กลุ่มปัญหา เกี่ยวกับการ ตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ - Page 10

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 10 of 10 FirstFirst ... 8910
Results 91 to 100 of 100
    moohun is offline Canceled User Brandname Fan
    moohun's Bank Account
    • Bank Account 1: 758X5X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: กลุ่มปัญหา เกี่ยวกับการ ตั้งกระทู้ ตอบกระทู้

ผมได้ทำการ Refresh แล้วมันไม่หลุดคับ

RATIS's Avatar
    RATIS is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    RATIS's Bank Account
    • Bank Account 1: 390X1X1X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Question แจ้งปัญหาเวลาตั้งกระทู้ ตัวหนังสือที่โพส เปลี่ยนไป

แจ้งปัญหาค่ะ

เวลาตั้งกระทู้ กดโพสแล้ว ตัวหนังสือบางรายการ เปลี่ยนไป ทั้งขนาด ฟ้อนด์ สีฟ้อนด์ เปลี่ยนที่เปลี่ยนทาง

บางครั้งสลับกันเองอีกค่ะ กดเปลี่ยนสีฟ้อนด์ ค้างบ่อย

รบกวนด้วยฝากดูด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

ตัวอย่างนะคะ

ตั้งไว้ฟ้อน ขนาด สี แบบนี้

กระเป๋าสตางค์Coach:45073 COLOR:Silver/Black Size:7 3/4" (L) x 3 3/4" (H)
    ราคา 4500 บาท

เวลากดโพสต์ บางรายการจะออกมาแบบนี้

กระเป๋าสะตางค์ COACH:F47849 Color:Silver/Plum/Plum Size:7 3/4"(L)x4"(H) ราคา 4290 บาท

ราคา 4290 บาท
    กระเป๋าสตางค์COACH:45965 Color:Khaki/Pink Size:7 3/4"(L)x4"(H)

กระเป๋าสตางค์ PVC ดูแลรักษาง่ายค่ะ COACH:47636 Color:Parchment Multii Size:7.5”(L)x3.75”(H) ราคา 3950 บาท
    Last edited by RATIS; 07-10-12 at 08:17.

howsweet is offline Trusted Member Brandname Fan
    howsweet's Bank Account
    • Bank Account 1: 402X9X7X3X

Default Re: กลุ่มปัญหา เกี่ยวกับการ ตั้งกระทู้ ตอบกระทู้

แจ้งปัญหาการใช้งานครับ

ช่วง 2-3 เดือนมานี้ ผม edit หรือ post กระทู้ไม่ค่อยได้เลยครับ จะขึ้นว่า The Siam Brandname Forum database has encountered problem อะครับ

ตามรูปนี้เลยครับ

ID ผม: howsweet

browser ที่ใช้ ลองแล้วทั้ง safari, Firefox, Chrome เป็นเหมือนกันหมดครับ

รบกวนช่วยเชคให้หน่อยได้ไม๊ครับผม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

howsweet

cocobunnie is offline Citizen Member Brandname Fan

Unhappy Re: Reply to tread มีปัญหาค่ะ

ไม่สามารถ post new thread ได้ใน SBNTown ค่ะ แต่ใน SBN สามารถตั้งกระทู้ได้ตามปกติ ก่อนหน้านี้เคยโพสได้แต่ตอนนี้ไม่ได้

เป็นเพราะอะไรคะ รบกวนช่วยตรวจสอบ posting permission ด้วยค่า

ขอบคุนมากค่ะ

Toudou_In_France_canceled is offline Canceled User Brandname Fan

Exclamation Re: กลุ่มปัญหา เกี่ยวกับการ ตั้งกระทู้ ตอบกระทู้

ล๊อกอินได้ตามปกติ แต่ไม่สามารถ edit กระทู้และไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้ทั้ง siambrandname และ SBNtown ค่ะ ขึ้น 502 Bad Gateway ตลอดเลยค่ะ รบกวนแก้ไขปัญหาให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    ป.ล. ใช้ firefox ค่ะ

JEYTO is offline Trusted Member Brandname Fan
    JEYTO's Bank Account
    • Bank Account 1: 196X6X3X3X

รบกวนadminช่วยตรวจสอบให่ด้วยครับ ตอนนี้เป็นปัญหาใหญ่มาก ไม่ทราบจะไปร้องเรียบหน้าไหนได้ เพราะกดตั้งกระทู้หน้าใดไม่ได้เลย
    เป็น TMของSBN เรียบร้อยแล้วครับ ไม่ว่าจะเป็นหน้าforumไหนก็ตาม กด post new tread ก็ขึ้นแต่ "502 bad gateway" มาหลายวันแล้วครับ ซึ่งก่อนหน้าก็ลงโพสขายของมาตลอด
    เลยขออนุญาตมาร้องเรียนกระทู้นี้ครับ เพราะเป็นกระทู้ที่เข้ามา replyต่อๆไปได้ครับ

