ฝากลิ้งค์ ห้อง Hi-end ด้วยนะค๊า
"กระเป๋าสะพายหนัง Bally สีดำ"
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=491325

ใครอยากได้ชิ้นไหน PM มาได้นะค๊า
แม่ค้ามีบัญชี กสิกร อย่างเดียวน๊า
ราคาของสินค้าทุกชิ้นรวมส่งแบบลงทะเบียนแล้ว
ถ้าต้องการให้ส่ง EMS ขอค่าส่งเพิ่มอีก 50 บาทนะคะ
แม่ค้าสามารถส่งของได้เฉพาะวันจันทร์-ศุกร์นะค๊า
ขอส่งของให้ในวันถัดไป หลังจากได้รับเงินโอนนะค๊า
ซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
ลองชมกันเลยค่ะ

Kloset Rocky Rose Belt
Used สภาพดี ตรงหมุดมีรอยขีดข่วนบ้าง แต่ไม่มีรอยถลอกจนน่าเกลียดนะคะ
ขาย 1850 บาท รสมว่งแบบใส่กล่องพัสดุให้ค่ะ

เสื้อยืด MNG สีแดงอมชมพู ตกแต่งหมุดด้านหน้าไซส์ S
เสื้อทรงเอ ใส่แล้วไม่อึดอัดพุงดีค่ะ
ตัวนี้แม่ค้าก็มีค่ะ ใส่แล้วช้อบชอบ เพราะทานเยอะเท่าไหร่ ก็ไม่เห็นพุงค่ะ
ตัวนี้เพื่อนฝากขายนะคะ
ของใหม่ไม่เคยซักและใส่นะคะ แต่ไม่มีป้ายแล้ว
(เพื่อนบอกว่าไม่มีป้ายราคาตั้งแต่ซื้อมาแล้วค่ะ
มีแต่สติ๊กเกอร์ที่ติดตรงป้ายบอกไซส์ ซึ่งแกะออกไปแล้ว
จะเห็นได้จากรูปถ่าย ตรงป้ายบอกไซส์นะคะ ว่าเป็นรอยนิ๊ดส์ๆ
เป็นรอยสติ๊กเกอร์นะคะ)
ขนาด
อก 32"
สะโพกได้ถึง 42"
เสื้อยาว 24"
ของใหม่ ขาย 620 บาท รวมส่ง
(เสื้อจากป้ายราคา 590 + 30 บาทค่าส่งนะคะ)

เสื้อโค้ท ZARA สีน้ำตาล ไซส์ M ตกแต่งเข็มขัด มีซับในทั้งตัว
ช่วงคอสามารถใส่ได้ 2 แบบ ทั้งแบบเปิดคอและแบบปิดคอ(คอตั้ง กันหนาว)ค่ะ
ขนาดชุด
อก ได้ถึง 37"
เอว ได้ถึง 32"
สะโพก ได้ถึง 42"
เสื้อยาว 27.5" (คลุมสะโพกพอดีค่ะ)

เสื้อโค้ทตัวนี้ แม่ค้าไซส์ 31-25-34.5 (ปกติใส่ไซส์ S) ก็ใส่ได้นะคะ
ใส่เสื้อหนาวหลายๆชั้นแล้วใส่ตัวนี้เป็นเสื้อคลุมชั้นนอกสุดค่ะ
ใส่ไซส์นี้จะได้ไม่อึดอัดเกินไป ถ้าเสื้อตัวเล็กเกิน มันจะรั้งที่ไหล่ค่ะ
สีสุภาพเรียบร้อย และไม่ต้องกลัวเปื้อนเลยค่ะ

หรือคนที่ปกติใส่ไซส์ M ก็ใส่ได้นะคะ ใส่คลุมเสื้อหนาวอีกทีนึงค่ะ

ขาย 1990 บาท รวมส่งแบบใส่กล่องพัสดุให้ค่ะ งดต่อรองราคานะคะ
(ส่งซักแห้งเรียบร้อยแล้ว แต่ยังไม่เคยใส่ไปไหนเลยค่ะ)

ช่วงคอสามารถใส่ได้ 2 แบบ ทั้งแบบเปิดคอและแบบปิดคอ(คอตั้ง กันหนาว)ค่ะ

มีซับในทั้งตัว ทั้งตัวเสื้อและแขนเสื้อค่ะ

เดรส MNG ลายขวาง Size M
ขนาด 32-26-สะโพกฟรี
ชุดนี้เหมือน เจนี่ เทียน ใส่ถ่ายละครเรื่อง หยกลายเมฆ เลยค่ะ
ขาย 2800 บาท (ส่งซักแห้งแล้ว แต่ยังไม่เคยใส่ไปไหนเลยนะคะ) รวมส่ง

รูปที่ เจนี่ เทียน ใส่ถ่ายละครในเรื่อง หยกลายเมฆ ค่ะ

กางเกงขาสั้นเอวสูง CPS ไซส์ S สีดำ ขาบาน
ขนาด
เอว 24" (เอวสูงนะคะ)
สะโพก ได้ถึง 40"
ใส่แล้ว 1 ครั้ง ขาย 450 บาท รวมส่ง

ด้านหน้าและด้านหลังค่ะ

MNGjeans miniskirt ยีนส์ยืด เดินด้ายเหลือง ไซส์ 36
มีตำหนิคือ กระดุมหายไป 1 เม็ด แต่ใส่แล้วไม่เห็น ไม่โป้นะคะ
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 32" (สะโพก 34" ใส่ได้นะคะ เพราะเป็นผ้ายีนส์ยืดค่ะ)
ยาว 11"
Used ขาย 380 บาท รวมส่ง

