TM:มีสร้อยมุกแบบเซเลบใส่หรือยังคะ++Sales More>>TopShop H&M Lasenza ซื้อเองจาก UK//Swarovski สวยๆ ราคาไม่แพง // Kloset เข็มขัด Dress Sretsis //500 บาทก็ซื้อHi-St Brand ไปงานเลี้ยงได้ค่ะ//รวบรวมเสื้อผ้าเซเลบ และ Accessories มากมาย ใส่ไปเที่ยว

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    lapoire's Avatar
    lapoire is offline Trusted Member Master Brandname
    lapoire's Bank Account
    • Bank Account 1: 743X9X9X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Arrow TM:มีสร้อยมุกแบบเซเลบใส่หรือยังคะ++Sales More>>TopShop H&M Lasenza ซื้อเองจาก UK//Swarovski สวยๆ ราคาไม่แพง // Kloset เข็มขัด Dress Sretsis //500 บาทก็ซื้อHi-St Brand ไปงานเลี้ยงได้ค่ะ//รวบรวมเสื้อผ้าเซเลบ และ Accessories มากมาย ใส่ไปเที่ยว

ฝากลิงค์ Jewelry เพชร พลอย สร้อย แหวน ต่างหู สร้อยมุกแท้แบบเซเลบใส่กันอยู่ตอนนี้ราคาเส้นนึงไม่ถึงพัน ซื้อหลายเส้นลดให้นะคะ

http://siambrandname.com/forum/showt...14344&posted=1

Swarovski
    แบรนด์นี้ซื้อแล้วคุ้มค่ะ ซ่อมช้อปฟรีตลอด

ต่างหู ทรงงาช้าง ข้างนึงประดับคริสตัลอีกข้างเป็นพลาสติกทรงงาช้าง ขายแบบไม่ต้องต่อ 800 รวมส่ง

Aqua Set ขายยกเซตค่ะ (ตอนซื้อจากช้อปสยามดิส ต้องซื้อแยกนะคะ)
    ขายทั้งเซต สร้อย ต่างหู แถม แหวนไซส์ 50
    ราคาเต็มหมื่นกว่าค่ะ วันนี้ขาย 7,900 เหลือ 6,900 รวมส่งยกเซต

Accessories Hi-Street
    ซื้อห้างราคาจะสูงกว่านี้เยอะค่ะ แต่ไม่ค่อยได้ใส่ จึงนำมาขายสภาพดีนะคะ

สร้อย รูปหัวใจคู่ ซื้อCTW ยังเงาวิ๊งๆ อยู่ค่ะ
    ขาย 500 บาทรวมส่ง

กระเป๋า

กระเป๋าลายกุหลาย ผ้าซาติน A-Z (USED) ใช้ 1ครั้ง ขาย 500 บาทรวมส่ง

กระเป๋า Guess สีส้ม ซื้อสยามดิสตั้งแต่ที่ Guess ยังอยู่ชั้นล่างไม่ขาด ไม่ขุย แต่มีเลอะบ้างตามรูป
    ขาย 1,200 ลดอีกเหลือ 800 บาทรวมส่งค่ะ

กระเป๋าถือ M.E.I.Accessories ซื้อจากห้างในสิงคโปร์
    มี Dust bag ให้ใช้ไม่บ่อย มีรอยเกิดจากการเก็บ
    ขาย 1,400 ลดอีกเหลือ 1,000 บาทรวมส่งค่ะ

หมวกสาน ใส่ไปทะเล ซื้อพารากอน วันนี้ขอขายแค่ 590 รวมส่งค่ะ (ยังไม่ได้ใส่)

