ต้องการคนที่พร้อมจะเอาจริงๆนะคะ
ให้สิทธคนโอนเงินก่อนเลยค่ะ

ทุกชิ้นส่งฟรีค่ะ

เลขบัญชี 048-0-22038-3
ธนาคารกรุงเทพนะคะ

สงสัยอะไรติดต่อได้ที่ PM หรือ bread_addict@hotmail.com ค่าาาา

กระเป๋า Greyhound ค่ะ ตรงป้ายจะมีปั๊มยี่ห้อนูนๆไว้ด้วยน่ะค่ะ
ถ่ายรูปมาอาจมองไม่ค่อยเหน หนังสีขาว ซื้อมา 2300 ขายแค่ 1100 ค่ะ
ขนาด5"x7" ค่ะ
[FONT=<a href=&quot;javascript://&quot;>Arial Black</a>][SIZE=<font size=&quot;4&quot;>4</font>]พิเศษวันนี้ 1000 ไปเลยยยย[/SIZE][/FONT]

เสื้อ topman ไซส์ S ค่ะ สีเขียวเข้ม 200 บาทค่าา CF

เสื้อไหล่ตั้งนิดหน่อยสีโกโก้ Senada ไซส์ S ค่ะปกติเราใส่ M ก้อใส่ได้นะไม่เล็กขนาดนั้น ใส่แล้วดูคุณหนูมากเลย 390 บาทค่ะะ
กระโปรง Topshop ไซส์ UK6 1500 บาทค่ะ
SOLD

เสื้อ Exact สีเทาเข้มค่ะ ใส่แล้วผอมจริง 250 บาทค่ะ

เดรสวินเทจสีเทาออกเขียวๆ ผ้าดีมากมีซับในด้วย ตรงหน้าอกมีลายผ้าลูกไม้ปักด้วยนะคะของ Pepper+ ที่สิงคโปร์ค่ะ 500 บาท

ขอบคุณพื้นที่ดีดีแบบนี้ค่าา