***สินค้าที่ลงเป็นของใหม่ทั้งหมดนะคะ
***รบกวนโอนเงินภายใน 1 วันหลังจาก cf นะคะ
***งดเปลี่ยน/คืนสินค้านะคะ
***ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท, EMS 50 บาทนะคะ
***สนใจตัวไหน pm มาเลยจ๊า
***ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อน/ไม่ต่อราคาก่อนนะค่ะ

เสื้อsretsis โบว์เดี่ยว rare itemของใหม่ป้ายห้อย size us4 ซื้อมาจากในนี้ค่ะ
ขาย3900บาท

กระเป๋าcoach มือ1ของแท้แน่นอนมีถุงผ้า กล่องให้นะค่ะ
ขาย3500บาท

Topshop Bodycon size12มือ1ใหม่ป้ายห้อย ขาย1400บาท
sold

เสื้อdisaya ของใหม่ไม่เคยลอง/ซักเลยค่ะsize uk12 ขาย900บาท

เสื้อคาร์ดิแกนdisayaลายเสือขด ของใหม่มือ1ไม่เคยลอง/ซักจ้า size uk6 ขาย1500บาท

ขออนุญาตยืมรูปนะค่ะ

เดรสZENIT ลายการ์ตูน ของใหม่ป้ายห้อย ราคาป้าย3900บาท ขาย3000บาท

ขออนุญาตยืมรูปคุณหวานนะค่ะ

เสื้อกั๊กครึ่งตัวDISAYA ของใหม่ป้ายห้อย size uk10 ขาย1000บาท

ขอบคุณSBNค่ะ