สวัสดีค่ะ

สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่ และแท้แน่นอน 100% ค่ะ
มีอย่างละชิ้นเท่านั้น และส่งฟรีทุกรายการเลย ^_6

แม่ค้ามี ธ.กสิกรไทย ในกรุงเทพฯ ที่เดียวเท่านั้นนะคะ

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง pm หรือ
084 1874888

1.เข็มขัดผ้าถักสีดำ เทาของ Roxy เส้นนี้เป็นของใหม่ และแท้แน่นอนค่ะ
ตัวเข็มขัดเป็นผ้า ส่วนหัวเข็มขัดเป็นโลหะมีอักษรคำว่า Roxy อยู่ค่ะ
เข็มขัด กว้าง 3.3 ซม. ยาว 42 นิ้ว
ขาย 350 บาท

2.เข็มขัดผ้าลายม้าลายของ Roxy เส้นนี้เป็นของใหม่ และแท้แน่นอนค่ะ
ตัวเข็มขัดเป็นผ้า ส่วนหัวเข็มขัดเป็นโลหะและหนังนะคะ โดยส่วนหัวเข็มขัดที่เป็นหนังมีลายโลโก้ Roxy ปั๊มอยู่ค่ะ เข็มขัดกว้างประมาณ 6 นิ้ว ความยาวที่ใส่ได้คือ 36 37 38 นิ้วค่ะ เพราะมี 3 รู
เส้นนี้เป็นเส้นที่ใส่ให้หุ่นโชว์นะคะ จึงมีรอยหัวเข็มขัด ที่รูเข็มขัดรูกลางค่ะ เวลาใส่ด็จะใส่ประมาณสะโพกค่ะ คาดแล้วเก๋ๆ ออกฮิปๆ ดีด้วย
ขาย 350 บาท

3.เสื้อกล้ามสีฟ้า ของ Roxy ตัวนี้ เป็นของใหม่ และแท้ 100% แน่นอนค่ะ
Size 6 รอบอกตอนไม่ยืด 26 นิ้ว ตอนยืด 36-38 นิ้ว ตัวนี้ยืดได้เยอะค่ะ เสื้อยาว 23 นิ้ว
ลายสกรีนของตัวนี้เป็นลายโลโก้ของ Roxy ทั้งด้านหน้า และด้านหลังเลยค่ะ
ขาย 250 บาท

4.กระเป๋าเงินของ Roxy ใบนี้เป็นของใหม่ และแท้แน่นอน 100%
เป็นแบบ 3 พับ ใบสั้นนะคะ ขนาดเวลาพับปกติ กว้าง x ยาว = 8.5 ซม.x 11.8 ซม.
ขาย 350 บาท

5.สร้อยคอ Roxy เส้นนี้เป็นลูกปัดสีแดงกับสีขาว paint ลายดอกไม้ อักษรคำว่า Roxy
และโลโก้ Roxy ด้วยค่ะ เอาไว้ใส่เก๋ๆ เวลาไปช้อปปิ้ง หรือไปทะเล ก็สวยได้ใจเต็มๆ เลยค่ะ
ความยาวสร้อยประมาณ 22 cm
ขาย 250 บาท

6.เสื้อยืดสีแดงสกรีนลายของ Quicksilver ตัวนี้เป็นของใหม่ และแท้แน่นอนค่ะ
รอบอกตอนไม่ยืด 31 นิ้ว ตอนยืด 34 นิ้ว ความยาวเสื้อ 21 นิ้ว
ขาย 300 บาท

thanks sbn ^ ^