TM: ต่อรองราคาได้นะคะ ถ้าขายได้จะขายค่ะ เสื้อผ้า กางเกง กระเป๋า นาฬิกา รองเท้า เข็มขัด ZARA,A/X,F21,ALDO,MNG,ESPRIT, และอีกมากมาย ลองเข้ามาดู ภาพชัดๆ ไม่หมกเม็ด ขอรูปเพิ่มได้

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: ต่อรองราคาได้นะคะ ถ้าขายได้จะขายค่ะ เสื้อผ้า กางเกง กระเป๋า นาฬิกา รองเท้า เข็มขัด ZARA,A/X,F21,ALDO,MNG,ESPRIT, และอีกมากมาย ลองเข้ามาดู ภาพชัดๆ ไม่หมกเม็ด ขอรูปเพิ่มได้

Lovelies is offline Trusted Member Master Brandname
    Lovelies's Bank Account
    • Bank Account 1: 787X1X2X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: ต่อรองราคาได้นะคะ ถ้าขายได้จะขายค่ะ เสื้อผ้า กางเกง กระเป๋า นาฬิกา รองเท้า เข็มขัด ZARA,A/X,F21,ALDO,MNG,ESPRIT, และอีกมากมาย ลองเข้ามาดู ภาพชัดๆ ไม่หมกเม็ด ขอรูปเพิ่มได้

อ่านกติกาก่อนนะคะจะได้เข้าใจตรงกัน

1. cf ห้าม cc นะคะ ดังนั้นตัดสินใจให้ดีก่อนนะคะ
    2. ซื้อแล้วไม่เปลี่ยนไม่คืน อยากได้รูปมุมไหน แจ้งได้นะคะ
    3. สนใจ pm หรือแจ้งเบอร์ไว้จะโทรกลับนะคะ
    4. ขออนุญาตไม่ตอบคนที่ต่อโหดหรือต่อเล่นๆ เบื่อค่ะ

กางเกง MNG สำหรับคนสะโพก 37-39 สภาพดีมั๊กมากกกกกก สีสวย ลายสวย แบบสวย ถ่ายภาพทุกมุมละเอียดยิบ CF Ka,, CF ต่อได้นะคะ ขายแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

แว่นกันแดด MNG ทรง Oversize
    ใส่น้อยมากค่ะ แต่รอยขนแมวที่กรอบแว่น มาตั้งแต่ซื้อแล้วนะคะ (ไมใช่ที่เลนส์นะคะ)
    พยายามถ่ายรูปให้ดูละเอียดๆ เลยค่ะ
    มีกล่องแว่นสวยงาม พร้อมซองอุปกรณ์ คือผ้าเช็ดแว่น, Care Card ขายแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

กางเกง Dapper สำหรับคนสะโพก 37-39 นะคะ สภาพดีค่ะ ขอขาย 650 บาทรวมส่งลงทะเบียนค่ะ

กระเป๋า Forever21 น่ารักมาก ของใหม่ป้ายห้อย ยังไม่เคยใช้เลยค่ะ ถือได้ 2 แบบ มีสายสะพายด้วยค่ะ 550 บาท รวมส่งแบบลงทะเบียน มีรูปเทียบขนาดกับกระดาษ A4 นะคะ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ กลัวโหลดนานค่ะ

กระเป๋า Mossimo Dutti สีทองสวยค่ะ แทบไม่ได้ใช้เลย สภาพดีมาก สะพายได้ 2 แบบ มีสายสะพายด้วยค่ะ ราคา 900 บาทรวมส่งลงทะเบียนค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ กลัวโหลดนานค่ะ

กระเป๋าตอกหมุด Benetton ได้มาจากในนี้เช่นกันค่ะ มีลอกนะคะ แม่ค้าเก่าไม่ได้แจ้งตำหนิอ่ะ เป็นกระเป๋าใบกะทัดรัด ใส่ของได้ไม่เยอะนะคะ ขายราคาขำๆ นะคะ 250 บาทรวมส่งลงทะเบียน ลดเหลือ 150 บาทค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ กลัวโหลดนานค่ะ

