TM : นาฬิกา ChronoTech ของใหม่ , นาฬิกา Fossil มือสอง หน้าปัดชมพู งาม ๆ ราคาเบา ๆ จ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM : นาฬิกา ChronoTech ของใหม่ , นาฬิกา Fossil มือสอง หน้าปัดชมพู งาม ๆ ราคาเบา ๆ จ้า

lilysnow is offline Trusted Member Brandname Fan
    lilysnow's Bank Account
    • Bank Account 1: 094X2X2X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking TM : นาฬิกา ChronoTech ของใหม่ , นาฬิกา Fossil มือสอง หน้าปัดชมพู งาม ๆ ราคาเบา ๆ จ้า

กติกาเล็ก ๆ ก่อน shop ค่ะ
    1. ไม่นัดรับสินค้าค่ะ
    2. สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืน เนื่องจากเคยมีลูกค้าขอคืน แต่คืนของปลอมมาให้ หรือไม่ก็เยินมาแล้วอ่ะค่ะ เพราะฉะนั้นสอบถาม & ขอรูปเสริม เต็มที่ค่ะ แม่ค้ายินดีบริการค่ะ
    3. ส่ง EMS ฟรีทุกชิ้นค่ะ !!

ปล.1 รบกวนตอนสอบถาม & CF รบกวนแจ้งนิดนึงว่าชิ้นไหนนะคะ ไม่งั้นเดี๋ยวแม่ค้างงจ้า ..
    ปล.2 ลูกค้าที่ต้องการ CF นะคะ รบกวน CF พร้อมชื่อที่อยู่ - เบอร์โทรศัพท์เลยค่ะ
    ปล.3 รบกวนแจ้งวันโอนด้วยค่ะ เนื่องจากบางครั้งจองไว้หลายท่านค่ะ ถ้าพ้นกำหนด ขอโอนสิทธิ์ให้ท่านต่อไปนะคะ

Last edited by lilysnow; 19-01-10 at 21:20.

สนใจ PM มานะคะ !!

-------------------------------------------------
    ขอขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดี ๆ ด้วยค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