Login : JEYTO
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

marinez is offline Trusted Member Brandname Fan
    marinez's Bank Account
    • Bank Account 1: 758X6X1X0X

ตั้งกระทู้ห้อง Hi-End ไม่ได้ครับ กดปุ่ม +Post new tread แล้วสักพักจะขึ้น Database Error ครับ เป็นมา 4 วันแล้วครับ ลองใช้เครื่องอื่นก็เป็นเหมือนเดิมครับ ใช้ทั้ง 3 Browser เป็นเหมือนกันหมดครับ IE Firefox Chrome เล่นที่กทม. Internet adsl True ครับ ช่วยแก้ไขให้ด้วยครับ

ID marinez

ขอบคุณมากครับผม
    Last edited by marinez; 12-09-14 at 16:16.

jane2518 is offline Trusted Member Master Brandname
    jane2518's Bank Account
    • Bank Account 1: 373X0X4X0X

สวัสดีคะ

ลงขายของใน Hi-Street ไม่ได้ รบกวนด้วยนะคะ

ไม่สามารถลงกระทู้ใหม่ได้ค่ะ พอกด Post new thread ก็จะขึ้นข้อความว่า 502 bad geteway

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=9

และพอเข้าไปดูในกระทู้ที่ลงขายล่าสุดก็จะเด้งกลับมาที่หน้าห้องซื้อขาย Hi street ค่ะ

http://siambrandname.com/forum/member.php?u=64533

ลงขายของไม่ได้จะอาทิตย์แล้ว ช่วยด้วยค่ะ เริ่มมีปัญหาโพสลงขายไม่ได้เมื่อวันที่ 1-10-15 ใช้งงานที่เมืองไทยค่ะ

รบกวนทีมงานตรวจสอบและแก้ไขให้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

jeytobrand is offline Trusted Member Master Brandname
    jeytobrand's Bank Account
    • Bank Account 1: 773X0X6X4X

เรียน Admin,
    ไม่ทราบเกิดไรขึ้นกับการตั้งกระทู้ขายของในห้องซื้อขาย ไม่ว่าจะเป็นห้อง hi end และ hi street กด post new trade จะขึ้น 502 bad gateway ตลอดเลยค่ะ เป็นมา 2-3 วัน แล้ว รวนช่วยตรวจสอบให้หน่อยนะคะ เคยเกิดเหตการณ์นี้ขึ้นครั้งนึงเมือหลายปีที่แล้ว ร้องเรียนไป แต่ไม่ได้รับการติดต่อใดๆ เลยต้องสมัคร trust memberใหม่ จาก jeyto เป็น jeytobrand ครั้งนี้ก็เกิดเหตการณ์เหมือนเดิมเลยค่ะ ไม่อยากต้องสมัครใหม่ เพราะเป็นtrust memberมานานหลายปีมากๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    jeytobrand 0941956442

ขอยกเลิกการใช้ user jeytobrand เนื่องจากไม่ได้รับการตอบรับหรือแก้ไขใดๆจากทางadminค่ะ จึงได้ทำการสมัคร user nameเป็น trust member ใหม่เป็น jotey แล้วค่ะ
    Last edited by jeytobrand; 04-12-16 at 15:26.

jotey is offline Trusted Member Newbie Brandname
    jotey's Bank Account
    • Bank Account 1: 101X2X8X8X

เรียน Admin

Log in ได้ตามปกติ แต่ไม่สามารถ edit กระทู้และไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้ทั้ง hi end และ histreet ครับ ขึ้น 502 Bad Gateway ตลอดเลยครับ รบกวนแก้ไขปัญหาให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ ซึ่งก่อนหน้าเคยแจ้งในนาม user jeytobrand และไม่ได้รับการแก้ไข เลยสมัครใหม่ ใช้งานได้ 3-4 วัน ก็เกิดปัญหาเดิม ไม่ทราบจะทำอย่างไร ขายของไม่ได้มาหลายวันแล้วครับก่อนหน้าที่จะตัดสินใจสมัครใหม่ แล้วนี่ก็เจอปัญหาเดิมอีกครับ

ป.ล. ใช้ firefox ครับ

Page 10 of 10 FirstFirst ... 8910