สินค้าทุกชิ้นใหม่ จากช็อป
สนใจชิ้นไหน PM มาสอบถามได้นะคะ

CF แล้วอย่า CC นะค่ะ มีอะไรแจ้งได้นะคะ ถ้าเงียบหายขออนุญาตไม่ซื้อ-ขาย ด้วยอีกค่ะ

***CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม.นะคะ ***
***มีบีญชีธนาคารกรุงเทพเท่านั้นค่ะ***
***ราคารวมส่งลงทะเบียนนะคะ***

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ

========================================================

ตามหาหน่อยนะคะ

KLOSET jumpsuit แบบและสีเหมือนในรูป ไซส์ S นะคะ

ขออนุญาตยืมรูปเวบ 2handkloset ด้วยนะคะ

แล้วก็มีผ้าพันคอ Lego สีชมพู ของใหม่พร้อมถุงผ้า อยากแลกกับสีน้ำเงิน-เขียว

สนใจ PM มาได้เลยนะคะ

========================================================

SALE SALE SALE ปรับราคาลงแล้วนะคะ

1. KLOSET เดรสสีเทาหมุดเงิน ใหม่ ป้ายห้อย ไซส์ S เนื้อผ้าดี สีเทาใส่แล้วดูเด่นหรูหรามากค่ะ
ราคาป้าย 5,450 ขาย 5,000 บาท

สีเดียวกับที่นางแบบใส่ค่ะ

2. KLOSET เดรสสีน้ำเงิน ลายเพชร เนื้อผ้าลื่นๆหรูหราค่ะ ใหม่ ป้ายห้อย ไซส์ S
ราคาป้าย 5,450 บาท ขาย 5,000 บาท

เหมือนนางแบบค่ะ

3. KLOSET กางเกงขาสั้นหูเปีย สีเทาเข้มค่ะ ใหม่ ป้ายห้อย ไซส์ M
ขาย 2000 บาท

4. LANDMEE เดรสสั้นลายดอก สวยหวาน น่ารักค่ะ ใหม่ ป้ายห้อย FREESIZE นะคะ
ราคาป้าย 1,890 บาท ขาย 1,200 บาท

5. LANDMEE กระโปรงสั้น ลายดอกไม้ ตรงปากกระเป๋าเป็นรูปโบว์น่ารักค่ะ ใหม่ ป้ายห้อย ไซส์ S
ราคาป้าย 2,250 บาท ขาย 1,500 บาท

THANKS SBN KA....