TM:***BRAND GUESS//TOPSHOP//ZARA//PROMOD//ESPRIT BAG สภาพดี ราคาน่ารักค่า***

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM:***BRAND GUESS//TOPSHOP//ZARA//PROMOD//ESPRIT BAG สภาพดี ราคาน่ารักค่า***

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink TM:***BRAND GUESS//TOPSHOP//ZARA//PROMOD//ESPRIT BAG สภาพดี ราคาน่ารักค่า***

มีสินค้ามาขายค่า ติดต่อทางมือถือ 0817255535 เจี๊ยบ หรือ pm ค่ะ (มือถือสะดวกสุดค่ะ)

- CF แล้วรบกวนอย่า CC นะคะ
    - CF แล้วโอนภายใน 1 วัน ในกรณีถ้าเกิน 1 วัน รบกวนโอนสิทธิ์ให้คนที่ CF ต่อ
    - สินค้าทุกชิ้น รวมจัดส่งแบบลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วค่ะ

แม่ค้ามี 3 บัญชี
    กรุงเทพ 2050426093
    ไทยพาณิชย์ 1552014030
    กสิกรไทย 6042025958
    บัญชีชื่อ JIRAPA P.

1. ESPRIT BAG เป็นทรง SHOPPING BAG เป็นของใหม่ สีครีมค่ะ ขนาด กว้าง 15-16 นิ้ว สูง 13 นิ้ว สายยาว 23 นิ้ว ตัวกระเป๋าเป็นหนังสีครีม และเป็นเชือกเส้นเล็กๆ สานกันค่ะ บุผ้าข้างใสสามารถสะพายได้ค่ะ จุของได้เยอะเลยค่ะ ขาย 650 บาท //SOLD OUT ขายแล้วค่ะ//

2. FIORUCCI BAG สีชมพู ขนาด กว้าง 15 นิ้ว สูง 15 นิ้ว สะพายข้างได้ค่ะ ทรงน่ารักดี มีช่องใส่ของเยอะ สภาพดีค่ะ ตรงขอบกระเป๋ากุ๊นสีเงินค่ะ ขาย 550 บาท ทำความสะอาดง่ายค่ะ //SOLD OUT ขายแล้วค่ะ//

3. MICHEL KLIEN (MK) กระเป๋าสีชมพูครีม ขนาด กว้าง 13 นิ้ว สูง 7 นิ้ว สายยาว 22 นิ้ว สะพายข้างได้ค่ะ สภาพดีไม่มีรอยเปื้อน ขาย300 บาทค่ะ

4. TOPSHOP กระโปรง ขนาด EUR40 US8 UK12 หรือประมาณเอวต่ำ 30 สะโพก 37-38 ความยาว 13 นิ้ว ถ้า คนใส่ยี่ห้อ ZARA หรือ MNG SIZE 38 ใส่ตัวนี้ได้ค่ะ ทรงนี้น่ารักมากค่ะ จะมีฟองน้ำเสริมตรงด้านข้างใส่แล้วมันจะยก ๆ ขึ้นมา ใน shop หมดเกลี้ยงเลยค่ะ ซื้อที่ Central World ราคาเต็ม 2,290 ขาย 850 บาท ซื้อราคาเต็มไม่ได้เซลล์ค่ะ ใส่ไป 1 ครั้ง ผ้าเป็นวูลล์บาง มีซับในค่ะ ข้างหลังเป็นซิปทอง ตัวกระโปรงเป็นสีกรมท่าใส่กับเสื้อผ้าได้ง่าย ยิ่งเสื้อกล้ามน่ารักมากค่ะ ของจริงน่ารักมากค่ะ //SOLD OUT ขายแล้วค่ะ//

ใส่ให้ดูค่ะ นางแบบอาจหุ่นไม่สวยเท่าไรนะคะ

5. GUESS กางเกงยีนส์สีดำ ขนาดเอวต่ำ 29-30 สะโพก 37-38 ทรงสกินนี่ค่ะ ข้างหลังปักคริสตัลตรงกระเป๋าและตรงป้ายค่ะ สภาพดีผ้าไม่แข็งยีดได้นิดหน่อย ขาย 650 บาท //SOLD OUT ขายแล้วค่ะ //

6. PROMOD เหมาะกับคน size M เป็นเสื้อทรงปล่อย ๆ สบายเข้ารูปนิดนึงใส่กับสกินนี่หรือขาสั้น น่ารักดีค่ะ เป็นลายดอกสภาพใหม่มากค่ะใส่ไปครั้งเดียวซื้อที่ Central World ค่ะ ขาย 450 บาท

7. ZARA เสื้อเชิ๊ตสีขาว สลับเทาเงิน เป็นผ้าแสปนเด็กซ์ยืด size M สภาพดีเลยค่ะ ขาย 300 บาท ใส่ทำงานหรือลำลองก็ได้ค่ะ //SOLD OUT ขายแล้วค่ะ//

8. BEME size 38 ปักเลื่อมและหมุด ใส่ไป 1 ครั้งค่ะใหม่มาก ๆ ค่ะ คู่นี้ซื้อที่Central Bangna ราคาเต็มเกือบ 3 พันค่ะ ขาย 850 บาทค่ะ ใส่แล้วไม่เมื่อยค่ะส้นไม่สูงมากประมาณ 2.5 นิ้วค่ะ ใส่กับชุดสีพื้นเรียบ ๆ หรูสุด ๆ ค่ะ //SOLD OUT ขายแล้วค่ะ//

วันนี้ลงเพิ่มแค่นี้ก่อนนะคะ ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by jirapa; 14-02-10 at 21:06.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