█ █ ลงใหม่ทั้งกระทู้ ขายถูกเหมือนได้ฟรี ไม่กดเสียใจแน่นอน... █ █ MORGAN / REBECCA TAYLOR / FOREVER21/ ZARA / PIERRE CARDIN / BE BE / MNG / CHARLOTTE RUSSE / GAP / WET SEAL / APT.9 / CHAMELA / FOX / MOSSIMO / OLE NAVY / AEROPOSTALE /

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    minyada's Avatar
    minyada is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation █ █ ลงใหม่ทั้งกระทู้ ขายถูกเหมือนได้ฟรี ไม่กดเสียใจแน่นอน... █ █ MORGAN / REBECCA TAYLOR / FOREVER21/ ZARA / PIERRE CARDIN / BE BE / MNG / CHARLOTTE RUSSE / GAP / WET SEAL / APT.9 / CHAMELA / FOX / MOSSIMO / OLE NAVY / AEROPOSTALE /

////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

"พรุ่งนี้ เวลา 3 ทุ่ม" (12/02/2010)

จะลงของรอบใหม่ค่ะ top&dress มากมาย

ราคาเริ่ม 200-350- ใครอยากได้ของใหม่ ราคาถูก อย่าพลาด!!!

////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

สนใจ minyada_mod@hotmail.com โทร 0855956649 มดค่ะ

"ลดราคา ครั้งสุดท้าย ถูกแล้วถูกอีก"

"งดต่อ นะคะ""พร้อมโอนก่อน ได้ก่อนนะคะ"

ซื้อมากกว่า 500- ส่งฟรีค่ะ กรุณาเห็นใจ และทำตามกติกานะคะ ...ขอบคุณค่ะ

แวะอ่านก่อนจ้า

-สินค้าทุกชิ้นสภาพดีมาก-สภาพใหม่ บางตัวไม่เคยใส่ค่ะ

-ไม่รับเปลี่ยนหรือส่งคืนนะคะ

-สินค้าทุกชิ้นขอค่าส่ง 30 บาท ems 50 บาท

-cf ต่อได้ทุกตัวค่ะ

-ตัว ละ 200- ที่ลงใหม่อยู่ล่างสุดเลยค่ะ นับสิบ!!!

ฝากห้อง Local Fashion ด้วยนะคะ มีเสื้อ crop ปักเลื่อมสไตร์ topshop // เดรสแบบ Disaya / / กระโปรงปักเลื่อม // เดรสลายเสือปักเลื่อม และ top มากมาย ราคาเริ่ม 100-
    v
    v
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=557693&p=1064145475#post1064145475

ถามไซต์ ขนาด ความยาว ถามเพิ่มได้ตลอดเลยนะคะ

NEW YORK COMPANY : new
    เสื้อสีขาวสะอาด ของใหม่ ปักดิ้นทองสวยมาก สาวๆ ไซ์ m-L ใส่ได้ มีสายผูกข้างหลัง
    350->>> 250-

xhilaration ; use
    เดรสแบบผูกคอ เป็นผาขนหนูทั้งตัว สภาพ 95% ใส่ไปทะเลสองสามครั้งค่ะ สาวๆ ไซต์ m-L ใส่ได้ค่ะ ขายกันถูกๆ คร๊า
    250->>> 200-

MARTINA PINK : new
    เสื้อสายเดี่ยว ผ้า skill ของใหม่ค่ะ ไซต์ m สายเป็นลูกไม้ ของจริงน่ารักมาก ขายราคานี้ถูกกว่าใคร รับรองได้ค่ะ

PAMPAGE lace bodycon : new
    กระโปรง bodycon ลูกไม้ ทรงทิวลิป ไซต์ s แต่ใส่ได้ถึงสะโพก 38 ผ้ายืดตามทรง ใส่แบบเอวต้ำหรือเอวสูงก็ได้ ยาวราว 12-15 (ถามไซต์มาอีกทีได้ค่ะ)
    ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ(ป้ายเยินหน่อยนะคะ เก็บนาน) ขายถูกๆ

a00 TSUMORI CHISATO : new
    วันพีช สีเขียวไล่โทน สีแบบนี้จะอินเทรนใน summer นี้แน่นอน
    ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ 100% เลยค่ะ ไร้ตำหนิ

ลงใหม่วันนี้
    loft : new
    เสื้อสายเดี่ยว ของใหม่ ดึงป้ายแต่ยังไม่ได้ซักค่ะ สาวๆ ไซต์ m,L ใส่ได้ ของจริงสวยมาก
    ด้านหน้า-หลังแบบเดียวกัน อก 34-40 สบายๆ

