TM : ลดๆต่อได้ๆ ให้ได้ให้เลย มีเยอะแยะมากมาย,COACH,GUESS,EDC,CPS,Charles&Keith,FOX,AIIZ,ETC....., รองเท้า, เสื้อ, กางเกง, jacket ETC,.....เยอะค่ะ เยอะจริงๆ::TM

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM : ลดๆต่อได้ๆ ให้ได้ให้เลย มีเยอะแยะมากมาย,COACH,GUESS,EDC,CPS,Charles&Keith,FOX,AIIZ,ETC....., รองเท้า, เสื้อ, กางเกง, jacket ETC,.....เยอะค่ะ เยอะจริงๆ::TM

yapanee_1987_belle is offline Banned User Master Brandname
    yapanee_1987_belle's Bank Account
    • Bank Account 1: 786X0X5X1X
    • Bank Account 2: 068X2X8X9X
    • Bank Account 3: 206X1X3X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Singapore, Back to Bangkok now

Talking TM : ลดๆต่อได้ๆ ให้ได้ให้เลย มีเยอะแยะมากมาย,COACH,GUESS,EDC,CPS,Charles&Keith,FOX,AIIZ,ETC....., รองเท้า, เสื้อ, กางเกง, jacket ETC,.....เยอะค่ะ เยอะจริงๆ::TM

กติกา

- แม่ค้าใจดีค่ะ อนุญาตให้ต่อรองได้ แม่ค้าลดได้ แต่ไม่เอาต่อโหดๆนะค่ะ

- ขอเป็นคนที่ตั้งใจอยากจะซื้อนะค่ะ ไม่เอาแบบลองต่อดูเผื่อได้ เพราะเบื่อค่ะ เจอหลายรายมากๆ
    (ขอบอกว่าโกรธ แต่ไม่รู้จะสนใจคนไม่มีจิตสำนึกไปทำไม)
    - ถ้า CF แล้ว อยาก CC ก็ไม่ว่ากัน แต่กรุณาแจ้งด้วยค่ะ หรือไม่ก็ไม่ต้องกลับมานะค่ะ ไม่ยินดีขายให้ค่ะ
    - ยินดีรับจอง ด้วยเงินมัดจำค่ะ
    ขอบคุณทุกท่านที่ทำตามที่กติกาที่ขอร้องค่ะ

ติดต่อ

086-009-77-99
    หรือ เบอร์ Singapore
    +65-8-243-9576

มาเพิ่มกันกับ เสื้อผ้า กางเกง ของพี่ชายสภาพดีค่ะ อันนี้รับประกันค่ะ

CASIO ค่ะ 2 หน้าปัด ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ ขายตามสภาพที่เห็นเลยค่ะ มีแต่ตัวเรือนค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ใดๆ
    ราคา 1150 บาท
    ส่งฟรี EMS

LEVIS's watch สายหนังสีดำ หน้าปัดเท่มากๆ
    เป็นวงๆ 32 ชั้น
    ชั้นแรกบนสุด บอก เวลา ช.ม.
    ชั้นที่สองบอก เวลา นาที
    ชั้นที่ สาม ล่างสุด บอกเวลา วินาที
    ด้านในไม่มีตำหนิค่ะ แต่สายนิ่มขึ้ยไปนิดนึงแต่ไม่มากค่ะ ไม่มีประกัน แล้วค่ะ ซื้ัอมาตั้งแต่ 24/05/06
    ขอขายที่ 1999 บาท
    ส่งฟรี ลงทะเบียน

เสื้อยืด A|X ARMANI EXCHANGE
    made in PERU
    สีน้ำเงิน-กรมท่า
    เสื้อยังสภาพดีค่ะ มีแต่ตรงป้ายบอกวิธีการซักมันยุ่ยไปแล้วค่ะ (อันนี้สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ เพราะไม่ได้ลงในนี้นะค่ะ) ตรงไหล่ขวามีลายยี่ห้อและซิบสามารถเปิดได้ค่ะ
    SIZE : L
    ขนาด
    ไหล่กว้าง 20.5 นิ้ว
    อกกว้าง 22.5 นิ้ว
    ความยาวจากต้นคอ 27 นิ้ว
    (ขนาดนี้สามารถยืดได้ิีกนะค่ะ)
    ขอขายที่ 499 บาท

