ส่งฟรีลงทะเบียนทุกชิ้น ขายรับเที่ยงคืน ของถูกมาเเว้วว Billabong Topshop Roxy Rusty Forever 21 ฺBodycon O'neil Rusty Michael Kors Wet seal Charrot Russe Primark Dress Jumpsuit skirt Tube Top Etc . On Sale !!!!!????????!!!!!!!!!!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ส่งฟรีลงทะเบียนทุกชิ้น ขายรับเที่ยงคืน ของถูกมาเเว้วว Billabong Topshop Roxy Rusty Forever 21 ฺBodycon O'neil Rusty Michael Kors Wet seal Charrot Russe Primark Dress Jumpsuit skirt Tube Top Etc . On Sale !!!!!????????!!!!!!!!!!!!

mui's Avatar
    mui is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ส่งฟรีลงทะเบียนทุกชิ้น ขายรับเที่ยงคืน ของถูกมาเเว้วว Billabong Topshop Roxy Rusty Forever 21 ฺBodycon O'neil Rusty Michael Kors Wet seal Charrot Russe Primark Dress Jumpsuit skirt Tube Top Etc . On Sale !!!!!????????!!!!!!!!!!!!

ขอให้สิทธิ์ผู้ที่พร้อมโอน ขอความกรุณา CF no cc ถ้าจะ CC ก็บอกกันค่ะ ไม่่ว่ากัน
    สินค้าซื้อเเล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
    มีSCB นะค่ะ
    Katanyu F.
    016-299568-8

ติดต่อ 0815849871

กระทู้นี้ไม่มีค่าส่งนะค่ะ ส่งเเบบลงทะเบียนให้ทุกชิ้น
    ขอบพระคุณค่ะ

New Billabong Juliet dress ในช็อปไทยยังมีขายอยู่นะค่ะ ไปดูได้เลยค่ะ ใส่เเล้วน่ารักมากๆค่ะ ในช็อปขาย 2990 บาท ตัดใจขาย 1500 บาท ค่ะ โอนตอนนี้ลดให้เหลือ 1400 บาท เเละส่งเเบบ EMS ให้ด้วยค่ะ

ฺNew Billabong Kenya Dress Sale 999 บาท

New Rip Curl ของใหม่้ายห้อย ฉลุทั้งตัวไซร้ M มีกระเป๋าสองข้าง ราคาเต็ม 3590 บาท โอนตอนนี้ขาย 1700 บาท ไม่รวมเข็มขัด เเถมฟรีส่งEMS ด่วนๆ

Charlotte russe ชีฟองมีซับใน ของใหม่ป้ายห้อย ไซร้ M ขาย 550บาท

รองเท้าสีทองส้นเเก้วของ gojane ด้านในถลอกภายนอกสภาพดีเท้าเบอร์ 36-37 ค่ะ 300 บาท ซึ่งไม่มีผลต่อการใช้งาน
    gojane Sneakers Wedge สีกรม size 36 ขาย 350 บาท สีกรมนะค่ะ

รองเท้า F21 ของใหม่ สีขาวส้นสวยมาก เหมาะสำหรับเท้าเบอร์ 35เเละ 36 นะค่ะ Sale 999 บาท

รองเท้า used Footwork ไซร้ 36 ขาย 700 บาท เป็นหนังเเท้นะค่ะ ส้นน่ารักมากๆ

ีForever21 ของใหม่ทั้งสามตัว เป็นไซร้ s ทั้งหมด เอ็มก็ใส่ได้นะค่ะ ยืิดตามตัว ลดเลยตอนนี้ 550 บาท พร้อมรูปประกอบจากเว็บค่ะ มีลายขวางสีกรมตัดเเดง เเละสีนำเงินกับสีดำ ขออนุญาติยืมรูปตอนใส่นะค่ะจากBlog ใส่เเล้วเป็นตามรูปค่ะ เพราะใน Blog ระบุว่าใส่ของ F21 ค่ะ สีดำ ขายไปแล้วนะค่ะ สีดำเเละนำเงินขายเเล้วนะค่ะ เหลือเเต่ตัวลาย

