SPECIAL ถูกกว่าป้ายเยอะค่ะ !!! $ $^ ^ ^ + + + ZARA, H&M , GinaTricot ,VILA หอบมาไม่คิดค่าหิ้วค่ะ + + + ^ ^ ^ $ $

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    HongySecret is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok and Europe

Thumbs up SPECIAL ถูกกว่าป้ายเยอะค่ะ !!! $ $^ ^ ^ + + + ZARA, H&M , GinaTricot ,VILA หอบมาไม่คิดค่าหิ้วค่ะ + + + ^ ^ ^ $ $

เสื้อผ้าหอบหิ้วมาเองจากสวีเดน ต้นกำเนิด H&M ไม่ได้คิดค่าหิ้วเลยค่ะ
    ดูรายละเอียดด้านล่างนะคะ หรือ ที่ www.vloveshopping.weloveshopping.com
    084-007-1564 ฮงกี้ค่ะ
    CF ที่มือถือ หรือหน้าเวบบอร์ดจากลิงค์ข้างบนค่ะ
    ขอสงวนสิทธิ์ CFแล้วไม่ CCค่ะ
    ของทุกชิ้นขายค่ะ

PS....!!*** ใครมีกระเป๋าตังค์ของ Coach,MNG,etc..มาแลกกันก็ได้ค่ะ ถ้าสนใจ

Name:  SDC15254.JPG
Views: 71
Size:  60.7 KB กางเกง ZARA ชายค่ะ ซื้อมาจาก Shop ที่สวีเดน ราคาป้าย ประมาณ 2750 แต่ขายที่ 1950 ส่งฟรีนะคะ US30/EU38 ค่ะ
    Name:  H&M Brown sac.jpg
Views: 70
Size:  65.6 KB ชุดแซกสีน้ำตาล H&M ผ้าออกสำลีหนาเข้ารุป เล่นซิปทองเหลืองด้านหลัง ของใหม่ห้อยป้าย มาจากสวีเดนค่ะ ต้นกำเนิดแบรนด์ สวยดูดีค่ะ ราคาเต็ม 3000 แต่ SALE เกือบ 50% ราคาค่ะ 1590 ส่งให้ฟรีค่ะ size EU 36/US6 ค่ะ
    Name:  SDC15696.jpg
Size:  27.1 KB GinaTricot ชุดแซกสีฟ้าเกาะอก ผ้าเด้งทิ้งน้ำหนักสวย สีน่ารักมากค่ะ ใส่ไปงานสบายๆ จากสวีเดนเช่นกัน ของใหม่นะคะห้อยป้าย ราคาเต็ม 1500 แต่ขาย 950บาท ถูกมากค่ะ Size L ค่ะอกประมาณ 34" อัพใส่สบาย
    Name:  Vila Jeans Orange.jpg
Size:  61.7 KB VILA กางเกงยีนส์สีส้มโอลด์โรส น่ารักมากเล่นด้ายสีส้มตามตะเข็บ ตัวนี้จากช้อปที่สวีเดน หิ้วมาขายถูกมาก ราคาเต็ม~ 1900 แต่ขายที่ 1190ค่ะ ทรงสวย ผ้าดี ราคาถูกค่า หาไม่ได้แล้วจ้ะ size S เอว 28" สะโพก 36"
    Attached Images Attached Images         

HongySecret is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok and Europe

!!!!!!! PLEASE !!!!! ช่วยด้วยค่ะ งงจริงๆๆ รูปที่ไม่มีการบรรยายน่ะลบไปแล้วอ่ะค่ะ แต่ทำไมมันยังโผล่มาอีกอ่ะคะ งง ไม่ได้ตั้งใจค่า...
    โอ่ย น้องใหม่ๆๆๆ ค่า สับสนแนะนำที

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