ผ้าเช็ดหน้า Jim Thomson (NEW) ขาย 200 รวมส่ง

หมวก ADIDAS มีคนซื้อมาให้ค่ะ เคยใส่ครั้งนึงแต่ไม่ใช่สไตล์
    ขาย 500 รวมส่งค่ะ

Lacasts มี 2ใบ สีขาวใส่ครั้งนึง ขาย 500 บาทรวมส่ง
    สีส้ม ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก ขาย 700 บาทรวมส่ง
    **เป็นของถอยจากช้อปไทย ซื้อเองใส่เอง ไม่รอยเปื้อนนะคะ**

กำไลหนังย้อมสี ประดับคริสตัลพลาสติก ซื้อจากในห้างพารากอน (รอยที่เห็น คือรอยต่อหนังค่ะ) สภาพปกติ ไม่ย่นไม่ขาด ไม่ลอก
    ขาย 2วง 490 รวมส่งค่ะ

ต่างหูห่วง Zein ขาย คู่ละ 150 รวมส่ง

กำไลข้อมือ พลาสติกตันทำเหมือนไม้ ของห้างพารากอน ไม่มีรอยขีดข่วนเพราะเก็บในถุง
    ขาย 390 รวมส่ง

กำไลเปลือกหอยย้อมสี ร้อยเอ็นยืดของห้างพารากอน ขาย 290 รวมส่งค่ะ

แหวนเงิน ชุบทองคำขาว ไซส์ 52 ซื้อในห้างเซ็นทรัลเชียงใหม่ มีแต่ตัวแหวนนะคะ
    ขาย 2 วง 590 รวมส่ง ยังเงาวิ๊งตามรูปเลยค่ะ

กระเป๋าถือไปงาน ของคุณแม่ฝากขายค่ะ (คุณแม่เริ่มอยากสนุกด้วยคน)
    ซื้อใน Department Store เดอะมอลล์ ซื้อมาใบนึงเกือบ 2พัน ซื้อมาก็เก็บ

ขอขายราคาน่ารัก ใบละ 490 บาทรวมส่งค่ะ

อธิบายตำหนิค่ะ ใบสีเงิน หูจับอะไหล่ยังวิ๊ง แต่มีรอย ถ้าจับจะรู้สึกว่าไม่เรียบ
    ด้านข้างที่มีีสีเหลืองเลอะออกมาเป็นกาวค่ะ ถ้าลองทำความสะอาดก็ออกนะคะ
    ด้านในกระเป๋าสะอาด ไม่เปื้อนไม่ขาด

ใบที่สอง เป็นมุก อะไหล่ ก็วิ๊ง สามารถขัดได้
    ตำหนิ อยู่ด้านในที่ซับในเหลืองแล้ว แต่ก็ไม่น่าเกลียดนะคะ
    เป็นแบบในรูปเลยค่ะ ไม่ได้ตกแต่งหรือใช้แฟลชแต่อย่างใด

Last edited by lapoire; 30-01-10 at 13:06.
    สด - ผ่อน (ดอกเบี้ย 0%)Line: Vitamin_Bible

lapoire is offline Trusted Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

1

มาเตรียมชุดไปเที่ยวย ไปงานเลี้ยงกันค่ะ !!

500 บาทรวมส่ง H-Street Brand ก็ไปงานได้แล้วค่ะ

เสื้อยีน เอาไว้ใส่ทับ Dress ได้ของ CPS ป้ายยังอยู่ค่ะ ยังไม่ได้ใส่ พี่สาวฝากขาย
    ไซส์ S สาวอก 32ใส่ได้ค่ะ ขาย ครึ่งราคา 500 รวมส่งค่ะ

เสื้อ Ping&J ใส่ 1ครั้ง ขาย 500 รวมส่งค่ะ

Dress X act Size M เป็นผ้าแบบปักดิ้นนะคะ(USED) ขาย 500 รวมส่ง

Dress X act ผ้ายืดสีน้ำเงิน ไซส์ M พื้นมีกลิลเตอร์ (USED)ขาย 500 รวมส่ง
    ขนสัตว์ไม่ขายนะคะ

