ ไม่ใช่ว่ามันถลอกหรือเก่า ถ้าไม่เชื่อไปดูที่shopได้เลยจ้า

8.เสื้อJecket LEVIS size S ความยาวของเสื้อประมาณ 22นิ้วค่ะ ตัวไม่ใหญ่ ผ้านิ่มมาก
ซื้อฝากน้องหรือหลานได้ ใส่แล้วเท่ห์แน่นอนค่ะ
ขาย 680บาทค่ะ >> 600บาทค่ะ

9.กางเกงยีนส์LEVI'Sสีเข้ม ซื้อมาจากฮ่องกงค่ะ เป็นรุ่น517
รอบเอวประมาณ32นิ้วความยาวจากกระดุมกางเกงถึงปลายประมาณ37นิ้วค่ะ
มีตำหนิตรงขากางเกงข้างขวาค่ะ แต่ซื้อไปถ้าเอาไปตัดเข้ารูปก็ไม่เป็นปัญหาเลยค่ะ
คุณผู้ชายจะใส่ได้ค่ะ หรือผู้หญิงก็ใส่ได้ค่ะ ขาย 820บาทค่ะ SALE 700!!!
ค่าส่ง 40บาท -- ตจว. 50บาทค่ะ

10.เสื้อJecket size M มีหมวกฮู๊ด ซื้อมาจากฮ่องกงค่ะ
ไหล่ 18นิ้ว แขนเสื้อ 19นิ้ว รอบอก 39-40นิ้ว ยาว 22นิ้วครึ่งค่ะ
ผ้านิ่มมากบ้านใครแอร์เย็นซื้อไปใส่เล่นได้เลยค่า สภาพเสื้อยังใหม่อยู่จ้า
ขาย 280บาทค่ะ!!

11.รองเท้าผ้าใบTOPSHOP size 38สีเทา พี่ซื้อมาฝากจากในshopไม่ถึงเดือนค่ะ
ซื้อมาใส่ไปประมาณ3ครั้ง แต่พอดีใส่แล้วเดินไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่
รองเท้ายังสะอาดเอี่ยมอยู่ค่ะ ยางรอบรองเท้ายังขาวใหม่อยู่ ใส่แล้วน่ารักมากๆ
ในshopประมาณ1,100บาท
ขอขาย 850บาทค่ะ
ค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 50บาทค่ะ

12.รองเท้าOneOneSeven size 40 สีม่วงเข้ม วัดจากหัวรองเท้าถึงปลาย 25cm ค่ะ
เพื่อนซื้อมาฝากจากญี่ปุ่นค่ะ เป็นของใหม่ยังไม่ได้ใส่ค่ะ เพราะว่าเท้าเล็กไปค่ะ
ใส่ขึ้นมาแล้วเพชรหัวใจจะห้อยอยู่ตรงเท้าเราค่ะ บอกได้ว่าถ้าใส่แล้วจะดูสวยมาก
เพราะเพชรจะวิบวับตลอด ส่วนห่วงที่ใส่นิ้วโป้งสามารถเปลี่ยนได้ 3แบบค่ะ
มีรูปหยดน้ำ หัวใจ และโบว์ให้ค่ะ ราคาเต็มประมาณสองพันกว่า ขอขายแค่ SOLD OUTบาทค่ะ
ค่าส่ง 40บาท ตจว. 50บาทค่ะ

มีถุงผ้าใส่รองเท้าของoneonesevenให้ด้วยนะคะ

13.กระป๋าสะพายBABILAเป็นยี่ห้อของฮ่องกงค่ะ พึ่งซื้อจากฮ่องกงไม่ถึงปีค่ะ
เป็นกระเป๋าของคุณแม่ค่ะ คุณแม่ไม่ค่อยได้นำออกมาใช้เพราะของเค้าเยอะใส่ของไม่พอ
สภาพโดยรวมถือว่ายังใหม่อยู่ค่ะ ใช้ไปไม่ถึง5ครั้ง กระเป๋าเป็นสีครีม อะไหล่ทอง
ส่วนสายหิ้วเป็นสีน้ำตาลเข้มตั้งแต่แรกอยู่แล้วค่ะ ซื้อเป็นของขวัญให้คุณแม่ได้นะคะ
รับรองว่าสะพายออกมาแล้วสวยไม่แพ้แบรนด์ดังๆ เลยค่ะ
ขาย 2,900บาทค่ะ >> 2,300บาทค่ะ
ค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 50บาทค่ะ

14.กระเป๋าสะพายข้างBABILA crossbodyเป็นยี่ห้อในฮ่องกงนะคะ ยี่ห้อเดียวกับด้านบนเลย
ตัวกระเป๋าจะเป็นหนังPVCทั้งใบค่ะ ต้านแดดต้านลมต้านฝนได้อย่างดี สายปรับสั้น-ยาวได้ค่ะ
สภาพยังดีอยู่มากๆ เลยค่ะ ใส่ของได้หลายช่อง ตอนนั้นซื้อมาประมาณ4พันกว่าบาทค่ะ
กว้าง8นิ้วครึ่ง สูง9นิ้วกว่าๆ หนา3นิ้วกว่าๆค่ะ
ขอขาย 1,900บาทค่ะ

15.กระเป๋าQUIKSILVERแบบยาวสีน้ำตาล สภาพใหม่มาก ซื้อมาเก็บไว้ค่ะเป็นโรคจิต
สภาพภายในกระเป๋ายังใหม่อยู่ ไม่มีรอยใดๆ ทั้งสิ้น
ขาย 450บาท >> 350ค่ะ!!

