tm ** มาขายของมั่งนะค่ะ หลังจากปิดปรับปรุงไป การขายครั้งแรกมาแล้วจ้า Used>>coach madison Kloset lyn playboy

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: tm ** มาขายของมั่งนะค่ะ หลังจากปิดปรับปรุงไป การขายครั้งแรกมาแล้วจ้า Used>>coach madison Kloset lyn playboy

biolady's Avatar
    biolady is offline Trusted Member Master Brandname
    biolady's Bank Account
    • Bank Account 1: 517X0X5X8X
    • Bank Account 2: 957X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default tm ** มาขายของมั่งนะค่ะ หลังจากปิดปรับปรุงไป การขายครั้งแรกมาแล้วจ้า Used>>coach madison Kloset lyn playboy

1. Used Coach madison ใบนี้หนังทั้งใบสีเทา ควันบุหรี่ค่ะ ซื้อมือหนึ่งมาจากในนี้
    ใช้ไปไม่ถึว 3 ครั้งค่ะ มีรอยปากกาด้านหน้ากระเป๋าถ่ายรูปอย่างชัดมาแล้วค่ะ
    กระเป๋ามาพร้อมถุงผ้าและการ์ด ขอขาย 9500 จ้า ซื้อมา 12500 ค่ะ

3. Lyn กระเป๋าหนีบค่ะ ใช้ออกงานหรือวันชิลๆได้ค่ะ วัสดุเป็นผ้าซาตินค่ะดูดีมากๆ สีดำ
    ขนาดเด๋วจะวัดมาให้อีกทีนะค่ะ จุของเยอะใช่ได้อ่ะค่ะ
    Sale..>>.. 800

4. Dress EP ของใหม่ค่ะ ไม่ต้องบรรยาย ผ้าดีอากาศหนาวๆ หาเสื้อคลุมใส่หรือผ้าพันคอสักผืนก็น่ารักแล้ว

5.เสื้อเชิ้ต AIIZ ใส่เป็น Brazer ก็ได้ค่ะน่ารักไปอีกแบบ มีเชือกผูกเอวด้วยแล้วแต่จะแต่งเลยค่ะ •

6.กระเป๋าซื้อที่ siam ใช้ครั้งเดียวหนังนุ่มสภาพใหม่สุดไม่มีตำหนิใดใดค่ะ

7.VonDutch สภาพดีค่ะเพื่อนฝากขาย

8.MNG สีแดงหนังยับ สภาพมีร่องรอยการใช้งาน ไม่ขาดไม่เลอะ มีรอบถลอกตามมุม
    Sale >> 800

9.playboy ใส่ครั้งเดียวสีขาวตัวนี้เหมือนใหม่ค่ะ ตรงลายสกรีนเป็นกำมะหยี่ สีชมพุแปร๊ด

10Rip curl กางเกงขาประมาณเหนือเข่านิดนึงไม่สั้นค่ะ ใส่แล้วน่ารักดีค่ะ สภาพดีเช่นกันค่ะ

11. เข็มขัด kloset หัวเห็ดสีม่วง size M สภาพดีเพิ่งได้มาจากในนี้ส่งต่อราคาเดิม ขอขาย 1300

ฝาก Lip Dior ด้วยค่ะ ถูกมากๆ 3 แท่ง 1300

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=527995

Last edited by biolady; 01-02-10 at 12:11.
    อะไร ที่ ไม่จำเป็นก็อย่าซื้อนะ....แหม๋ แต่มันจำเป็นอ่ะ...คุคิ คุคิ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