+++++++ลงเพิ่มอีกหลายชิ้น ราคาพิเศษสุดๆ___กระเป๋า CoaCH//เสื้อผ้า กระเป๋า JasPaL//รองเท้า Nine West ++++++++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    myning is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking +++++++ลงเพิ่มอีกหลายชิ้น ราคาพิเศษสุดๆ___กระเป๋า CoaCH//เสื้อผ้า กระเป๋า JasPaL//รองเท้า Nine West ++++++++

+++++ ลงเพิ่มอีกค่ะ สวยๆหลายตัวเลย +++++
    ทุกตัว 350 บาท พิเศษสุดค่ะ..
    ซื้อ 3 ตัวในราคา 1000 บาทเท่านั้น ส่งฟรีแบบลงทะเบียนให้ค่ะ
    แต่ด้วยลูกค้าสอบถามกันมามาก ขออนุญาตให้สิทธิ์กับท่านที่โอนเข้ามาก่อนนะคะ

JasPaL แขนยาวสีขาว ช่วงตัวหลวมๆ จั๊มที่ช่วงเอว
    size L

JaspaL ตัวยาวนิดนึง แขนสั้นสีขาว เนื้อผ้ามีลายนะคะ
    size M

JasPaL สีขาว ตัวยาว ใส่กับเลคกิ้งก็น่ารักค่ะ
    size M

JaspaL สีดำ size L
    ตัวนี้ปักเยอะมาก ตามรูปเลยค่ะ

JasPaL สีขาว size L ช่วงคอมีระบาย 2 ชั้น สวยค่ะ

JasPaL cardigan แขนสั้นสีดำ ไม่มีกระดุมนะคะ
    Freesize

JaSpaL ตัวยาว สีขาว XL
    ช่วงอกตีเกล็ด มีเชือกผูกที่เอว

เสื้อคอถ่วง Ouiset (หลังการบินไทย)

JasPal size L สีดำ
    มีโบว์ช่วงคอ ชายเสื้อกับปลายแขนขลิบสีขาว

เสื้อยืดสีเทา Jaspal USED
    size L ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ

เสื้อคลุมตัวสั้น jaspal NEW
    size M ปักดอกไม้ด้วยค่ะ

Jaspal ผ้ายืด สีขาว (USED)
    size S ทรงหลวมๆ ใส่สบาย

เสื้อผ้ายืด Jaspal สีดำ size M USED
    ตัวนี้แขนกว้างๆ ประมาณแขนค้างคาว
    JaspaL size M
    เสื้อผ้ายืด แบบทิ้งๆ สีเขียว ขลิบดำ
    เสื้อยืดสีดำ ช่วงกลางปักลูกไม้
    size S

JasPal แขนกุด มีระบายชั้นๆ สีชมพูน่ารักค่ะ
    size M SOLD ka
    กางเกงขายาว JaspaL สีเทา
    size L เอว 30 นิ้ว
    Mini Skirt JasPal size XS
    เอว 28 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว

JasPaL ตัวยาว สีชมพู
    size L

JasPaL ผ้ายืดค่ะ
    size M

myning is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ยังคงต้องตั้งใจขายต่อไป จนกว่าเศรษฐกิจจะฟื้นตัวค่ะ
    บางชิ้นยังไม่เคยใช้เลย หรือถ้าใช้แล้ว สภาพก็ยังดีอยู่มากค่ะ
    สนใจชิ้นไหน PM มาได้เลยนะคะ ต่อรองได้บ้างแต่อย่าหนักมาก แม่ค้าเพลียค่ะ

Coach Wristlet สีชมพู ของใหม่แน่นอน
    ใบใหญ่ ขนาด 7 3/4 L x 5 H
    มีไม่ถุงผ้าให้นะคะ มีแต่ coach tissue paper ห่อให้ค่ะ
    ขาย 2,200==>1800 --> พร้อมโอน ขาย 1700
    ถูกมากมายค่ะ คอนเฟิร์ม

Coach Legacy สีน้ำตาล USED
    ใบนี้เป็นผ้า สายหนังค่ะ ใช้ไปแค่ 2 ครั้งเอง สภาพดีมาก
    ใบนี้ซื้อมา 17xxx แล้วค่ะ
    ขาย 9,000 ==>ราคาพิเศษ 6990 --> ลดพิเศษ 6000
    พิเศษจริงๆค่ะ พร้อมโอน ขาย 5,500

Coach ใบใหญ่ USED
    ใบนี้ใหญ่นะคะ เป็น PVC ขอบสีม่วงสวย สภาพดีค่ะ
    ขาย 7000

Nine West size 6 สีเทา
    ของใหม่ ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ
    ราคาที่ shop ขาย 4,500 ==> 2200 --> Sale 2000
    ขาย 1900

รองเท้า JasPaL สีดำ-แดง size 39
    ขาย 400

รองเท้า JaspaL size 39 ส้นไม้ค่ะ
    ขาย 490

กระเป๋า Levi's NEW
    ใช้เป็นกระเป๋าถือค่ะ ใบไม่ใหญ่ ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ค่ะ
    ราคาปกติ 890 ==> 490--> ลดอีกเหลือ 400

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