**TM** COACH, Flynow ของดีราคาถูกมากกกกก ค่า ^_____^ ไม่ดูแล้วจะเสียใจนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: **TM** COACH, Flynow ของดีราคาถูกมากกกกก ค่า ^_____^ ไม่ดูแล้วจะเสียใจนะคะ

tascom9 is offline Trusted Member Brandname Fan
    tascom9's Bank Account
    • Bank Account 1: 068X1X6X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default **TM** COACH, Flynow ของดีราคาถูกมากกกกก ค่า ^_____^ ไม่ดูแล้วจะเสียใจนะคะ

- สนใจ pm มาได้เลยค่ะ หรือเมล์ tascom9@hotmail.com Tel 089-7603941 ค่า
    - ของใหม่และแท้ 100 % ไม่แท้ยินดีคืนเงิน
    - ขอดูรูปเพิ่มเติมได้หรือนัดดูของได้แถวรถไฟฟ้าจตุจักรค่ะ

1. กระเป๋าหนัง COACH SOHO LEATHER LARGE HOBO ของแท้มือหนึ่ง หนังนิ่มสวยมาก ๆ ค่า ขายถูกมาก ๆ เพียง 7300 บาทค่ะ จองวันนี้ 6900 บาทเท่านั้น ถูกมาก ๆๆๆๆๆๆ กระเป๋าหนังราคานี้หาไม่ได้แล้วค่า Final price 6500 Baht Today 5900 Baht

Soft Black Leather and Silver Hardware
    ข้างหน้าหนังสานตรงกลาง ข้างหลังมีช่องซิ๊ป หนังแท้นุ่มสวยมากค่ะ
    ซิ๊ปปิดข้างบนด้วยสายดึงเปิดปิดหนัง
    ขนาดกระเป๋ายาว 16 นิ้ว สูง 12 นิ้ว
    สายสะพายยาว 22 นิ้ว หนา 1.5 นิ้ว ปรับได้สองช่อง
    ใบใหญ่ไส่ของได้มาก ด้านในกระเป๋ากว้างมีช่องเอนกประสงค์
    สองช่องและช่องซิปอีกค่ะ
    ซับไนด้วยผ้าSatinสีดำสวยหรูน่าใช้ค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showt...hlight=tascom9

2.กระเป๋าสะพาย Flynow มือสอง หนังนิ่มสวยทั้งใบ สีโอวัลตินหรู สะอาดทั้งด้านนอกและด้านใน ไม่มีตำหนิค่ะ สภาพเหมือนใหม่มาก ๆ ด้านในกระเป๋ามือซิปตรงกลาง ซิปข้าง กระเป๋าเอนกประสงค์สองช่อง จุมาก ๆ ค่ะ ขนาดกระเป๋า กว้าง 15 นิ้ว สูง 10 นิ้ว ก้นหนา 5 นิ้ว หูยาว 17 นิ้ว ขายถูกมาก ๆเพียง 3,200 บาท (จากราคาเต็ม 7 พันกว่าบาท) Today 2900 Baht

http://siambrandname.com/forum/showt...hlight=tascom9

ขอบคุณ SBN สำหรับโอกาสดี ๆ บนพื้นที่ดี ๆ แห่งนี้มาก ๆ ค่ะ
    Last edited by tascom9; 29-01-10 at 22:17.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