เสื้อเชิ๊ตผ้ายืดของ MANCHESTER UNITED
    ซื้อที่เซ็นทรัล ลาดพร้าว แท้แน่นอนค่ะ
    สีฟ้าเข้ม เกือบๆน้ำเงินค่ะ
    ตำหนิ ตรงคอเสื้อเหลืองนิดหน่อยค่ะ แต่ไม่ชัดมาก เนื้อผ้าเริิ่มเป็นขุยๆแล้ว แต่ไม่มาก เนื่องจากตอนซักค่ะ แต่ชายเสื้อจะเห็นขุยชัดกว่าค่ะ
    SIZE : M
    ขนาด
    ไหล่กว้าง 19.5 นิ้ว
    อกกว้าง 20-21 นิ้ว
    ความยาวจากต้นคอ 29 นิ้ว
    ขอขายที่ 399 บาท >>> 250 บาท

เสื้อเชิ๊ต CPS or CHAPS
    สีเทา ผ้ากำมะหยี่
    เนื้อผ้าไม่หยา ใส่สบายค่ะ
    ตรงขอบของ คอเสื้อ ปกเสื้อ และปลายแขนเสื้อด้านในมีลวดอ่อนๆ พอดัดให้อยู่ทรงได้ค่ะ
    ตำหนิ ผ้าสีซีดลงนิดหน่อยตรงไหล่ ทั้ง ซ้ายขวา แต่มันเหลือบๆกับเนื้อผ้าค่ะ ก็เลยเห็นไม่ชัดมาก
    ขนาด
    ไหล่กว้าง 19 นิ้ว
    อกกว้าง 21 นิ้ว

สีแดงเข้ม ไม่แจ๊ดค่ะ
    ไม่มีตำหนิค่ะ เนื้อผ้า ใส่สบายค่ะ ยังดีอยู่เลยค่ะ
    ขนาด
    ไหล่กว้าง 18 นิ้ว
    อกกว้าง 22 นิ้ว
    ความยาวจากต้นคอ 30 นิ้ว

สีดำสนิท
    ตำหนิมีตรงป้ายเสื้อค่ะ ส่งซักเค้าก็เลยจะเขียนรหัสเอาไว้ 511ค่ะ และตรงกระเป๋าเสื้อ มีเขียนว่า CHAPS แต่ตรงตัว C หายไปแต่เห็นเป็ยรอยจางๆเท่านั้น
    เนื้อผ้ายังใส่สบายค่ะ ยังดีอยู่เลยค่ะ และยืดๆนิดๆ
    SIZE : 1
    ขนาด
    ไหล่กว้าง 20 นิ้ว
    อกกว้าง 24 นิ้ว
    ขอขายที่ 199 บาท

.....กางเกงยีนส์......

เริ่มด้วยของใหม่ค่ะ
    กางเกงยืนส์ GUESS
    อันนี้ไม่ได้ตั้งใจซื้อมาขายต่อนะค่ะ แต่พี่ชายซื้อมาแล้วไม่ยอมใส่ เคยแต่ลองครั้งเดียวเท่านั้น ซื้อที่ เซ็นทรัล ลาดพร้าวค่ะ ซื้อตอน Sale ด้วย อิอิ
    เป็นกางเกงยีนส์ทรงกระบอก ยีนส์ดำค่ะ
    ป้ายยังอยู่ครบค่ะ ไม่มีป้ายราคาอย่างเดียว เพราะซื้อตอนsale เค้าจะแกะป้ายออกน่ะค่ะ
    SIZE : 31
    ขนาด
    รอบเอว 34 นิ้ว (วัดเองนะค่ะ)
    สะโพก ไม่เกิน 40 นิ้ว
    เอว-เป้า 9 นิ้ว
    ความยาวจากเอว 44.5 นิ้ว
    ต้นขาหน้าขากว้าง 11 นิ้ว
    ขอขายที่ 3999 บาทขอขายที่ >>> 2500 บาท

