TM : +++ไม่เข้ามาดูแล้วจะเสียใจ เพราะมีแต่ของใหม่ของสวย พร้อมส่งฟรีทุกใบ +++ Guess ทรง Speedy 30-35 สวยมากๆ, GUESS ทรงใส่เอกสาร A4,Coach Zoe น้ำตาลเข้ม,Nine West,Ralph Lauren, Kathy Van Zeeland

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6
    lalabye is offline Trusted Member Master Brandname
    lalabye's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X9X8X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking TM : +++ไม่เข้ามาดูแล้วจะเสียใจ เพราะมีแต่ของใหม่ของสวย พร้อมส่งฟรีทุกใบ +++ Guess ทรง Speedy 30-35 สวยมากๆ, GUESS ทรงใส่เอกสาร A4,Coach Zoe น้ำตาลเข้ม,Nine West,Ralph Lauren, Kathy Van Zeeland

สวัสดีค่ะ

"Welcome to Lalabye's World"

ทั้งนี้รายการที่ขายแล้วได้ทำการลบรูป/รายละเอียดออกไปหมดแล้วนะคะ สินค้าเหลือเท่าที่มีในกระทู้ค่า

lalabye is offline Trusted Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Talking lot 17-18

สำหรับกระเป๋าสะพาย
    รายละเอียดคือ กว้าง*สูง*ความยาวสาย นะคะ

= = = LOT 17 - 18 = = =
    เหลือแค่นี้แล้วค่า~~

เวลาถามรบกวนบอกลักษณะสินค้า + Code มาด้วยนะคะ
    Copy มาเลยได้ยิ่งดีค่ะ ขายเยอะแล้วงงมาก

1. กระเป๋าสะพาย Guess
    รุ่น Hippy Glam วัสดุคือ หนังแวว
    สี Bronze ขนาด 12*9*10 เป็นทรงใหญ่กว่า LV Speedy 30 เล็กน้อยนะคะ
    ลายข้างในสวยมากๆ เลยนะคะ ของจริงสวยจริงๆ ค่ะ แม่ค้าปิ๊งมาก
    เป็นลายดอกกุหลาบพร้อมยี่ห้อ
    ( Code : 135)
    ราคาขาย 3,000 บาทค่ะ พร้อมส่งค่ะ

2. กระเป๋าสะพาย Guess
    รุ่น Hippy Glam วัสดุคือ หนังแวว
    สี Pewter ขนาด 12*9*11 เป็นทรงใหญ่กว่า LV Speedy 30 เล็กน้อยนะคะ
    ลายข้างในสวยมากๆ เลยนะคะ ของจริงสวยจริงๆ ค่ะ แม่ค้าปิ๊งมาก
    เป็นลายดอกกุหลาบพร้อมยี่ห้อ
    ( Code : 136)
    ราคาขาย 3,000 บาทค่ะ พร้อมส่งค่ะ

3. กระเป๋าสะพาย Guess
    รุ่น Knight Rider วัสดุคือ หนังแวว
    สี Gold ขนาด 12*10*10 สามารถใส่เอกสาร A4 ได้สบายๆ ค่ะ หรือหิ้วเล่นๆ ก็ชิคได้
    ( Code : 132)

Cool lot 11-16

= = = LOT 11 - 16 = = =
    เหลือใบเดียวแล้วค่า

เหลือมา 1 ใบ
    กระเป๋าสตางค์ใบยาว NINE WEST
    รุ่น EL PASO SLGS สี BLACK (ใบกลาง)
    วัสดุ FAUX LEATHER ขนาด CLOSE 7"4"
    (CODE :122)
    ราคาขาย 1,200 บาท พร้อมส่งค่ะ