A/X เป็นเสื้อโชว์ไหล่ข้าวเดียว สีขาวสะอาด ไม่ค่อยได้ใส่ แอบเซะซี่มากมาย แต่มีรอยรุ่ยของด้าย นิดเดียว ตามรูปนะคะ ขาย 800 บาทรวมส่งลงทะเบียนค่ะ

MNG ออกแนวหมวยๆๆ น่ารักค่ะ สภาพดี ราคา 500 บาทรวมส่งลงทะเบียนค่ะ

bebe ได้มาจากในนี้เล็กเกินค่ะ ไม่ได้ใส่ size M ขอปล่อยต่อ 400 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

The kiss principle ได้มาจากในนี้ยัง เสื้อเป็นขุยๆ เล็กน้อย และที่ป้าย เหมือนจะมีรอยเตารีดอยู่ ตอนที่ซื้อแม่ค้าไม่ได้แจ้งอะไรเลย (อีกแล้ว) ตัวเสื้อมีโบว์ต้วยนะคะ น่ารักค่ะ ขาย 400 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ ลดเหลือ 300 บาทค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ กลัวโหลดนานค่ะ

เสื้อเชิ๊ตสไตล์เกาหลี น่ารักค่ะ ของ AIIZ นะคะ ไซส์ M ตัวนี้เวลาใส่จะเหมือนใส่เสื้อ2ตัวนะคะ จะปล่อยหรือพับแขนก็ได้มีสายคล้องค่ะ ขอส่งต่อ 600 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

เสื้อโปโล U2 Size M ค่ะ ผ้าดีค่ะ ส่งต่อ 400 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Edc by Esprit size s ตัวนี้เวลาใส่จะมีเสียงกรุ๊งกริ๊งด้วยนะคะ เพราะมีโลหะคล้ายๆ เหรียญห้อยอยู่ เป็นเสื้อ 2 ชั้น ติดกัน สกรีนลายหน้าคนสีออกทองๆ สวยมากค่ะ ขายราคาน่ารัก 550 รวมส่งลงทะเบียน ลดเหลือ 400 บาทค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ กลัวโหลดนานค่ะ

EDC by Esprit size s ตัวนี้ยังไม่เคยค่ะ เพราะพุงเยอะเกิ๊นนนน ไม่กล้าใส่ กลัวเวลาเผลอลืมแขม่ว ขอปล่อยที่ 550 รวมส่งลงทะเบียน ลดเหลือ 400 บาทค่ะ

เสื้อของ Disney รึเปล่า ไม่แน่ใจ ซื้อมาไม่เคยใส่ นานมากแล้ว เก็บอย่างเดียวจนลืมไปเลย ขอปล่อยที่ 450 รวมส่งลงทะเบียน ลดเหลือ 350 บาทค่ะ ขายแล้วค่ะ

ZARA TRF เสื้อกล้ามลายจุดดำ น่ารั๊กน่ารัก ใส่เสื้อกล้ามอีกตัวทับข้างในกับยีนส์สั้นตัวข้างบนน่ารักมั๊กมากกกกกกก ขอปล่อยที่ราคา 550 รวมส่งลงทะเบียนนะคะ

CPS Size M เสื้อกล้ามตัวยาวมีสีทองวิ๊งๆ สีสวยมาก ใครตัวเล็กหน่อยใส่เป็นเดรสได้นะคะ ราคา 500 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

ZARA สีน้ำเงินเข้มนะคะ ยังไม่เคยใส่ซักครั้งแต่เอาป้ายออกและซักแล้วค่ะ ขอส่งตอราคา 650 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

MNG สีดำสนิท ผ้าชั้นนอกเป็นผ้าอะไรไม่รู้บางๆ แต่มีเสื้อทับข้างใน สวยค่ะ มีรูปตอนเปิดแฟลตเพื่อให้เห็นทรงเสื้อนะคะ ขอปล่อยต่อที่ 500 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