กางเกงยีนส์ JASPAL
    อันนี้เก่าแล้วค่ะ ค่อนข้างนาน ยังเป็นทรงกระบอกธรรมดาอยู่เลย ออกจะใหญ่ๆนิดๆ ปลายขาด้านหลัง ซีดไปนิดหน่อยค่ะ เพราะผ่านการใช้งานมาบ้างแล้ว
    SIZE : 31
    ขนาด
    รอบเอว 35 นิ้ว (วัดเองนะค่ะ)
    สะโพก ไม่เกิน 41 นิ้ว
    เอว-เป้า 12 นิ้ว
    ความยาวจากเอว 42.5 นิ้ว
    ต้นขาหน้าขากว้าง 12 นิ้ว
    ขอขายที่ 1999 บาท>>> 999 บาท

กางเกงยีนส์ CERRUTI JEANS
    อันนี้เก่าแล้วค่ะแต่ไม่นานมาก ยังเป็นทรงกระบอกธรรมดาอยู่เลย ปลายขาด้านหลัง ซีดไปนิดหน่อยค่ะ เพราะผ่านการใช้งานมาบ้างแล้ว
    SIZE : 36
    W 36
    L 34
    ขนาด
    รอบเอว 34.5 นิ้ว (วัดเองนะค่ะ)
    สะโพก ไม่เกิน 39 นิ้ว
    เอว-เป้า 10 นิ้ว
    ความยาวจากเอว 43.5 นิ้ว
    ต้นขาหน้าขากว้าง 10.5 นิ้ว
    ขอขายที่ 1999 บาท>>> 999 บาท

ก่อนอื่นต้องบอกว่าแม้ค้าอยู่ Singapore ค่ะ แต่ของอยู่เมืองไทยแล้วค่ะ เตรียมส่งเรียบร้อยค่ะ
    ให้สิทธิ์คนที่โอนก่อนนะค่ะ ถ้าต้องการให้วัดขนาดอะไรเพิ่มเติมอาจจะไม่สะดวกนะค่ะ เพราะว่าของไม่ได้อยู่ในมือแม่ค้าอะค่ะ อยู่ที่บ้านที่เมืองไทย แต่ตัวอยู่ SINGAPORE ค่ะ

-ต่อมาเลย เอาเท่าไหร่แต่อย่าโหดนะค่ะ-

หลังโอน พร้อมส่ง ได้รับของภายใน 7-10 วันค่ะ

LEVI's watch ของใหม่ และ พร้อมส่งค่ะ
    ลดไปเลย 2200 บาท>>>>ราคาสุดท้าย 1400 บาท

นาฬิกา GUESS สัขาว น่ารักปแบบเรียบๆค่ะ อันนี้ค่อนข้างนานมากแล้ว
    ซื้อมาเมื่อวันที่ 12/10/02
    ขอขายตามสภาพนะค่ะ
    ขอขายที่ 1111 บาท >>> 888 บาท
    มีตำหนิตรงรูสุดท้ายค่ะ เหมือนขายๆนิดๆ ไม่มากเพราะใช้แต่รูนั้นอะค่ะ
    ราคานี้ส่งฟรี EMS ค่ะ

นาฬิกา DKNY ซื้อมานานแล้วค่ะ ตอนนี้ไม้ได้ใช้เลยอะ
    มีรอยขนแมวตามการใช้งาน แต่ไม่มีปัญหาค่ะ ไม่แตก ไม่ร้าว
    ขอขายที่ 1111 บาท

