ของใหม่ทุกใบ แท้ 100% จากอเมริกา มาแล้วจ้าาา

พิเศษ !!!!!! SALE กระเป๋าตังค์ใบยาวทุกใบ ลดเหลือแค่ 4,000 บาทเท่านั้น !!!!! ถูกสุดๆๆๆ

** สามารถจองไว้ได้นะคะ แต่รบกวนขอมัดจำก่อน 1,000 บาท/รายการ แล้วรบกวนโอนเงินที่เหลือให้ภายใน 1 อาทิตย์ มิฉะนั้นจะขอยึดเงินมัดจำ และทำการลงขายใหม่ค่ะ**

ราคานี้ รวมค่าส่ง EMS ให้ฟรีแล้วนะคะ

pm หรือ โทรหาแม่ค้าได้ค่ะ 085-240-7878 email มาก้อได้จ้า ติดต่อได้รวดเร็วดี ที่ jaikoshop@gmail.com ค่ะ เพราะแม่ค้าใช้ BB เช็คเมลได้ทันทีค่ะ
สินค้าซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นเป็นของปลอม (ซึ่งเป็นไปไม่ได้แน่นอนจ้า)

Coach Heritage Stripe Beige/Pink สะพายข้างค่ะ มีถุงผ้า แคร์การ์ด ให้นะคะ ขนาด 13.5"(w/o strap)x 13" ขาย 6,500 ค่ะ

Coach Madison Sabrina Brown ไซส์ใหญ่นะคะ มีตำหนิเล็กน้อยตามรูปค่ะ มีถุงผ้า แคร์การ์ดให้นะคะ ขนาด 15 1/2 (L) x 9 (H) x 6 (W) ขายที่ 11,500 ค่ะ

Coach Parker Small Flap Purse Handbag มีมาสองสีค่ะ สีชมพู กับ สีครีม ขนาด L:10-1/2", H:6", W:3" ขายใบละ 3,900 ค่ะ ใบนี้ไม่มีถุงผ้าให้นะคะ มีแต่การ์ดค่ะ จะห่อกระดาษ coach ให้ค่ะ

COACH SIGNATURE ALI HOBO สีน้ำตาล ขนาด 15 " L x 12.5" H ใบใหญ่จุของไ้ด้เยอะค่ะ ขาย 6990 ค่ะ มีถุงผ้า แคร์การ์ดให้ค่ะ

ผ้าผูกผม Coach ค่ะ มี สามเส้น ขายเส้นละ 1,200 ค่ะ

Signature Parker Pink Coach Purse สะพายข้างน่ารักสีชมพู ลาย op-art ขนาด 9" x 8 " ขาย 3,900 บาท ไม่มีถุงผ้านะคะ ห่อกระดาษ coach ให้ค่ะ

COACH PARKER PINK PEARL LEATHER CROSSBODY สะพายข้างสีชมพู เป็นหนังนะคะ ขนาด ขนาด 9" x 8 " ขาย 3,900 บาท ไม่มีถุงผ้านะคะ ห่อกระดาษ coach ให้ค่ะ

Coach Sabrina Op-art สีดำ ไซส์ใหญ่ ขนาด 15 1/2" (L) x 9" (H) x 6" (W) ขาย 12,500 บาทค่ะ มีถุงผ้า แคร์การ์ดให้ค่ะ

Coach Signature Turnlock Large Wristlet ขนาด 7"x4" ใส่ของได้เยอะค่ะ ขาย 2,900 มีกล่องให้นะคะ

COACH HERITAGE STRIPE LT KH/PK COSMETIC CASE ขนาด 4"L x 7"H X 1 1/2"W ขาย 2500

COACH BONNIE CORAL FOLDOVER CROSSBODY BAG

เป็นหนังสีชมพูทั้งใบค่ะ ขาย 4,600 มีถุงผ้าให้ด้วยนะคะ

2.COACH MADISON MAHOGANY OP ART MEDIUM WALLET ขนาด 5"x4" ใส่การ์ดได้ 8 ใบ มีช่องใส่แบงค์ 2 ช่อง และช่องใส่เหรียญ 1 ช่อง ขาย 3900 บาท

3. COACH RED SIGNATURE & PATENT ID CARD CASE มีถุงผ้าให้ด้วยนะคะ ใส่การ์ด กะใส่รูป หรือ ID ได้ค่ะ ใส่การ์ดได้ 5 - 6 ใบค่ะ ขาย 2900 ค่ะ

