ขายชุดdress ไปงาน สวยๆ หลายstyleค่ะ (Greyhound, 3.1 Philip Lim...)

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ขายชุดdress ไปงาน สวยๆ หลายstyleค่ะ (Greyhound, 3.1 Philip Lim...)

Yossinee is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Yossinee's Bank Account
    • Bank Account 1: 741X2X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขายชุดdress ไปงาน สวยๆ หลายstyleค่ะ (Greyhound, 3.1 Philip Lim...)

ทั้งหมด 6 ชุดนะคะ แต่ละชุดใส่แค่ 1 หรือ 2 ครั้งแค่นั้นค่ะ
    (ขออนุญาติโพสห้องนี้ด้วยนะคะ เพราะมียี่ห้อผสมกันไป ขอบคุณค่ะ)

ชุดที่ 1: ของ WWA ชุดอัดพลีทสี่ม่วง มีสายสีดำผูกช่วงเอว ขาย 1400

ชุดที่ 2: ไม่มียี่ห้อค่ะ สีน้ำเงินเข้ม มีปักช่วงหน้าอกและเอว ขาย 950

ชุดที่ 3: ซื้อจากสยามค่ะ สีครีมเข้ม ผ้าชีฟอง มีสายผูกที่เอว ขาย 950

ชุดที่ 4: ของ Greyhound สีฟ้าอ่อน เก๋ค่ะ (ใส่ครั้งเดียว ใหม่มากจริงๆ) ขาย 2100

ชุดที่ 5: ของ 3.1 Philip Lim สีขาว ชายสีเบจ หวานๆที่ลูกไม้ตรงหน้าอก ขาย 1400

ชุดที่ 6: ของ Rebecca สีฟ้าเข้ม สวยค่ะ ขาย 1500

ฟรีค่าส่งค่ะ ราคาต่อรองได้ สนใจเมลถามได้ที่ trashortreasure@windowslive.com หรือ 081 4021188 (ถ้าไม่รับหรือปิดเครื่องเพราะไปบินต่างประเทศนะคะ ส่งเมสเสจทิ้งไว้ได้ค่ะ จะรีบโทรกลับ)

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Attached Images Attached Images       

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