นาฬิกา CK มีสาย 2 เส้น
    เส้นที่เป็นหนัง เก็บนานจนลอก และ เหนียว แล้วค่ะ แต่จะให้ไปด้วย
    สายนี้สามารถหาซื้อได้
    และ อีกเส้นเป็นเชือก ริบบิ้น ไว้ผูก
    พร้อมกับ อะไหล่ตรงปลายเชือก
    ขอขายที่ 1111 บาท

และ SWATCH อันนี้นานมากกกกก
    นาฬิกาใส เริ่มเหลืองนิดๆ แต่ไม่น่าเกลียดค่ะหน้าปัดมีรอย นิดหน่อยที่วงไว้แต่ไม่ค่อยเห็นนะค่ะ
    ขอขายที่ 450 บาท

พิเศษกระเป๋า Juicy Couture เป็นหนังค่ะ
    สะพายแล้วสวยมากเลยค่ะ
    มีแต่กระเป๋านะค่ะ กาถึงผ้าไม่เจอจริงๆ
    ซื้อที่ CentralWorld เมื่อนานมาแล้ว 14000 บาท
    ขอขายที่ 6000 บาท
    ส่งฟรี EMS เลย

CK Calvin Klein สีจะออกส้ม ชมพู แบบโอรสค่ะ แต่จะถ่ายรูปออกมาให้สีชัดนี่ยากจริงๆ
    สภาพดีค่ะ ใช่ไม่บ่อย ตรงป้ายเสื้อ จะมีเลขเขียน 011 เพราะว่าส่งซักค่ะ เค้าเขียนเป็นรหัสไว้

Size : L
    อกกว้าง 18 -19 นิ้ว
    ความยาวจากต้นคอเสื้อ 22.5 นิ้ว
    ขอขายที่ 799 บาท >>> 599 บาท

EDC, MNG, GUESS, MORGAN

EDC ลดไปเลย - 499 บาท>>> 349 บาท
    GUESS ลายสีทอง- 399 บาท >>> 199 บาท<<<SOLD
    GUESS ลายสีเงิน- 299 บาท >>> 199 บาท
    MORGAN - 799 บาท SOLD

รูปเพิ่มเติมของ EDC สีเขียวลายทหารค่ะ

ที่มีวงๆสีแดง จะเป็นเหมือนรอบเย็บค่ะ แต่เป็นแบบมานะค่ะ ไม่ได้ซ่อมแต่อย่างใด
    SIZE : XL
    ขนาด
    อกกว้าง 17.5 - 19 นิ้ว (ติดกระดุมทั้งหมด)
    ความยาวจากต้นคอ 24 นิ้ว
    EDC ลดไปเลย - 499 บาท >>> 350 บาท

เสื้อยืดแนวๆ ESPRIT สีเขียวแบบทหาร สภาพดีมาก ใส่ไปไม่กี่ครั้งเองค่ะ เป็นผ้ายืด
    อกกว้าง 17 -18 นิ้ว
    ความยาวจากต้นคอเสื้อ 24 นิ้ว
    200 บาท

เสื้อผ้าบางๆ FOX
    อันนี้ก็ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ สภาพยังดี
    SIZE : 3
    ขนาด
    อกกว้าง 18 นิ้ว (ยืดได้อีก)
    ความยาวจากปกคอ 27 นิ้ว
    ขอขายที่ 249 บาท

เสื้อยืด polo MNG
    อันนี้ซื้อมานานแล้วค่ะ แต่ไม่ค่อยได้ใส่เลยค่ะ เสียดายมากๆๆ
    ขนาด
    อกกว้าง 18.5 นิ้ว (ยืดได้อีก)
    เอวกว้าง 16 นิ้ว (ยืดได้อีก)
    ความยาวจากปกคอ 25 นิ้ว
    ขอขายที่ 299
    ส่งฟรี ลงทะเบียนค่ะ