XOXO >> Brand New มี 2ตัวค่ะ

Dress ลูกไม้หวาน ยาวประมาณเข่า มีซัพใน Size M ขาย 1,000 รวมส่งค่ะ ตัวนี้ลดจากป้ายจิงเยอะมากค่ะ

Dress XoXo (NEW) อัดลีท ผ้ายืด แถมสายคริสตัล ถอดออกหรือใส่ได้ตามรูป
    เคยลงขายแพงกว่านี้ วันนี้ขอขาย 1,000 รวมส่งค่ะ

Dress พี่สาวฝากขาย ซื้อในช้อปGuess สีขาวเป็นผ้ายืด ไม่เคยใส่ แต่ช่วงอะไหลทองมีรอยจากการเก็บ
    ซื้อ 2,000 กว่าขาย 1,590 บาท

Overcoat คล้ายผ้าwool ซับในด้วยผ้ามันสีฟ้าตามรูป
    มีตำหนิ 1 จุดตรงผ้ากุ๊นขอบกระเป๋าด้านซ้าย ต้องมองใกล้และเพ่งจึงเห็นค่ะ
    เราSz M แต่ตัวนี้ซื้อ L เพราะใส่สบายกว่า เลยขอขาย ราคาไม่แพง ขาย 1,000 รวมส่ง

กระโปรงหนัง Jaspal แบบชมพู่ใส่ในละคร ไซส์ XS
    เอว 28-32 สะโพกใส่ได้ถึง 36 ไซส์เล็กก็จริงแต่มันเป็นกระดุม 2ชั้นเลยปรับไซส์ใหญ่หรือเล็กได้ค่ะ ยาว 11นิ้ว
    ขาย 800 บาทรวมส่ง ขาย 690 งดต่อแล้วค่ะ

Express Sz M USA ผ้ายืด ขาย 250 รวมส่งค่ะ ไม่รวมสร้อยนะคะ

Xact (USED) สีชมพู พับในตู้เลยยับนะคะ ไซส์ M ขาย 250 รวมส่ง

Holister Sweater (USED) ใส่ 1 ครั้ง ขาย 200 รวมส่งค่ะ
    Central House Brand (USED) ใส่ไม่บ่อย ขาย 490 รวมส่งค่ะ

เรามาเตรียมตัวไปทะเลกันเถอะ !!

หมวดนี้มีทั้งเสื้อผ้า USED และที่ยังไม่ได้ใส่นะคะ สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ขอขายในราคาไม่แพง

1. Zein Free Size(USED) ใส่1ครั้ง เป็นผ้าคล้ายชีฟองสกรีนลายใส่สบาย ขาย 590 รวมส่ง

2. เสื้อเกาะอกผ้ายืดของใหม่จากอเมริกา (New) ขาย 100 บาทรวมส่ง
    กางเกงลายสก๊อตสีฟ้า A pick me up (New) ขอบกางเกง 28 สะโพก 34 ขาย 200 บาทรวมส่ง
    เสื้อคลุมสีฟ้า Jaspal Sz M (USED) ใส่ไม่บ่อย ขาย 290 บาทรวมส่ง

4. เสื้อซื้อในห้างพารากอน Freesize (USED) ใส่ไม่บ่อย ขาย 590 บาทรวมส่ง

สด - ผ่อน (ดอกเบี้ย 0%)Line: Vitamin_Bible

1

กรุณาตัดสินใจให้ดี ว่าคุณต้องการCF จริงๆ

อย่า CF เพราะไม่แน่ใจ แต่เผื่อไว้เด๋วของหมด มันปิดโอกาสเพื่อนๆ และแม่ค้าค่ะ
    """""ติดเรื่องเงินเราให้ผ่อนได้"""""
    สนใจ PM หรือ 081 494 4918

ผ่อนได้ดังใจ 1. มัดจำจอง >> 2. จ่ายตามงวดที่ตกลงกัน >> 3.ส่งสินค้าเมื่อชำระครบ
    PS. ไม่รับมัดจำซ้ำซ้อนนะคะ โอนก่อนได้ก่อนค่ะ

