ไม่ซื้อไม่ว่าค่ะ//used longchampมีหลายสีค่ะ เป็นสมบัติของแม่ค้าเองใหม่มากๆๆ **kloset ผ้าผันคอ **roky rose**เสื้อ roky rose

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    JA-AE is offline Banned User Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up ไม่ซื้อไม่ว่าค่ะ//used longchampมีหลายสีค่ะ เป็นสมบัติของแม่ค้าเองใหม่มากๆๆ **kloset ผ้าผันคอ **roky rose**เสื้อ roky rose

ลดราคาะค่ะ ผ้าผันคอ kloset เสื้อ roky rose เสื้อฉลุค่ะ
    kloset ผ้าผันคอ **roky rose**เสื้อ roky rose*uses กระเป๋า long champ
    สินค้าทุกชิ้นถามหัยแน่จัยก่อนซื้อ ไม่รับคืนสินค้าค่ะ
    สนจัยโทร 087-3834636 ค่ะ โทรได้ 24 ชั่วโมงค่ะ แม่ค้ายินดีต้อนรับค่ะ ราคาคุยกันได้ค่ะ

ใบนี้ LC หูยาวค่ะ ไม่มีตำหนิตรงไหนเลยใหม่จิงๆๆ เป็นสมบัติของแม่ค้าเองค่ะ 2200 ค่ะ ไม่มีฟองอากาศ ใช้งานน้อยค่ะ ลดได้น่ะค่ะ

ใบนี้ mหูสั้นค่ะ สภาพใหม่ค่ะ ไม่มีฟองอากาศใดๆๆ 1500 ค่ะ เป็นสมบัติของแม่ค้าเอง

ใบนี้ส้มหูยาวไม่มีตำหนิ ไม่มีฟองอากาศ สมบัติแม่ค้า 1500ค่ะ

ใบนี้ esprit หนังเงาสวย ไม่มีรอยใดๆๆทั้งสิ้น ไม่ค่อยได้ใช้เรยขาย ที่หูยังมีถุงติดอยู่เรยค่ะ 1000ค่ะ

เสื้อ roky rose ค่ะ 1500ค่ะ สภาพดีมากค่ะ ไซค์ s

ผืนนี้ได้มาจากการประมูลค่ะ 2400น่ะค่ะ สภาพดีมากๆๆๆมีถุงครบ

กระเป๋า lcใบนี้สภาพยังใหม่ค่ะ 1500ค่ะสีเขียวขี้ม้า ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ หูแข็ง ข้างนัยไม่มีรอยค่ะ

ใบนี้เพื่อนฝากขายค่ะ sould ค่ะ สภาพดีข้างนัยมีรอยนิดเดียวขอดูรูปได้ค่ะ m หูยาวค่ะ

เสื้อฉลุสีน้ำตาลค่ะ 4000 ค่ะ

dust เหลือแค่สีชมพูน่ะค่ะ sould ค่ะ

เข็มขัด guess 350 ค่ะ

ฝากห้อง hi end น่ะค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...i&p=1064112987
    Last edited by JA-AE; 30-01-10 at 22:27.

cannabista is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

คุณแม่ค้าเคลีย pm ด้วยจ้า มันเต็มแล้วง่ะ
    ส่งไม่ได้เลย จะถาม LC น่ะค่ะ
    หรือไม่งั้นก็เมลมาที่ fatty-acid@msn.com

ขอบคุณค่ะ ^^

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