เสื้อคอเต่า CPS sport สำดำ ผ้าบางๆ
    เป็นผ้ายืดๆ และนิ่มสบาย เนื้อผ้าเป็นขุยบ้างแล้ว พอแค่เป็นแบบไม่ชัด
    ขนาด
    อกกว้าง 16-17 นิ้ว
    ความยาวจากตันคอ 25 นิ้ว

ตระกูลเสื้อ shirt ค่ะ แบ่งเป็นหมวดๆเลยทีเดียเชียว แบบว่าของเยอะมากๆค่ะ ลองดูไแเรื่อๆนะค่ะ เผื่อว่าจะถูกใจกันบ้าง และเป้ฯคนชอบshoppingมาก ก็เลยมีเสื้อผ้า และสภาพดีเพราะใช้ไม่บ่อยเลย ใส่ไม่ทันด้ยซ้ำค่ะ อิอิ

เสื้อเชิ๊ตยาวของ Samuel & Kevin
    ตั้งแต่ซื้อมาใส่ไป 2-3 ครั้งเองค่ะ
    สามารถใส่ได้กับ ขาสั้น หรือ legging ก็ได้นะ
    ขนาด
    อกกว้าง 19 - 19.5 นิ้ว (แบบติดกระดุมเสื้อ)
    ความยาวจากปกคอเสื้อ 31.5 นิ้ว
    ปลายเสื้อกว้าง 19 นิ้ว (วัดด้านหน้าด้านเดียว แต่ชายเสื้อมียางยืดค่ะ)
    ขอขายที่ 850 บาท>>> 750 บาท

เสื้อยาว AIIZ
    อันนี้รับประกัน ไม่เคยใส่เลยค่ะ บ้าซื้อมาตอน sale ค่ะ
    ขนาด
    อกกว้าง 18 - 19 นิ้ว
    ความยาวจากปกคอเสื้อ 25 นิ้ว
    ส่งฟรี ลงทะเบียนค่ะ

เสื้อshirt FQ&L ladies
    เนื้อผ้าเบาบาง สบายค่ะ สภาพดีมากๆ เพราะไม่ได้ใส่นานแล้ว นานมากๆจลืมไปแล้ว
    เนื่อผ้าดีมาก ไม่เป็นขุยเลย น่ารักหวานแหวว ผ้ายืดนิดหน่ยิด้วยค่ะ
    SIZE : LL
    ขนาด
    อกกว้าง 18-19 นิ้ว (ติดกระดุม)
    ความกว้างของเอวจาก ซ้าย_ขวา 15.5 - 17 นิ้ว
    ความยาวจากต้นคอ 24 นิ้ว
    ขอขายที่ 299 บาท >>> 150 บาท
    ส่งฟรีลงทะเบีย1

เสื้อ shirt CHAPS JEANS / CPS
    สีดำ แบบน่ารัก และ เท่ๆค่ะ ตัวนี้นานมากแล้วจริงๆ จนจำไม่ได้
    สภาพยังดีทุกอย่าง มีแต่ตัวซิบที่ลอกออกไปบ้างแล้ว แต่ถ่ายรูปออกมาไม่เป็นค่ะ
    ผ้ายืดๆพอสบายตัวค่ะ
    ขนาด
    อกกว้าง 17.5 - 19 นิ้ว (รูดซิบทั้งตัว)
    ความยาวจากต้นคอ 22 นิ้ว

ตระกูล เสื้อกล้าม มาอีกแล้วจ้า .... ขอรับประกันว่าสภาพดีแน่นอน ส่วนมากใส่ไม่เคยเกิน 5 ครั้ง เลย เพราะเป็นคนชอบ shopping มากกก....ทุกอาทิตย์ต้องซื้อซักอย่าง อิอิ