New Bodyconskirt zip ด้านหน้า ไซร้ M ขาย 350 บาท
    New Bodycon Fring skirt ได้มาจาก Ebay นะค่ะ ยังไม่เคยใส่ค่ะ ขอขาย750 บาท
    dress bodycon สีเทาได้มาจาก ebay Sale [color=red][size=+2] 600 บาท

หมวกปักเลื่อมของ F21 ของใหม่พร้อมป้าย มีสีดำกับสีเทาจัดไปใบละ 500 บาท

กระโปรงสีเขียวของ new Chaps ไซร้ s ใส่เเล้วก็เเนว Body con ขาย 350

กระโปรงbody con Charlotte irony สีดำเเถบเทา ขาย 300 บาท

miChael Kors Top ของใหม่ป้ายห้อยนะ่ค่ะ อันนี้เราลองใส่ให้ดู ราคาเต็มประมาณ 69 เหรียญ วันนี้ขอเซลล์ท่ 700 บาท ไซร้เอ็มจ้า หน้าอก 32-34

F21 Tube Top สภาพดีสีเเดงนะค่ะ ด้านหน้าเป็นฉลุ ไซร้ S โล๊ะเหลือ 300 บาท

topshop top ไซร้ 8 ขาย 450 บาท

ฺBillabong ของใหม่ไซร้ S อันนี้ลองใส่ให้ดูนะค่ะ ขอเอารูปจากในเว็บให้ดูนะค่ะ โล๊ะขาย 590 บาท ช็อปไทย 1890 บาท รูปในเว็บเเบบเดียวกันเเต่คนละสีนะค่ะ

RUSTY ของใหม่ป้ายห้อยขอลองใส่ให้ดูนะค่ะ ราคาเต็ม 39.50 เเต่เราขอขาย 590 บาทค่ะ

เสื้อกล้ามปักเลื่อมหน้าหลังงานสั่งตัดประมาณไซร้ S นะค่ะ ขาย 300 บาท

Roxy ของใหม่ ไซร้ S เพื่อนๆซื้อมาฝากเเต่ไม่ได้ใส่ เลยค่ะ อันนี้ลองให้ดูเหมือนกัน ขายเซลล์ 400 บาท

F21 ไซร้s ใส่ครั้งเดียว โล๊ะเลยที่ 550 บาท

ฺBillabong สายเดี่ยวสีดำไซร้ M ของใหม่เลยนะค่ะ ขายเซลล์ 450 บาท

NEW เสื้อไหล่เดียวสีเทา Freesize 300 บาท

O'Neil ลายใบไม้ สภาพดี ขายถูก 200 บาท

เสื้อไหล่เดียวได้จากในนี้เเหละ่ค่ะ ส่งต่อ 200 บาท

New Urbanoutfitter สายเดียว ไซร้ S ขาย 400 บาท

O'neil ของใหม่ ขาย 400 บาท ราคาเต็ม 39.99 ดอลล่า

NEW POLKA DOT DRESS FROM SAIM โล๊ะ 350 บาท

NEW Printed Tube Dress SALE 200บาท

NEW F21 Party Jumpsuit size S Sale 1300 บาท

BillaBong ใส่ไปงานเเต่ง ครั้งเดียว สีคีมลายชมพูด้านหลังมีซิปนะค่ะ Sale 700 บาท

์NEW Atmosphere UK8US36 Sale 700 บาท

TopShop Dress ปักเหลื่อมเซลล์เลย 450 บาทเท่านั้น uk10 นะค่ะ

เอี๊ยมกระโปรงเอวสูง ตัวเดียวกับที่ เอมี่ กลิ่นประทุมใส่อัดรายการ ใส่ครั้งเดียว ขาย 500 บาท

สายเดี่ยวสปเกตตี้เเบรนด์ Charlotte irony ใส่หนึ่งครั้งขาย250 บาท

ASOS เสื้อคลุมสีๆ ขาย 200 บาท

NEW Element Tank size S500 บาท

ขออนุญาติิตามหา Topshop เเบบ นานาใส่นะค่ะ ไซร้ 10 หรือ 8 ราคาน่ารักๆนะค่ะ ด่วนใครมีเสนอมาเลย
    ALL FREE SHIPPING
    Last edited by mui; 30-01-10 at 02:20.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