4. COACH STAR LEATHER BADGE/ID ที่ใส่บัตรพนักงาน หรือ บัตรนักเรียน ขาย 1500 ค่ะ

5. Coach Signature Penny Flap สีทอง ขนาด 9" L X 7" H X 2.5" W เป็นขนาดเล็กนะคะ ถือกำลังน่ารัก มีกล่องกะกระดาษ coach ห่อให้นะคะ ขาย 4500 บาทค่ะ

Coach OP Art Parker Rose Gold Purse & checkbook Wallet ขายเป็นเซ็ทค่ะ กระเป๋าใบใหญ่ขนาด 11 1/2" High X 10" Wide X 6" Depth มีถุงผ้าให้ค่ะ กระเป๋าด้านนึงมีรอยเล็กน้อย ดูตามรูปเลยค่ะ ส่วนเป๋าตังค์ จะใส่เช็คและแบงค์ได้นะคะ ไม่มีช่องใหเหรียญค่ะ ทั้งเซ็ทสองใบ 8500 ค่ะ

5. Coach Sabrina Op-art สีน้ำตาล size ใหญ่นะคะ ขนาด 15.5 (L)X 9 (H) X 6 (W) ใบ นี้มีตำหนิรอยขีดข่วนจากการขนส่งตามรูปเลยนะคะ ไม่ได้เด่นชัดมาก ถือไม่น่าเกลียดค่ะ แต่รบกวนดูรูปด้วยนะจ๊ะ ขายลดราคาเพราะมีตำหนิที่ราคา 10,900 บาทจ้า มีถุงผ้าและการ์ดให้ครบค่ะ

6. Coach Signature Stripe Tote สีขาว เหลือ 2 ใบ ขาย 5,700 ค่ะ ไม่มีถุงผ้านะคะ มีกระดาษ Coach ห่อให้แทนค่ะ

Coach stripe Zip wallet รุ่นนี้ เป็น set คู่กับกระเป๋าด้านบนค่ะ ใส่การ์ดได้ 8 ใบ มีช่องใส่แบงค์ใส่เหรียญ ขาย 3900

7. Coach Signature Stripe Convertible Shoulder Purse ขนาด 11"(L) X 2"(W) X 11"(H) ใบนี้มีสายยาว สามารถสะพาย cross-body ก็ได้ สะพายขึ้นไหล่ก็ได้ มีมา 3 ใบค่ะ สีขาว 2 ใบ (เหลือ 1 ใบ) และสีน้ำตาล 1 ใบค่ะ รุ่นนี้ไม่มีถุงผ้านะคะ แต่ห่อกระดาษ coach ให้ค่ะ มีการ์ดนะคะ ทั้งสามใบไม่มีตำหนิใดๆค่ะ ขายที่ 5,700 บาทค่ะ

มีสีดำ มาเพิ่ม 1 ใบ ขาย 5,700 ค่ะ

8. Longchamp ของใหม่ด้วยค่ะ ทุกใบ Made in China นะคะ
ตอนนี้เหลือ S หูสั้นสี lavender ค่ะ ขายที่ 2,600
งดต่อรองค่ะ

9. Coach Madison Sabrina Op-art size ใหญ่นะคะ ขนาด 15 1/2 (L) x 9 (H) x 6 (W) ตอนนี้เหลือแต่สีครีมสองใบ ขายที่ 11,000 ค่ะ
รูปใบสีครีมค่ะ

10.COACH MADISON PATENT SABRINA~14178~COBALT BLUE ขนาด 12 ” Length x 5” Height x 4” Width สีน้ำเงินเข้มสวย เป็นขนาดเล็กของรุ่น madison นะคะ ขาย 12,500 --> ลดเหลือ 9,500 งดต่อรองค่ะ

[b][u][b]16. Coach Parker Checkbook wallet สี off-white ขายใบละ 4,000 บาท งดต่อรองนะคะ

17. Coach Bonnie Wallet พิเศษ เฉพาะใบสีส้ม ขายถูกมากๆ ที่ 3,700 ค่ะ

18. Coach Legacy Wallet สีครีม ด้านในสีน้ำตาล ขาย 4,000 งดต่อรองค่ะ

ฝากกระทู้ขาย Chanel / Prada/ Fendi ที่ห้อง Hi-End ไว้ด้วยค่ะ
http://61.19.251.114 /siambrandname/forum/showthread.php?538960-TM-C-H-A-N-E-L-Camera-Case-P- R-A-D-A-Bow-Muff-F-E-N-D-I-Baby-Spy-ราคาน่ารักๆ-มาช่วยรับไปเลี้ยงต่อ หน่อยค่ะ