เสื้อ MNG สีเทาๆ ไซส์ M สภาพดี ส่งต่อ 450 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

เสื้อ ESP สีหวานๆ มีโบว์แปะอยู่ที่เสื้อด้วยนะคะ น่ารัก หวานดีค่ะ ส่งต่อ 450 รวมส่งลงทะเบียน

เสื้อยืด Hollister size s สีสวยดี ปล่อยต่อถูกๆ 250 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Blazer size L ซื้อมาไซส์ใหญ่กว่าปกติ ไม่รู้ว่าบลาเซอร์เค้าใส่กันหลวมๆ หรือพอดี เลยซื้อหลวมๆ มา ปรากฏว่าใส่พอดีน่าจะสวยกว่า เลยขอส่งต่อ สีชมพูน่ารักค่ะ สภาพดีมากมายขอปล่อยที่ราคา 850 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Cardigan Zara Size M ตัวยาวสียอดฮิต ใส่ไม่กี่ครั้ง สภาพยังดีมากค่ะ ขอปล่อยที่ 550 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Jacket AIIZ size M สภาพดีสีสวย ขอส่งต่อ 850 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

เสื้อคลุมครึ่งตัวของ AE ไซส์ สีชมพูตามรูปที่สอง ขอส่งต่อ 550 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

ALDO size 38 สูง 3.5 นิ้ว คู่นี้ได้จากในนี้อีกแล้นนน ยังไม่เคยใส่เพราะไม่รู้จะใส่ไปไหน วันๆอยู่แต่โรงงาน สวยมากกกกก อยากใส่ใจแทบขาด ซื้อมานานแล้วไม่ได้ใส่ เลยขอปล่อยถูกๆ 1,200 รวมส่งลงทะเบียน ลดเหลือ 999 บาทค่ะ คู่นี้ไม่มีกล่องนะคะ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ กลัวโหลดนานค่ะ

Hush puppy size 40 ตั้งใจซื้อให้พี่ แต่พี่ใส่ไม่ได้ กะจะใส่เองก็ยิ่งใส่ไม่ได้ พื้นเป็นไม้ ที่ส้นไม่รู้โดนอะไร สภาพดีค่า ขอปล่อยที่ 500 รวมส่งลงทะเบียน ลดเหลือ 400 บาทค่ะ กล่องหายแล้วค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ กลัวโหลดนานค่ะ

FOF size 38 แบร์นโรบินสัน คู่นี้จริงๆ มีโบว์เล็กๆ ติดอยู่ แต่มันหลุดข้างนึง เราเลยดึงออกอีกข้างนึง ขอปล่อยถูกๆๆๆๆๆ 350 รวมส่งลงทะเบียน ลดเหลือ 199 บาทค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ กลัวโหลดนานค่ะ

3. นาฬิกา Baby G นะคะ ซื้อมานานแล้วค่ะ แต่แทบจะไม่มีตำหนิอะไรเลย เพราะไม่ค่อยชอบ เลยไม่ค่อยได้ใส่ มีรอยบ้างเล็กน้อย ดูได้จากรูป สีของสายเป็นอย่างนี้นะคะ ไม่ใช่เก่านะ ขอปล่อยถูกๆ 1,900 รวมส่งลงทะเบียน ลดเหลือ 1400 บาทค่ะ ขอรูปเพิ่มได้นะคะ กลัวโหลดนานเกิน

EDC by ESPRIT เข็มขัดลายหนังแตกสีขาว สภาพดีมั๊กมากกกก เวลาใส่จะใส่แบบสองชั้นค่ะ เอว 29 ใส่สบายๆๆๆๆ ขาย 550 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ CF Kaaaaaaa ขายแล้วค่ะ

ขอบคุณทีมงาน SBN และเพื่อนๆ ที่น่ารักทุกคนนะคะ
    Last edited by Lovelies; 12-01-10 at 20:44.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