เสื้อเกาะอก EDC
    อันนี้ก็ค่อนข้างนานแล้ว จนตอนนี้ใส่ไม่ได้แล้ว อ้วนขึ้น
    สภาพยังดีค่ะ
    SIZE : S
    ขนาด
    อกกว้าง 13 นิ้ว (ขอบเป็นยางยืด)
    ความยาว 17 นิ้ว
    ปลายเสื้อก็เป็นยางยืดค่ะ
    ขอขายที่ 149 บาท

เสื้อคล้องคอ Billabong เนื้อผ้ายืดๆๆ
    สีดำด้านหน้าและเอวซีดลงบางแล้ว แต่ด้านหลังยังดำสนิทค่ะ
    ไม่มีตำหนิค่ะ มีซับบราด้านในค่ะ Sexyมากๆ
    Size : 10
    ขนาด
    อกกว้าง 15 - 17 นิ้ว
    ความยาวจากปกคอด้านหน้า 16.5 นิ้ว
    ขอขายที่ 399 บาท
    ส่งฟรี ลงทะเบียนค่ะ>>> 250 บาท

เสื้อกล้าม ROXY สภาพเยี่ยม ค่ะ ใส่ไปเกิน 2 ครั้ง รับประกัน สีจะออกส้มโอรสค่ะ
    อกกว้าง 17 -19 นิ้ว
    ความยาวจากต้นคอเสื้อ 21.5 นิ้ว
    ขอขายที่ 499 บาท >>> 250 บาท
    ส่งฟนรลงทะเบียน

เสื้อครึ่งตัวของ Lacoste ลายจุด
    สภาพดีค่ะ เพราะใช้ไปครั้งเดียวเอวค่ะ มีตำหนิที่ตรงป้ายไซส์เสื้ออะค่ะ แหว่งไปนิด มาได้ไงไม่รู้เหมือนกันค่ะ แขนสามส่วน
    ไม่มีตำหนิเลย เนื่อผ้ายืดๆ
    Size : 40
    ขนาด
    อกกว้าง 16.5-18 นิ้ว
    ความยาวจากปกไหล่ 19.5 นิ้ว
    ขอขายที่ 599 บาท

เสื้อ ครึ่งตัวของ มี หมวก ebose www.ebose.cc สีชมพู shocky pink
    size : M
    ขนาด
    อกกว้าง 19 นิ้ว
    ความยางจากคอเสื้อ 16 นิ้ว

Jacket ค่า
    มีเสื้อมาเพิ่ม รับรองว่าสภาพดีแน่นอน รับประกันค่ะ เพราะปกติของที่แม่ค้าใ่ช้เองจะใข้ไม่กี่ครั้งค่ะ ของเยอะมากๆๆๆ จนลืมๆไปเยอะเหมือนกัน มาดูกันเลยดีกว่า

Jacket RADIO ACTIVE
    ตัวนี้ซื้อมาจาก Malaysia ค่ะ ที่ Genting
    ใส่ไปไม่กี่ครั้งเอง ออกแนวHiphopเพราะตัวใหญ่ๆ โคร่งๆค่ะ
    แบบเท่ๆ เวลาใส่สบายมาก ผ้าดีค่ะ และไม่มีตำหนิ แต่อาจมีตรงสะโพกที่เริ่มเป็นขุยนิด แต่ยังไม่ชัดค่ะ
    SIZE L
    ขนาด
    อกกว้าง 22.5 - 24 นิ้ว (รูดซิบ)
    ความยาวจากต้นคอ 28 นิ้ว
    ขอขายที่ 699 บาท

CPS or CHAPS อันนี้ค่อนข้างนาน คือว่าเก็บนานมากกๆๆ เก็บไว้ในตู้ค่ะ ซํกเรียบร้อย

ตำหนิ ตรงลายด้านหน้า เดิมทีเป็นเคลือบสีเงิน แต่ไม่แววมากค่ะ หลังจากผ่านการซักไปก็หลุดออกไปบ้างค่ะ
    Size : S
    ขนาด
    อกกว่้าง 19-20 นิ้ว
    ความยาวจากปกคอเสื้อด้านหน้า 26 นิ้ว
    ขอขายที่ 899 บาท >>> 699 บาท
    ส่งฟรีลงทะเบียน ถ้า EMS ขออีก 30 บาทนะค่ะ