MNG miniskirt ผ้ายืดลูกฟูก สีดำ ตกแต่งเข็มขัดหลอกด้านหน้า
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 33" (สะโพก 34" ใส่ได้นะคะ เพราะเป็นผ้ายืดได้ค่ะ)
ยาว 12"
Used ขาย 380 บาท รวมส่ง

MNG miniskirt ผ้ายีนส์ยืด สีดำ
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 34"
ยาว 12"
ใส่แล้ว 1 ครั้ง ขาย 450 บาท รวมส่ง

Holister miniskirt Size0 ตกแต่งด้วยเข็มขัดกำมะหยี่ หัวประดัยเพชร
กระโปรงจีบรอบ ด้านหน้า-หลังเหมือนกัน
ขนาด
เอว 30"
สะโพก 35"
ยาว 10.5"
ขาย 480 บาท รวมส่ง (ซื้อมาเก็บ ซักแล้วแต่ยังไม่เคยใส่ไปไหน)

Abercrombie & Fitch miniskrit Size00 ขอบลุย ลายผ้าน่ารักมากๆค่ะ
ตัวนี้ซื้อมาจากอเมริกา
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 34"
ยาว 10.5"
Used ขาย 480 บาท รวมส่ง

Second Generation miniskirt
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 35"
ยาว 11"
ใส่แล้ว 1 ครั้ง ขาย 350 บาท รวมส่ง

X-Act miniskirt ไซส์ S ซิปหน้า ตกแต่งกระเป๋า
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 35"
ยาว 11"
Used ขาย 280 บาท รวมส่ง

LAMLA miniskirt สีกากี ผ้ายืด ไซส์ S
ขนาดก่อนยืด
เอว 26"
สะโพก 29" (สะโพก 34" ใส่ได้นะคะ)
ยาว 13"
USED ขาย 130 บาท รวมส่ง

Jaspal Miniskirt ผ้าลูกฟูกยืด ลายดอกสีฟ้า ไซส์ S
ผ้าออกเหลืองนิดๆ แต่ไม่ด่างนะคะ
ขนาด
เอว 26"
สะโพก 34"
ยาว 13"
Used ขาย 130 บาท รวมส่ง

Jaspal กางเกงป้าย ไซส์ S
มีผ้ามาป้ายด้านหน้าอย่างเดียวนะคะ ซิปซ่อนด้านหน้า
เอว 26"
สะโพก 35"
ยาว 12.5"

Evoluzion miniskirt ผ้าร่ม สีน้ำเงินเข้ม ไซส์ S
มีตำหนิที่ด้านหน้านะคะ เป็นรอยสติ๊กเกอร์ที่ติดไซส์ ยาว 7.5 ซม.
ขนาด
เอว 27"
สะโพก 35"
ยาว 14.5"

Jaspal miniskirt ไซส์ S ผ้าร่ม สีชมพูกลีบบัว มีซับใน
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 36"
ยาว 13"

Jaspal miniskirt ผ้ายีนส์ สีเทา ไซส์ S
ด้านหน้า-หลังเหมือนกัน
ขนาด
เอว 27"
สะโพก 34"
ยาว 11.5"

กระเป๋า Harrods size S
ของใหม่ ขาย 750 Sale 650 บาท รวมส่ง

รองเท้า ZARA ส้นแบน สีแดงส้ม วัสดุเป็นผ้า
ไซส์ 38 ยาว 24.5 ซม.
ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ ขาย 1500 บาท รวมส่ง
(คู่นี้ไม่มีกล่องรองเท้านะคะ แต่เวลาส่งจะใส่กล่องพัสดุให้ค่ะ)

รองเท้า ZARA TRF ส้นไม้ หนังกลับสีดำ ตกแต่งด้วยหมุด มีสายรัดข้อเท้า
สายรัดข้อเท้าเป็นเข็มขัด สามารถปรับระดับความยาวได้ค่ะ
ไซส์ 38 ยาว 24.8 ซม. ส้นสูง 4.5 นิ้ว พื้นด้านหน้าสูง 1 นิ้ว
ใส่ครั้งเดียว ขาย 1500 บาท รวมส่ง
(คู่นี้ไม่มีกล่องรองเท้านะคะ แต่เวลาส่งจะใส่กล่องพัสดุให้ค่ะ)

รองเท้า CPS สีเงินเมทัลลิค ส้นแก้ว ไซส์ 37
ยาว 24.5 ซม. ส้นสูง 4 นิ้ว
ใส่ครั้งเดียว ขาย 1400 บาท รวมส่ง

รองเท้าสวม CPS คาดสีแดง เปิดหัว ส้นตัน ตรงส้นดีไซน์เก๋
วัสดุที่ส้นเป็นหนังกลับ ไซส์ 37 ยาว 24 ซม. ส้นสูง 3.5 นิ้ว
คู่นี้มีตำหนิที่ส้นรองเท้า เป็นรอยถลอกนิดนึง ตามรูปที่วงกลมสีแดงเอาไว้นะคะ
USED ขาย 450 บาท รวมส่ง

ฝากลิ้งค์ ห้อง Hi-end ด้วยนะค๊า
"กระเป๋าสะพายหนัง Bally สีดำ"
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=491325

สนใจชิ้นไหน PM มาได้นะค๊า
หรือ e-mail มาที่ khuntippy@gmail.com

ขอบคุณ SBN มากๆค๊า