EXPRESS : new
    bohemian top เสื้อตัวยาว จั๊มใต้อก ของใหม่้ซักเก็บ สภาพใหม่ 99% ผ้าทิ้งตัวสวย ช่วงอกเป็นลูกไม้ฉลุๆ น่ารักมากๆ
    500->>> 250-
    ถูกที่สุดกว่าที่ไหน

MORGAN : use
    bohemian top เสื้อเปิดไหล่จั๊มเอว เนื้อผ้านิ่มๆ เงาเล็กน้อย ใส่ครั้งสองครั้ง สภาพใหม่ 99% ตัวนี้เวลาใส่จะรัดฃ่วงแขน น่ารักดีค่ะ
    500->>> 200-
    ถูกที่สุดกว่าที่ไหน

BE BE : use
    เสื้อสายเดี่ยวผ้า skill แต่งลุกไม้ ฟรีไซต์ ใต้อกปักเลื่อมสวยค่ะ เพราะตอนใส่จะพันสาย ให้เข้ารุปตามตัว
    สาวๆ ไซต์เล็ก ไซต์ใหญ่ ใส่ได้ไม่เป็นปัญหา ตัวนี้น่ารักมาก ขอบอก!!! สภาพใหม่

Studio Top : new

เสื้อชีฟองสีขาว ของใหม่ ระบายอก สวยค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมก้ได้ หรือจะคาดเข็มขัดสักเส้นก็สวยแล้ว
    ไซต์ราว ๆ m อก 32-40 เลยค่ะ ของใหม่ยังไม่เคยซัก
    350->>> 200-

AX ARMANI EXCHANGE Dress : use
    เดรสผ้าป่าน สีเขียวอ่อนหวาน ใส่ไปงานสุดไฮโซ สภาพ 95% ใส่ไปสองงานเท่านั้น สายเป็นดิ้นเงินสวยมากค่ะ อก 35-38 สะโพกฟรี ยาวไล่ระดับ 35-45
    เดรสตัวนี้ซื้อ 6000- เกือบเจ็ดพันเลยทีเดียว
    ราคาพิเศษ>>> 1000-

- ZARA DRESS : use
    เดรสผ้ายืด ะบายชาย ผ้าหนา ทิ้งตัว สภาพใหม่ 99.99% เนื้อผ้าใหม่มาก อกฟรี สะโพกฟรี ยาว 30
    ตำหนิตรงที่วงไว้น่ะค่ะ วงเล็กซ้าย มีรูเล็กๆ ตรงแถบสีดำ มันเล็กมากถ่ายไม่ติด มองไม่เห็นหรอกค่ะ วงใหญ่ด้านขวา เป็นรอยเย็บ
    (เป็นรูเหมือนกันค่ะ มดเย็บเอง) แต่มองไม่ออกหรอกค่ะ เสื้อมันลาย ฝีเย็บก็เล็กนิดเดียว
    - ZARA TOP : NEW
    เสื้อแบบผูกคอ คอลแลคชั่นเดียวกันค่ะ ไซต์ m อกฟรี
    ไม่ขายแยกนะคะ
    ราคาพิเศษ ขายคู่>>>700-

Estam NEW : new MADE IN USA.
    เดรผ้าฝ้ายนิ้มๆ จั๊มใต้อกน่ารักๆ สีขาว ของใหม่ซักเก็บเท่าั้นั้นเอง สภาพ 100% ซื้อจาก usa. ติดป้าย L ค่ะ มดเองไซต์ m ใส่ได้ สายปรับได้ อก 32-35 สะโพกฟรี ยาว 30
    ราคาพิเศษ>>>700-

manch Dress : use made in usa.
    เดรสเกาะอก ใส่ครั้งเดียวค่ะ สถาพใหม่ ลายดอกไม้ ตัวนี้เนื้อผ้าดีมากค่ะ ลายสวย ไร้ตำหนิ
    อก 30-38 ยาว 28
    >>> 350-

FOREVER dress : use
    เดรสผ้าป่าน สีขาวสะอาด ลายดอกสีเขียว สภาพดีมากค่ะ ทรงสวยค่ะ ของจริงสวยมาก
    อก 32-33 สะโพกฟรี ยาว 30
    >>>350-
    cf ka.

