สนใจติดต่อ ทาง PM หรือ 086 981 9995 นะคะ รบกวนโทรหลังเที่ยงนะคะ

ราคาที่ลดลงมางดต่อแล้วนะคะ อยากรีบขายเลยลดสุดไปเลย ไม่ต้องต่อแล้วค่ะ เพราะต่อมาก็ไม่ให้แล้วนะคะ

ซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ นอกจากสินค้าชำรุดหรือใส่ไม่ได้ กรุณาถามรายละเอียดก่อน ซื้อไปแล้วไม่ชอบไม่รับคืนอีกแล้วนะคะ

ใบไหนที่หายไปจากกระทู้แล้ว แสดงว่าขายไปแล้วนะคะ บางคนยังถามเข้ามาอยู่ จะได้ชัวร์ไปเลยอะค่ะ ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านค่ะ

นาฬิกา Flik Flak ซื้อที่ duty free ทั้งสองเรือนเลย น่ารักๆค่ะ
เรือนนี้ 800 เอาไปเลย 500 ค่ะ

สภาพดีมากๆทั้งสองเรือน หน้าปัดไม่มีตำหนิเลยค่ะ มีที่สายหน่อยนึงเป็นรอยดำนิดๆตรงปลายสาย นิดเดียวจริงๆค่ะ ยืนยันว่าสภาพดีมาก ตามรูปเลยค่ะ แม่ค้าไม่ค่อยได้ใส่ เพราะนาฬิกาเยอะมากค่ะ แบตหมดแล้วนะคะ ต้องเอาไปใส่เองนะคะ

ตำหนิที่บอก ปลายสายจะดำนิดๆค่ะ ซักได้ค่ะ

เรือนที่สองค่ะ ใหญ่กว่าเรือนแรกนิดนึงนะคะ 800 ค่ะ ขาย 600 ค่ะ

กระเป๋าตังค์ next ค่ะ ของใหม่ค่ะ ขาย 1200 ค่ะ สวยมากค่ะ 800 ค่ะ

สร้อย Swarovski ค่ะ ใหม่มาก เพราะไม่เคยใส่เลย ราคาเต็มแพงนะคะ แต่ขอขายแค่ 5000 พอถ้วนค่ะ 4500 ค่ะ 3500

กระเป๋าใบเล็ก MORGAN ใ่ส่ของจุกจิกค่ะ ของใหม่ค่ะ ไม่ได้ใช้เลย ขาย 1000 ค่ะ ซื้อมา 1500 กว่าๆค่ะ จากเมืองนอกค่ะ 800 ค่า

คาดผม puma ขายเส้นละ 230 รวมค่าส่งค่ะ 150ค่า

แหวนเบอร์ 51 สีทองยังใหม่ค่ะ ของ morgan ขายแค่ 500 ค่ะ ลดไปเลย 200 พอค่ะ

กระเป๋าสตางค์ roxy ใบยาว สภาพดูดีค่ะ เป็นรอยดำตรงขอบตามรูปค่ะ ขายแค่ 750 รวมส่งลงทะเบียนค่ะเอาไปเลย 400 ค่ะ

กางเกงขาสั้นเอวสูง ของ playhound นะคะ ขายแค่ 580 ซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ค่ะ เอว25 นะคะ เป็นเอวสูง เป็นทรงน่ารักๆ บานนิดๆ ไม่ต้องห่วงเรื่องสะโพกค่ะ แม่ค้าใส่ไม่ได้ หลวมเอวค่ะ สีและลายสวยมากๆ เสียดายมากเลยค่ะ

เสื้อกล้าม Flynow ค่ะ ของใหม่ไม่เคยใส่ ซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ค่ะ ไซส์ S นะคะ ป้ายห้อย ขาย 700 ลดเหลือ 500 ค่ะ

เสื้อกล้าม Roxy ค่ะ สภาพดีค่ะ ใส่ไปไม่กี่ครั้ง ขาย 500 ลดไปเลย 300 ค่ะ

Dress ของ Miss sixty ไม่เคยใส่เลยค่ะ ลองครั้งเดียว มีคนซื้อมาฝาก ราคาเต็ม 6000 กว่าบาทค่ะ ขาย 1000 ค่ะ สวยมากค่ะ แต่แม่ค้าอ้วนใส่แล้วพุงออกค่ะ

เสื้อ jaspal สีเทา S ค่ะ สภาพดีมาก เก็บอย่างเดียว ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ เอาไปเลย 400 ลด 250 ละกันค่ะ

เดรสสวยๆ จาก XOXO ไซส์ S ซื้อมาก 2000 กว่าบาท รู้สึกว่าไม่เหมาะกะตัวเองค่ะ ตอนแรกกะว่าจะเอามาใส่ทำงาน แต่ไม่ได้ทำซะที เรียนต่อ เลยไม่ได้ใส่ค่ะ ขายต่อ 800 ค่ะ

ตัวนี้ซื้อจากอังกฤษค่ะ ซื้อมาแล้วไม่ได้ใส่ซะที ส่งต่อ 500 พอค่ะ งดต่อนะคะ ไม่เคยใส่เลยค่ะ ออกแนวทำงานๆ หน่อย แม่ค้าไ่มได้ทำงาน ไม่รู้จะใส่ไปไหนค่ะ

ตัวนี้ H&M จากอังกฤษค่ะ ซื้อมาเกือบสองพัน ยังไม่ได้ใส่ซะทีค่ะ ขายดีกว่า 800 ค่ะ เอาไป 600 เลยค่ะ

เสื้อกล้าม esprit ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ป้ายยังติดอยู่เลยค่ะ ขายที่ 800 ยอมขาดทุนเยอะค่ะไม่อยากตั้งแพง ซื้อจากฮ่องกงค่ะ เป็นเลื่อมปักๆนะคะ 600ค่ะ

เสื้อแขนกุดของ TOUGH ค่ะ ขาย 500ลดๆๆ250ค่ะ

กล้าม MORGAN สีชมพูบานเย็น ขาย 400 ค่ะ 300 ค่ะ

เสื้อยืด CK ของใหม่ค่ะ ขาย 800 ค่ะ size S ค่ะ ุ600ค่ะ

เสื้อ PLAYHOUND 300 พอค่ะ200 ค่ะ

ฝาก hi-end ด้วยค่าา มีกองทัพ paul smith กับ prada กำลัง SALE หนักค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=508696

ฝากเดรสสวยๆ ทำเองมีไม่กี่ชิ้นในโลกจ้า

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=505862

ฝากเครื่องสำอางค์นิดหน่อยค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showt...post1064000915
ขอบคุณ sbn ค่ะ