==S A L E== USED !!! -- C O A C H - C O A C H - 2 ใบ กับ FLY NOW อีกใบ สภาพดีค่ะ ราคาไม่แพงค่ะ ==

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    Pinkychabakaew's Avatar
    Pinkychabakaew is offline Trusted Member Brandname Fan
    Pinkychabakaew's Bank Account
    • Bank Account 1: 133X1X4X0X
    • Bank Account 2: 855X0X6X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ==S A L E== USED !!! -- C O A C H - C O A C H - 2 ใบ กับ FLY NOW อีกใบ สภาพดีค่ะ ราคาไม่แพงค่ะ ==

ขายกระเป๋า coach 2 ใบ fly now อีกใบของตัวเองล่ะค่ะ ซื้อมาเอง ใช้เอง แต่ตอนนี้นอนเล่นในตู้ ไม่ได้ใช้แล้วเลยได้ idea เอามาให้คนที่อยากได้ดีกว่าค่ะ

ยินดีให้เอาเข้าห้อง catch fake ได้เลยนะคะ เพราะว่ามั่นใจว่าเป็นของแท้แน่นอน 100% ซื้อเอง ใช้เอง และไม่เคยใช้ของปลอมค่ะ

สนใจติดต่อได้ทาง pm หรือที่ 085 663 7420
    เป็นมือสมัครเล่น ไม่ได้ขายเป็นอาชีพนะคะ

นัดรับได้ที่ เมเจอร์ รัชโยธิน the crystal หรือ emporiumค่ะ

ใบแรก ซื้อจาก outlet ค่ะ เมื่อประมาณปี 51 จำชื่อรุ่นไม่ได้ค่ะ แต่แบบ classic ค่ะ สภาพดีค่ะ มีตำหนิบริเวณก้นกระเป๋าที่เป็นหนังกลับ กับขอบๆก็เก่าไปตามสภาพน่ะค่ะ แต่ตัวที่เป็นผ้า ในกระเป๋าสะอาด หนังบริเวณที่เป็นส่วนสะพายยังดูดีมากๆค่ะ

ขอขาย 4200 นะคะ

ข้างในสะอาดดีค่ะ ไม่มีรอยเลอะอะไร

ซิป YKK ของCOACH

มีห่วงคล้องเล็กๆด้านข้างค่ะ

มีช่องเก็บของนิดหน่อย ด้านหน้ากระเป๋าค่ะ

สายหนัง ยังดูงามงดค่ะ

หัวเข็มขัดของกระเป๋าแบบ classic coach

คล้องแขนเป็นคุณนายก็ได้ หรือจะสะพายก็ได้สบายๆค่ะ

ถ่ายคู่กับน้อง longchamp size S หูยาว
    Last edited by Pinkychabakaew; 09-02-10 at 21:28.
    I love stitch & Louis Vuitton

Pinkychabakaew is offline Trusted Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ใบที่ 2 จริงๆใหม่มากๆค่ะ เป็นรุ่น ali signature small hobo ค่ะ เพิ่งซื้อช่วงปีใหม่นี้เอง แต่ว่าพอดี ลองใช้แล้วมันเล็กไป ใส่ของไม่ค่อยพอ เป็นพวกของเยอะน่ะค่ะ สวยมากค่ะ วิ๊งๆด้วย ข้างในยังใหม่ มีแค่รอยตรงของซิปเองค่ะ ไม่มีรอยปากกาใดๆ

ขาย 5000 ค่ะ ยังใหม่มากๆ ใช้ไม่ถึงเดือนเลยค่ะ ป้ายราคายังเก็บไว้อยู่เลยค่ะ ให้ไปได้ค่ะ รุ่นนี้ไม่ใช่ของ outlet นะคะ ป้ายเป็น coach เฉยๆน่ะค่ะ ไม่ใช้ coach outlet มีีถุงผ้าให้ด้วย

นี่เป็นรูปตอนที่ซื้อมาขาย เพิ่งขายหมดทู้ไปเมื่อวันนี้เองค่ะ

ใบนี้เป็นใบที่เก็บไว้ใช้เอง

ที่ห้อยสวยงามค่ะ เป็นทองเหลือง มีรอยบ้าง (มีตั้งแต่แรกแล้วนะคะ)

อะไหล่วิ๊งๆทองๆค่ะ

ป้ายในกระเป๋าค่ะ

ช่องใส่มือถือตามสไตล์coach ใหม่กิ๊งๆ ไม่มีรอยเลยค่ะ

สะพายแล้วงามมากๆค่ะ

tag ใหม่กิ๊งๆเหมือนกัน

ด้านข้างกระเป๋ามีรอย stamp ค่ะ

ก้นกระเป๋า ไร้ริ้วรอย

บริเวณข้างๆปากกระเป๋า มีรอยเลอะ เป็นขีดๆนิดเดียว เห็นไม่ชัดมากค่ะ เห็นรอยจางๆตรงตัว c อันบนขวาสุดไม๊คะ นั่นล่ะค่ะรอยที่ว่า

ห่วงคล้องตามแบบฉบับ

ด้านในกระเป๋าที่บอกว่าเลอะๆ ตามการใช้งานน่ะค่ะ เห็นรอยขอบซิบไม่ได้ดูน่าเกลียดอะไร
    Last edited by Pinkychabakaew; 09-02-10 at 21:21.

ใบที่ 3 FLY NOW หนังวัวแท้ค่ะ สีดำ หิ้วได้ 2 แบบ สะพายก็ได้ หรือว่าจะหิ้วแบบคุณนายคล้องแขนก็ได้ค่ะ ใส่ของได้เยอะ หนังนิ่มมากๆ ตรงปากกระเป๋าที่มีซิปเปิด มีรอยหนังซีดๆแล้วนะคะ บริเวณอื่นดูดีค่ะ

ที่หิ้วเป็นหนังถักๆ เก๋ๆดี อะไหล่ยังวิ๊งๆไม่มีรอยเลย อ้อ ซิบจะด้านๆหน่อยเพราะเก่าเก็บนะคะ

ขายเบาๆที่ 3500 ละกันค่ะซื้อมาแพงเหมือนกัน แต่ว่าประมาณเกือบๆ 3 ปีแล้วน่ะค่ะ นอนในตู้มา 2 ปีกว่าแล้วค่ะ

ด้านในกระเป๋าสีดำค่ะ ไม่เห็นรอยเปื้อนชัดเจน แต่ก็เก่าไปตามการใช้งานค่ะ

ยังวิ๊งๆ ไม่มีรอยเลยค่ะ

ถ่ายคู่กับ longchamp size s หูยาว จะใหญ่กว่าค่ะ

หูหิ้วเป็นหนัง สานๆกัน แข็งแรงค่ะ

ที่ห้อยเป็นหนัง หุ้มไม้กลมๆน่ารักค่า

สะพายได้ หิ้วคุณนายก็ได้นะคะ ทรงแบบไม่เป็นทรงค่ะ ยวบๆนิ่มๆดี

เห็นรอยหนังซีดจางตรงปากกระเป๋าค่ะ เป็นรอยขาวๆค่ะ กับป้ายกระเป๋าค่ะ

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ

ขอโทษที่ลงแล้วค้างๆ วันนี้ทั้งบ่ายเข้าไม่ได้เลยค่ะ error ตลอดค่ะ
    Last edited by Pinkychabakaew; 09-02-10 at 21:14.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