Reebok อันนี้นานยื่งกว่า แบบว่าลืมไปแล้ว ไม่มีตำหนิค่ะ นิดนึงที่ซิบค่ะ เหมือนที่ยางมีรอย สไตล์สบายๆ มีหมวกด้วย
    ขนาด
    อกกว้าง 19-20 นิ้ว
    ความยาวจากคอเสื้อด้านหน้า 24 นิ้ว
    ขอขายที่ 699 บาท >>> 450 บาท
    ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

ESP jacket ตั้งแต่ซื้อมา ไม่เคยใส่เลยสักครั้ง รับประกันความใหม่ค่ะ
    SIZE : 40
    ขนาด
    อกกว้าง 19 – 20 นิ้ว
    ความยาวจากต้นคอ 23 นิ้ว
    ขอขายที่ 1359 บาท >>> 999 บาท
    ส่งฟรี EMS

ESPRIT jean jacket เนื้อผ้าใส่สบาย ไม่แข็งค่ะ สไตล์ แบบเท่ๆ
    SIZE : M อกกว้าง 19” นิ้ว
    ความยาวจากต้นคอ 23 นิ้ว
    ขอขายที่ 799 บาท >>> 599 บาท

Jacket MK Michel Klein หาซื้อได้ที่ห้าง Central

ซื้อนานมากกกกกแล้ว สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิ

แต่ตรงป้ายยี่ห้อจะเรื่มเหลืองแล้วค่ะ
    ตัวซิบยังแวววับเลยค่ะ ผ้าดูเหมือนหนังแต่ไม่ใช่ค่ะ คล้ายกันเป็นแบบนิ่มๆ

Size :40
    อกกว้าง 19.5 นิ้ว
    ความยาวจากต้นคอ 22 นิ้ว
    ขอขายที่ 350 บาท

ตามมาด้วยกางเกงขาสั้น สำหรับคนไซส์ใหญ่จ้า เป็นของแม่ค้าเองค่ะไม่ค่อยได้ใส่แล้ว ก็เลยเอามาขายดีกว่าอะนะ

แบรนด์ Cotton จาก Singapore เป็นขาสั้น สีขาว

size : 14
    ขนาด
    รอบเอว 39 นิ้ว
    ความยาวจากเอว 11 นิ้ว

EDC ลายทาง สีเทาดำ
    size : 42
    ขนาด
    รอบเอว 35 นิ้ว
    ความยาวจากเอว 11 นิ้ว
    ขอขายที่ 599 บาท

กระโปรง EDC
    สีดำ แบบเท่มากๆ เป็นซิบอยู่ด้านหน้าเลยทีเดียว
    มีตำหนิค่ะ มี ห่วงหาย 1 ห่วงค่ะ ได้ถ่ายรูปให้ดูเรียบร้อยแล้ว
    เนื้อผ้ากึ่งๆยีนส์ค่ะ แต่เป็นสีดำ ไม่เป็นขุยเพราะใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้น
    แต่ขอบที่เป็นเชือกอันนี้เป็นขุยนิดหน่อย เพราะเก็บนาน
    SIZE : 38
    ขนาด
    รอบเอว 31 นิ้ว
    สะโพก 35.5 นิ้ว
    ความยาวจากเอว 18.5 นิ้ว

