สอบถามและ CF ทาง PM นะคะ เช็คบ่อยค่ะ
อยากได้ชิ้นไหน ลอง PM มาคุยกันนะคะ ลดได้ลด ขายได้ขายค่ะ

Kipling ของใหม่นะคะ ใบใหญ่ จุมากมายค่ะ
ขาย 2,500 พร้อมส่ง EMS ค่ะ

USED แว่นกันแดด MAX (brand ญี่ปุ่น) สภาพดีมาก ไม่มีรอยใดๆ ใส่แล้วเริ่ดๆเลยค่ะ ขาย 1,800 ค่ะ

กางเกง JASPAL เขียวขี้ม้า ตัวนี้ผ้าดีมากๆๆๆๆๆๆๆ ใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง
เสียดายที่สุด รักมากๆ แต่ดันใส่ไม่ได้แล้ว -_-'
ซื้อมาพันกว่าบาทค่ะ
ขาย 450 ค่ะ

นาฬิกา Fossil มือ 2 สภาพเทพๆ เลยค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง
แบบเรียบๆ ใส่ออกงาน งามมั๊กม๊ากๆๆๆ
มีรอยขนแมวเล็กน้อยมากๆๆๆ เพิ่งเปลี่ยนถ่านไปเมื่อวันที่ 5 มค. 2010 (ไม่กี่วันนี้เองค่ะ)
กล่อง เล่ม อุปกรณ์ครบถ้วน
ขาย 2,500 ค่ะ

เสื้อเชิ๊ต HASS แขนยาว ตัวนี้ก็ใส่น้อยมากๆๆๆๆ
120 พอค่ะ