16.กระเป๋าตังค์TOUGHหนังสีน้ำตาลเข้มเกือบดำ ซื้อมาจากฮ่องกงค่ะ
ของพี่ชายไม่ค่อยได้ใช้เพราะพี่เปลี่ยนกระเป๋าตังบ่อยมาก
สภาพใหม่ค่ะหนังกระเป๋าแข็ง มีช่องใส่บัตรหรือเงินหลายช่อง ขาย 1100ค่ะ -->> 1,000ถ้วนค่ะ
ค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 40บาทค่ะ

17.นาฬิกาCASIO สีทองยอดฮิตค่ะ หน้ากว้าง3cmครึ่ง ทั้งเส้นยาว22cmค่ะ
สภาพยังดีค่ะมีรอยขนแมวบ้าง ใส่ไม่บ่อยเท่าไหร่ค่ะ มีกล่องcasio+ใบรับประกันให้นะคะ
ตำหนิคือตรงสายที่พับด้านล่างจะมีรอยถลอกดำๆ นิดหน่อยค่ะ
เรือนนี้เข้าได้กับทุกชุดเลยค่ะ ราคาเต็มพันกว่าบาทค่ะ ขอขาย SOLD OUTบาทค่ะ

18.เสื้อเชิ้ตแขนกุดสีเขียวใบไม้ ผ้าบาง สภาพใหม่ ใส่กับเข็มขัดเส้นใหญ่แจ่มค่ะ
ไหล่กว้าง 23นิ้ว รอบอก 38นิ้ว ความยาว 26นิ้ว ไซด์นี้คนอ้วนใส่ได้นะคะ
ขาย 120บาท >> 100บาทถ้วนค่ะ

19.เสื้อคอกว้างสีขาว ผ้านิ่มมาก สภาพใหม่มากค่ะไม่เคยใส่ ซื้อมาจากร้านในสยามค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่เลย
ไหล่กว้าง 15นิ้ว รอบอก 31นิ้ว ความยาว 22นิ้วครึ่ง ผ้ายืดได้อีกนะคะ ขาย 180บาท

20.เสื้อเชิ้ตสีเหลืองอ่อน แขนสั้นผูกเอวค่ะ ใส่ออกมาแล้วเปรี้ยวนิดๆ เซ็กซี่หน่อยๆ
ไหล่กว้าง 13นิ้ว รอบอก 28นิ้วครึ่ง ความยาว 21นิ้ว สีจริงของเสื้อสีเหลืองสดใสมากค่ะ ขาย 160บาท -->> 130บาทค่ะ

21.เสื้อแขนกุดสีเขียวอ่อนผ้าบางใส่สบายมากค่ะ ตัวนี้ก็ผูกเอวเหมือนกัน ดูเรียบๆ แต่มีสไตล์ค่ะ
ไหล่กว้าง 17นิ้ว รอบอก 36นิ้วครึ่ง ความยาว 21นิ้วครึ่ง ของจริงสีสวยกว่าในรูปค่ะ ขาย 120บาท -->> 100บาทถ้วน

22.เสื้อตัวยาวลายทางสีเทาสลับขาว เนื้อผ้าเบาบางอีกแล้ว ใส่กับกางเกงขาสั้นและเข็มขัดซักเส้นแจ่มค่ะ
ไหล่กว้าง 19นิ้ว รอบอก 29นิ้ว ความยาว 30นิ้ว ซื้อจากร้านที่สยามเหมือนกันค่ะ สภาพใหม่
ขาย 140บาท >> 100บาทค่ะ

23.เสื้อเดรสสีดำคล้องคอ ความยาวประมาณ 31นิ้วค่ะ ไว้ใส่ไปงานเลี้ยงแบบชิลๆ หรือเดินเที่ยวก็ได้ค่ะ
เสื้อผ้าจะนิ่มมากค่ะ
ขาย 380บาทค่ะ -->> 260บาทค่ะ

24.กระโปรงสีเขียวเข้มออกขี้ม้า size M รอบเอว 30นิ้ว ความยาว 12นิ้วครึ่งค่ะ
ซื้อมาจากร้านในสยามค่ะ ตัวนี้สภาพดีมากค่ะ สีผ้ายังสวย
ขาย 390บาทค่ะ -->> 320บาทเลยจ้า
ค่าส่ง 30บาท ตจว. 40บาทค่ะ

ALL FOR MEN update!!!

