ของใหม่ แท้ 100% จากอเมริกา มาแล้วจ้าาา

พิเศษ !!!!!! SALE กระเป๋าตังค์ใบยาวทุกใบ ลดเหลือแค่ 4,000 บาทเท่านั้น !!!!! ถูกสุดๆๆๆ

** สามารถจองไว้ได้นะคะ แต่รบกวนขอมัดจำก่อน 1,000 บาท/รายการ แล้วรบกวนโอนเงินที่เหลือให้ภายใน 1 อาทิตย์ มิฉะนั้นจะขอยึดเงินมัดจำ และทำการลงขายใหม่ค่ะ**

ราคานี้ รวมค่าส่ง EMS ให้ฟรีแล้วนะคะ ถูกมากๆแล้ว

pm หรือ โทรหาแม่ค้าได้ค่ะ 085-240-7878 email มาก้อได้จ้า ติดต่อได้รวดเร็วดี ที่ jaikoshop@gmail.com ค่ะ เพราะแม่ค้าใช้ BB เช็คเมลได้ทันทีค่ะ
สินค้าซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นเป็นของปลอม (ซึ่งเป็นไปไม่ได้แน่นอนจ้า)

1. Coach Sabrina Op-art สีน้ำตาล size ใหญ่นะคะ ขนาด 15.5 (L)X 9 (H) X 6 (W) ใบ นี้มีตำหนิรอยขีดข่วนจากการขนส่งตามรูปเลยนะคะ ไม่ได้เด่นชัดมาก ถือไม่น่าเกลียดค่ะ แต่รบกวนดูรูปด้วยนะจ๊ะ ขายลดราคาเพราะมีตำหนิที่ราคา 10,900 บาทจ้า มีถุงผ้าและการ์ดให้ครบค่ะ

3. Coach Signature Stripe Convertible Shoulder Purse ขนาด 11"(L) X 2"(W) X 11"(H) ใบนี้มีสายยาว สามารถสะพาย cross-body ก็ได้ สะพายขึ้นไหล่ก็ได้ มีมา 3 ใบค่ะ สีขาว 2 ใบ (ขายแล้ว 1 ใบ) และสีน้ำตาล 1 ใบค่ะ รุ่นนี้ไม่มีถุงผ้านะคะ แต่ห่อกระดาษ coach ให้ค่ะ มีการ์ดนะคะ ทั้งสามใบไม่มีตำหนิใดๆค่ะ ขายที่ 5,700 บาทค่ะ

4. Longchamp ของใหม่ด้วยค่ะ ทุกใบ Made in China นะคะ
ตอนนี้เหลือ M หูสั้นสี chocolate 1 ใบ ขายที่ 3,200 กับ S หูสั้นสี lavender ค่ะ ขายที่ 2,600
งดต่อรองค่ะ

5. Coach Madison Sabrina Op-art size ใหญ่นะคะ ขนาด 15 1/2 (L) x 9 (H) x 6 (W) ตอนนี้เหลือแต่สีครีมสองใบ ขายที่ 11,500 ค่ะ
รูปใบสีครีมค่ะ

9.COACH MADISON PATENT SABRINA~14178~COBALT BLUE ขนาด 12 ” Length x 5” Height x 4” Width สีน้ำเงินเข้มสวย เป็นขนาดเล็กของรุ่น madison นะคะ ขาย 12,500 --> ลดเหลือ 10,500 งดต่อรองค่ะ

[size=4][color=blue]15. Coach op art wallet สีน้ำตาล ขาย 4,000 งดต่อรองค่ะ

[b][u][b]16. Coach Parker Checkbook wallet สี off-white ขายใบละ 4,000 บาท งดต่อรองนะคะ

17. Coach Bonnie Wallet พิเศษ เฉพาะใบสีส้ม ขายถูกมากๆ ที่ 3,700 ค่ะ

18. Coach Legacy Wallet สีครีม ด้านในสีน้ำตาล ขาย 4,000 งดต่อรองค่ะ

[b][color=Red]
ฝากกระทู้ขาย LV/ Prada/ Fendi ที่ห้อง Hi-End ไว้ด้วยค่ะ
http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=514754