++++++++++มาแล้วจ้า หายไปนาน วันนี้ขายของ HOT HOT HOT SRETSIS SRETSIS , DISAYA, KLOSET เยอะแยะมากมายบรรยายไม่หมดจ้า+++++++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    pooki is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink ++++++++++มาแล้วจ้า หายไปนาน วันนี้ขายของ HOT HOT HOT SRETSIS SRETSIS , DISAYA, KLOSET เยอะแยะมากมายบรรยายไม่หมดจ้า+++++++

ขอโทษนะคะตอบ pm ไม่ทัน คนไหนได้ จะ pm ไป confirm นะคะ

กลับมาอีกครั้งหลังจาก งงๆๆ กับเวปโฉมใหม่ ขอเคลียร์ตู้ต่อนะคะ ออกเยอะก็เข้าเยอะตามเดิม เสื้อผ้าเยอะเกิน บางตัวอยากได้ พอได้มาก็ยังไม่ได้ใส่นะคะ ของดีทุกตัวค่ะ ไม่ได้เป็นกลาก เกลื้อน แต่อย่างใด สบายใจได้ค่ะ

วันนี้รบกวนเป็น pm นะคะอยากให้สวยทั่วถึงค่ะ อาจตอบช้าไปบ้าง คอม แม่ค้าไม่ค่อยดีค่ะรุ่นโบราณเหมือนแม่ค้า แต่น่าอนุรักษ์ไว้นะคะ

ขออนุญาติให้สิทธิท่านที่พร้อมโอน แต่ถ้าท่านใดไม่สะดวก
    จริงๆ บอกได้นะคะ ไม่ใจดำค่ะ แต่อย่าใจดำกับแม่ค้านะคะ อาจวีนได้ค่ะ

อ่านจบเริ่ม shop ได้

8.dress kloset สีแดงแรงฤทธิ์ค่ะ ใส่ไปงานสวยเด่นค่ะ size m ขาย 6000

9.ตัวนี้เห็นครั้งแรกปิ้งค่ะ เป็นลูกไม้ลายดาวสวยมากๆ ใส่ไปงานเวิรค์ค่ะ ไม่ได้ซื้อตอน sale นะคะ disaya size uk 8 ขาย 9000

12.dress disaya ตัวนี้ยังไม่ใส่เลยซื้อมาตั้งแต่เริ่มออก สีนี่ใส่แล้วไม่แก่นะคะ size uk 8 ขาย 6500

15.เดรส ลายบัลเล่ห์ สีดำใส่แล้วผอม classic ดีนะคะ ซื้อมานานมากแล้วยังไม่ได้ใส่เลย size us 4 ขาย 5000

โอเคลงครบแล้วค่ะ ใครอยากได้ตัวไหน pm มาเลยนะคะ เดี๊ยวตอบกลับค่ะ ขอบคูณค่ะ อาจช้าหน่อยนะคะ
    Last edited by pooki; 15-02-10 at 16:10.

SRS is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

แม่ค้าจ๋าา CF กำไล ตอบ PM ด้วยน้าา จุ๊ฟๆๆ

Pingi is offline Registered Member Brandname Fan

สงสัย cf ตุ้มหูกลุ่มดาวไม่ทันแน่เลย ไม่เห็นได้รับ pm กลับจากแม่ค้าเลยค่ะ T___T

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