1.เสื้อยืดLevi's size L สีส้มอ่อน ไหล่กว้าง 17นิ้วครึ่ง รอบอก 38นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้วค่ะ
ตัวนี้สภาพยังใหม่อยู่ค่ะ ส่วนใหญ่จะเห็นใส่อยู่บ้าน ใส่ไม่ค่อยบ่อยสีส้มยังสวย ขาย 230บาทค่ะ

2.เสื้อยืดAIIZ MEN size M ไหล่กว้าง 18นิ้วครึ่ง รอบอก 36นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้วค่ะ
ซื้อมานานแล้วเหมือนกัน สภาพยังโอเคอยู่ค่ะ แต่จะมีตำหนิเลอะนิดหน่อยตรงอกด้านขวา
และตรงชายเสื้อ ถ้าไม่สังเกตุจะมองไม่เห็นค่ะเพราะสีเสื้อเข้ม ขาย 120บาทค่ะ

3.เสื้อยืดBIG JOHN size M ไหล่กว้าง 17นิ้ว รอบอก 38นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้วค่ะ
ตัวนี้พี่ชายใส่น้อย สภาพยังดูใหม่อยู่ เสื้อเป็นสีเขียวออกขี้ม้านะคะ
ขาย 250บาทค่ะ -->> 220บาทค่ะ

4.เสื้อยืดDIESEL size M ไหล่กว้าง 18นิ้ว รอบอก 41นิ้ว ความยาวเสื้อ 26นิ้วค่ะ
เป็นเสื้อยืดสีส้มเข้มค่ะ เนื้อผ้านิ่ม ใส่สบายลายสวยค่ะ ตัวนี้สภาพยังโอเคค่ะ ขาย 190บาทค่ะ

5.เสื้อยืดAIIZ size M ไหล่กว้าง 17นิ้ว รอบอก 39นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้วค่ะ
ตัวนี้สภาพยังดีอยู่ มีตำหนิตรงคอเสื้อนิดหน่อยพอดีซักเสร็จแล้วดันไปเลอะ แต่นำไปซักก็ออกแล้วค่ะ ขาย 140บาทค่ะ

6.เสื้อยืดCHAPS size M ไหล่กว้าง 17นิ้วครึ่ง รอบอก 40นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้วค่ะ
สภาพเสื้อยังใหม่ เนื้อผ้านิ่มมากใส่สบาย เหมาะกับอากาศเมืองไทย
ขาย 280บาทค่ะ -->> 250บาทค่ะ

7.เสื้อยืดFQ&L size L ไหล่กว้าง 18นิ้วครึ่ง รอบอก 40นิ้วครึ่ง ความยาวเสื้อ 25นิ้วครึ่งค่ะ
สภาพยังดีอยู่ เนื้อผ้ายังไม่เหลืองมากค่ะ ขาวดูดีอยู่ ขาย 160บาทค่ะ >> 130บาทค่ะ

8.เสื้อยืดDEFRY size M ไหล่กว้าง 19นิ้ว รอบอก 40นิ้ว ความยาวเสื้อ 25นิ้ว
ตัวนี้พี่ชายซื้อมาจากเซนทรัลชิดลมค่ะ เป็นแบรนด์ของในห้าง ตัวนี้สภาพยังใหม่ค่ะ
ขาย 250บาทค่ะ -->> 220บาทค่ะ

9.เสื้อยืดมีฮู๊ดELLE size M ไหล่กว้าง 18นิ้ว รอบอก 38นิ้ว ความยาวเสื้อ 26นิ้ว
ตัวนี้สภาพใหม่มากค่ะ สีเทา เนื้อผ้าไม่หนามาก จะใส่แบบเดี่ยวๆ หรือใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ
ขาย 380บาทค่ะ -->> 350บาทค่ะ

10.เสื้อยืดENERGIE size M ไหล่กว้าง 17นิ้วครึ่ง รอบอก 38นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้ว
ตัวนี้พี่ชายซื้อมานานแล้วค่ะ แต่ไม่ค่อยได้ใส่เท่าไหร่ ขาย 180บาทค่ะ

สนใจติดต่อได้ทางPMและส่งMailได้เลยจ้า
บางชิ้นลดได้ลดให้!!! ยังไงลองมาคุยกันก่อนคนกันเอง

สุดท้าย ขอบคุณSBNจ้า

ฝากลิ้งค์ของห้องHi-endด้วยค่ะ Gucci messenger bag, Marc jacobs cancer tee
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=470872

ฝากลิ้งค์ของห้องHi-Streetด้วยค่ะ มีให้เลือกหลากหลายแบรนด์เลยค่ะ Greyhound,Comme,Topshop,Casio ETC.
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=470910

ฝากลิ้งค์ของห้อง Local fashion ด้วยค่ะ เสื้อผ้าผู้หญิง - ผู้ชาย ราคาถูก สภาพดีทุกตัวค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=470913