Top Shop H&M Lasenza UK
    (ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ)

Blazer TopShop>> มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ ถูกกว่าซื้อเองแน่นอน

Blazer TopShop UK12 (New) สาวๆไซส์ M ใส่ได้ค่ะ มี Pad รองใต้บ่าตามนิยม

ป้ายจากช้อปก่อนลด 4,350 หลังลด 2,610

ขอขายต่อเพื่อนๆ 2,100 รวมส่งค่ะ

ไม่รวมที่ติดบ่านะคะ (ที่ติดบ่าอันละ 100 บาทค่ะ)

Dress Top Shop>> มี 4 ตัว 4แบบ ค่ะ

Dress Top Shop UK 10 (M) NEW ป้ายก่อนลด 3,950 ป้ายลด 2,370
    ขอขายใน SBN ราคา 1,890 รวมส่ง ไม่มีตำหนิใดๆ ค่ะ

สร้อย Rampage (USED) ใส่น้อยครั้ง ซื้อที่ช้อปEmporium สามารถแยกMix ได้ 4 เส้น เหลืออยู่เส้นเดียวในร้าน
    SOLD

ตำหนิ คือคุณแม่เอายาทาเล็บไปเคลือบแล้วเลอะบริเวณเชือกตามรูป แต่ใส่แล้วมองไม่เห็นค่ะ ส่วนบริเวณอื่นส่วนอื่นปกติ ขอซูมให้ดูเพื่อความสบายใจนะคะ

Dress Top Shop UK10 ป้ายห้อย ขาย 2,190 บาทรวมส่ง

Dress Top Shop Special Collection มีโครง corset ผ้าจะพิเศษกว่ารุ่นธรรมดา ลายม้าลาย Uk 8 ขาย 2,190 รวมส่ง
    Sales last price>> 1,800 รวมส่งค่ะ
    Dress Top Shop Special Collection มีโครง corset ผ้าจะพิเศษกว่ารุ่นธรรมดา สีดำ Uk 8 ขาย 2,190 รวมส่ง
    Sales last price>> 1,800 รวมส่งค่ะ

Skirt>> เหลือตัวสุดท้ายแล้วค่ะ

UK 6 ขอบกระโปรงวัดได้ 26 นิ้ว สะโพก 33นิ้ว ขาย 1,290 รวมส่ง
    Sales last price>> 1,090 รวมส่งค่ะ

Play Suit >> ตัวสุดท้ายเช่นกันค่ะ

Play suit JEAN น่ารักมั่กๆ ใส่ได้ใส่แล้ว UK 8 ขาย 1,990 รวมส่ง

ตาราง Size Top Shop ค่ะ

ขอฝาก H&M UK เช่นกัน

Dress H&M Size 10 ขาย 1,490 รวมส่งค่ะ
    Sales last price>> 1,300 รวมส่งค่ะ
    เป็นกระโปรงย้วยค่ะ จึงไม่ต้องห่วงเรื่องติดเอวกะสะโพก

Lasenza UK 8 ซีทรูปัก ซักพับเก็บเช่นกัน ขาย 490 บาทรวมส่งค่ะ

EVIE UK8 ซักเก็บเช่นกัน สายปรับได้ ขาย 490 บาทรวมส่ง

EVIE UK10 ซักพับเก็บค่ะ ขาย 490 บาทรวมส่ง

มุม Thai Designer: Kloset // Sretsis

เข็มขัด Kloset ของใหม่ค่ะ Size M
    ช้อป 2,450 นะคะ ขายขาดทุน 2,000 รวมส่งค่ะ

Sretsis UK8 ประมาณ M (USED) ขาย 2,490 รวมส่งค่ะ
    โอนวันนี้ 2,190 รวมส่งค่ะ

Last edited by lapoire; 30-01-10 at 13:05.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