Cool lot 9-10

= = = รวม LOT 9-10 = = =
    เหลือแค่นี้แล้วจ้า~~

1. COACH มาเพิ่มอีก 1 ใบนะคะ เพราะมีคนถามถึงแบบนี้เยอะค่ะ
    เป็นแบบเดิมที่เคยเอามาขาย
    ของแท้แน่นอน มาพร้อม
    Tissue Coach, Care Card, ป้ายสินค้า
    ไม่มีถุงผ้าให้ตั้งแต่ที่ร้านค่ะ ของใหม่นะคะ
    ขนาด กว้าง 13'* สูง 10'*สายสะพาย 16'
    ราคา 7,500 บาทถ้วนๆ ค่ะ พร้อมส่งค่ะ

2. กระเป๋าสะพาย KATHY Van Zeeland
    สี Wheat รุ่น Croc'N Roll วัสดุคือ Leather-like
    กว้าง 12 นิ้ว สูง 10 นิ้ว ความยาวหู 24 นิ้ว
    ลักษณะหนังเลียนแบบลายหนังจระเข้
    ดูสุภาพเรียบร้อยแต่แอบแฟชั่น ใส่ของได้มากมาย
    สะพายได้ในทุกวันค่ะ ทั้งเที่ยว ทำงานได้หมด
    (เวลาถามแม่ค้า บอก Code: 60 นะคะ ขายเยอะชักงง)
    ราคาเต็มที่ Shop ไทย 4,000 กว่าบาทนะคะ
    ราคาขาย 2,700 บาท พร้อมส่งค่ะ

= = = รวม LOT 7-8 = = =

กระเป๋าสะพาย Nine West สี Black-Silver
    วัสดุคือ Vinyl
    กว้าง 15 นิ้ว สูง 12 นิ้ว ความยาวหู 24 นิ้ว
    เหมาะสำหรับคนที่ต้องการกระเป๋าสะพายใหญ่ๆ ใส่ของได้มากๆ
    ชอบความเรียบเก๋ ทรง/สีแปลกตานะคะ ไม่เหมือนใครแน่นอน
    (เวลาถามแม่ค้า บอก Code: 48 นะคะ ขายเยอะชักงง)
    ราคาขาย 2,500 บาท พร้อมส่งค่ะ

= = = LOT 1-6 = = =

1.กระเป๋าสะพาย GUESS สี Chocolate ใบใหญ่
    เวลาถามแม่ค้า บอก Code: 29 นะคะ ขายเยอะชักงง)
    Style : Tamara วัสดุทำจากผ้า
    A beautiful safari-style quattro G canvas outer of satchel bag for pleasure.
    Double loop top handles with top zip closure.
    Front G logo charm is set with Swarovski's crystals.
    Silver-tone color of ring and stud hardware.
    Interior is divided with a zip pocket into 2 compartments, lined in satin features 1 zip pocket and 3 slip pockets
    ใน Shop กระเป๋าสะพายแนวนี้นี่ราคา 3,500 up นะคะ
    ถูกกว่าในห้างมากมาย พร้อมส่งค่ะ
    ราคาขาย 2,800 บาท

2. กระเป๋าสะพายสีดำล้วน GUESS ลายรูปตัว G ข้างในเป็นรูปหัวใจ เก๋สุดๆ
    ใน Shop กระเป๋าสะพายแบบนี้นี่ราคา 3,500 up นะคะ
    ถูกกว่าในห้างมากมาย พร้อมส่งค่ะ
    วัสดุ คือ Canvas, Corduroy
    ราคาขาย 3,500 จากราคา Shop $110

3. กระเป๋าสะพาย Ralph Lauren Red Newbury Sign
    ราคา 1,250 บาทค่ะ พร้อมส่งค่ะ
    เจ้าอื่นขายกระเป๋าใบเล็กราคานี้เลยนะคะ
    แต่ของร้านเราเป็นใบใหญ่กว่า สวยงาม น่าใช้ ซักทำความสะอาดได้ง่ายค่ะ เพราะเป็นผ้าร่ม

Talking thanks

ขอขอบคุณ
    • SBN สำหรับการแบ่งปันสังคมดีๆ แห่งนี้
    • ทุกท่านที่แวะเวียนเข้ามา
    • ลูกค้าที่น่ารักทุกท่านค่า

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