-------------------------------------------------

เข็มขัด GUESS
    ขนาด M
    ความยาวจากหัวเข็มขัด 43 นิ้ว
    รูแรกในสุด 35 นิ้ว ถัดไปห่างรูละ 1 นิ้ว มีทั้งหมด 5 รู
    ความกว้าง 1.5 นิ้ว
    ขายที่ 299 บาท
    ตำหนิ ส่วนมากเป็นด้านในที่มีรอยจากยีนส์ค่ะ และหัวเข็มขัดที่เป็นเหมือน คริสตัล มีกระเทาะไปบ้างแล้ว แต่ไม่สามารถถ่ายให้เห็นรอยได้จริงๆ ตรงสายสีเงินลอกออกไปบ้างเช่นกัน แต่ยังสวยอยู่ค่ะ เป็นขุยขึ้นมาบ้างแล้วจากการลอกของสีเงินค่ะ ตรงด้านนอกของสาย ถ้ามองด้วยตาจะไม่เห็นเป็นขุยค่ะ
    แต่ถ้าสัมผัสโดยก็จะรู้ค่ะ
    ซื้อมาประมาณ 2000++ ค่ะ

เข็มขัดขาดเอว ADIDAS sport collection Size : 10 ค่ะ ใช้ไปแค่ครั้งเดียวเองค่ะ สถาพ 95%เลยก็ว่าได้ ชิ้นนี้พร้อมส่ง อยู่ที่ กทม. แล้วค่ะ
    ขนาด
    รอบเอว
    รูแรกได้ถึง 36"
    รูสองได้ถึง 35.5"
    รูสามได้ถึง 35"
    SOLD

พิเศษ รองเท้า Charles&Keith
    1,250 บาท >>> 1111>>> 999 บาท
    ส่งฟรี ลงทะเบียน ทุกคู่ค่ะ
    (ถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว)

สินค้าพร้อมส่ง และ พร้อมสั่ง อิอิ

พร้อมส่งรอบนี้ ไม่คิดค่าหิ้วค่ะ

มีของใหม่มาลงค่ะ

รองเท้า ของใหม่ LACOSTE
    พิเศษ 1999 >> 1699บาท

GUESS sandal อันนี้ใส่ไปไม่กี่ครั้งเองค่ะ เพิ่งซื้อมาเมื่อกลางปีที่แล้วค่ะ size 9
    ลดราคาไปเลย 650 บาท

Convers shoe อันนี้ค่อนข้างนานแล้วค่ะ แต่สีมันซีดเป็นแบบมานะค่ะ ไม่ใช่ใช้จนซีด แค่ผ่านการใช้งานปกติค่ะ size 7

ลดไปเลย 300 บาท ค่ะ >>> 200 บาท

ASICS เป็นบริษัทแม่ที่ผลิต แบรนด์ Onitsuka Tiger ค่ะ รูปแบบเหมือนกันเลยค่ะ ใส่ไป 2-3 เองค่ะ รองเท้ายังขาวอยู่ค่ะ

SIZE : 40.5/25.5/8.5
    ลดเหลือ 1850>>> 1111 บาท ค่ะ
    FREE EMS

รูปเพิ่มเติมค่ะ ที่วงๆสีแดงคือรอยครานิดหน่อย ออกเหลืองจึงถ่ายรูปไม่ค่อยเห็นอะค่ะ

THANKS SBN
    --------------------------------------------------------

ฝากลิงค์ด้วยค่ะ
    TM :Paul Smith sneaker, LV sneakers, TREVI GM, BURBERRY t-shirt, D&G sunglass, PRADA keychain!!..::TM::
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=477335

T M : www.belle-brandname.com -- ฝากร้าน + เสื้อผ้ามือสอง + Pre-Order, รองเท้าพร้อมส่ง chalres&keith.....อื่นๆอีกมากมาย มาดูมาชมกันได้ ไม่กัดค่ะ!!!!!
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1063677918

TM : ETC,,,กระเป๋าLaptop..TDK spearker...Pen mouse, Headset + Mic....
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=427880

TM: Etudeเฉพาะกิจ, รังนกแท้เพื่อสุขภาพ, พวงกุญแจของฝากจาก Korea & อื่นๆอีกมากมาย....มาดูๆๆมาชมๆๆ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1064058881
    Last edited by yapanee_1987_belle; 09-02-10 at 12:59.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