CHORUS LINE COMPANY dress : use
    เดรสผ้ายืด ทรง A ไสต์โบฮิเมียน ใส่ไปทะเลครั้งเดียว สภาพใหม่ๆ สาวๆไซต์ s,m ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดตามตัว ใส่สบาย
    อก 30-34 สะโพกถึง 40 ยาว 28
    >>>200-

FOREVER dress : use
    เดรสผ้ายืด ลายทาง สภาพดี แต่ยืดด้านหลัวมันยานไปหน่อย ใครสน เอาไปซ่อมเอาเองนะคะ ขายถูก
    >>>200-

BE BE dress : use
    เดรสผ้าชีฟอง สภาพใหม่มาก ติดตรงสม๊อกอก มันยืด ต้องเอาไปซ่อมเองนะคะ แต่ใครที่อก 35-36 ไม่ต้องซ่อมหรอกค่ะ อกเกาะได้แน่นอน
    >>>200-

FOREVER21
    ของใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยซัก
    กระโปรงน่ารักๆ ชั้นนอกเป็นลูกไม้สีดำ ชั้นในเป็นผ้าซาตินเงาๆ สีชมพู ชั้นลูกไม้สีดำปลายพริ้วๆ ระบายเป็นชั้นๆ
    น่ารักมากเลยค่ะ กระโปรงทิ้งตัวสวย ดูคุณหนูสุดๆ ไซต์ m เอวต่ำ 29-30 ยาว 12 ราคาซื้อหลักพัน
    ราคาสุดพิเศษ 350-
    ที่อื่นขายไม่ต่ำกว่าห้าร้อยอย่างแน่นอน
    cf ka.

FOREVER21 : new
    top ซีทรูสุดหรู แต่งเลื่อมสีทอง เนื้อผ้าแซมดิ้นทอง ของใหม่ ไซต์ L ผ้ายืดตามตัว ใส่สบายค่ะ
    600->>>500->>> 350-ถูกที่สุดกว่าที่ไหน งดต่ะ
    ที่อื่นขายไม่ต่ำกว่าห้าร้อยอย่างแน่นอน

JACKET : use
    jacket ยีนส์ฟองซีด ยีนส์ยืด แขนห้าส่น สภาพใหม่ 99% ไร้ตำหนิ ไซต์ m ทรงแคบสวย อก 30 ยาว 18 แขน 15
    600->>>500->>>350-ถูกที่สุดกว่าที่ไหน

CHARLOTTE RUSSE : use
    top ผ้าป่านแซมดิ้นเงิน ของจริงน่ารักมากค่ะ ผ้านิ่มพริ้ว ระยิยระยับดี ไซต์ m อกไม่เกิน 35 สภาพใหม่
    ที่จริงอยาก ขาย 450->>>แต่ลด 200-

AMERICAN EAGLE : use
    top ผ้าป่าน บางพริ้วใส่สบาย ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่ๆ อก 32-34 ตัวนี้ใส่กับเอวสูงสวยค่ะ หรือจะใส่กับยีนส์สั้นๆ ก็ชิวๆ แต่น่ารักขอบบอก
    ที่จริงอยาก ขาย 350->>>แต่ลด 200-

TOP : new
    เสื้อแขนกุด ของใหม่ซักเก็บ ใส่กับเอวสูงสวยมากค่ะ ไซต์ m
    350->>>พิเศษ 200-

cf ka.

MNG : use
    เสื้อแบบเก๋ๆ คอจีนแบบระบายลูกไม้เป็นชั้นๆ เอาไว้ใส่กับเอวสูงค่ะ ดูดีสุดๆ สภาพ 95% ไซต์ m
    cf ka.

WET SEAL : new
    เกาะอกของใหม่ซักเก็บอีกแล้ว สภาพใหม่ๆ สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดตามตัว ของจริงหรูมาก ซื้อแพงขายถูกมากกกก

ชอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก sbn ค่ะ

ฝากขายเมคอัพ 1 ชิ้นค่ะ 200- ถูกมาก!!

http://siambrandname.com/forum/showt...p?p=1063313904

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by minyada; 11-02-10 at 15:14.

Gibsy is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Gibsy's Bank Account
    • Bank Account 1: 857X0X4X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

คุณมด กิ๊บ เองค่ะ ยังไงรบกวน วัดไซค์ให้กิ๊บทีนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
    ถ้ามีโพสลงอีก ก้อ pm.บอกด้วยนะค่ะ

Gibsy is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Gibsy's Bank Account
    • Bank Account 1: 857X0X4X4X

CF เพิ่มจ้า TOP made in usa.
    เสื้อเชิ้ตผ้าคอทตอนยืดๆ สภาพใหม่ตัดแต่งลูกไม้ชั้นนอกสไตร์โครเซ็ต ราคาซื้อแพงค่ะ ขายราคานีนับว่าถูกมากๆ
    อก 32- 34
    200-

อีก ตัว COLZA
    เสื้อสายเดี่ยวของใหม่ ไซต์ s แต่งลูกไม้น่ารักๆ ด้านหลังเว้าเหมือนด้านหน้าค่ะ
    100-
    จะลดให้เราบ้างไหมน๊า ei ei

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