ขอเชิญประมูลกันได้ที่กระทู้นี้เลยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 9 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 81
    Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Meesook's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X3X2X7X
    • Bank Account 2: 096X2X4X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok, Thailand

Default ขอเชิญประมูลกันได้ที่กระทู้นี้เลยค่ะ

จากไอเดียที่จะจัดประมูลของ เพื่อนำเงินไปทำบุญ และทำกิจกรรมที่บ้านคนชรา ตามกระทู้นี้ http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=52802 ตอนนี้ได้รวบรวมของมาแล้วค่ะ ซึ่งมีเพื่อนๆ สมาชิกใจบุญส่งรูปสินค้ามาร่วมมากมายค่ะ ซึ่งผู้ใจบุญทั้งหลายเหล่านี้ จะได้รับหนังสือธรรมะ หรือหนังสือสวดมนต์ sponsored by คุณนิว newsguy และหนังสือสวดมนต์บางส่วนของทินีค่ะ และ น้องพุก Misscherry เสนอจะทำของขวัญให้ผู้ที่ชนะการประมูลสินค้าที่ราคาสูงที่สุด และเจ้าของสินค้าที่ได้ราคาประมูลสูงสุด เป็นเสื้อยืดที่น้องพุกออกแบบเอง มีคำว่า SBN Sharity และมีชื่อล๊อกอินของผู้ที่ได้เสื้อยืดพิเศษนี้ด้วยค่ะ

มีของทั้งหมดประมาณ 70 กว่าชิ้น โพสรูป และรายละเอียดไว้ในสองกระทูตามนี้นะคะ
    กระทู้รูป (1) http://forum.siambrandname.com/showt...847#post337847
    กระทู้รูป (2)http://forum.siambrandname.com/showt...d=1#post338224

ของทั้งหมดไม่ได้แยกประเภทนะคะ เพราะโมเดอร์เรเตอร์ oldie_pang แนะนำให้โพสห้องนี้ เนื่องจากไม่ใช่การขายของค่ะ ก็เลยไม่ต้องแยกประเภทของแล้วค่ะ

กติกาการประมูลก็ง่ายๆ ค่ะ
    • เพิ่มราคาได้อย่างต่ำ 50 บาท ขั้นสูงไม่ลิมิตค่ะ ใส่ราคามาแบบไม่อั้นเลยก็ได้ค่ะ
    • ใส่ราคาแล้วห้ามแก้ราคานะคะ แต่ให้โพสความเห็นใหม่เลยค่ะ เพราะไม่งั้นจะสับสนค่ะ ว่าใครมาก่อน
    • ตัดสินใจก่อนประมูลนะคะ เสนอราคามาแล้วเปลี่ยน หรือยกเลิกไม่ได้ค่ะ เพราะจะทำให้สับสนอ่ะค่ะ
    • เพิ่งสังเกตุว่าทินี run ตัวเลขผิด บางสินค้ามีตัวเลขลำดับเดียวกัน เลยต้องรบกวนเพื่อนๆ ช่วย copy ข้อความรายละเอียดของสินค้ามาด้วยนะคะ จะได้ไม่สับสน ขอโทษด้วยค่ะ
    • ปิดประมูลวันที่ 27 ส.ค. เวลา 23.00 น. ตามเวลาหน้าเวปนะคะ
    เมื่อปิดการประมูลแล้ว เจ้าของสินค้า ตกลงกับผู้ชนะประมูลได้ค่ะ ว่าจะให้โอนไปที่เจ้าของสินค้า แล้วเจ้าของสินค้าโอนเงินมาทำบุญอีกที หลังจากหักค่าใช้จ่ายแล้ว หรือถ้าเจ้าของสินค้าทำบุญ 100% ก็สามารถให้ผู้ชนะประมูลโอนเงินเข้ามาที่บัญชีทำบุญโดยตรงเลยก็ได้ค่ะ ส่วนสินค้านั้น เจ้าของ ส่งให้ผู้ชนะประมูลโดยตรงเลยค่ะ

ทินีจะมาอัพเดทราคาทุกเช้านะคะ

อนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะคะ...

update ล่าสุด ณ.วันที่ 21 ส.ค. เวลา 9.37 น. **รบกวนเพื่อนๆ ที่ประมูลไว้ ช่วยดูด้วยนะคะ ทินีทำคนเดียว อาจจะมีดูพลาดบ้างค่ะ ถ้าชื่อไม่ตรงกับของ หรือราคา รบกวนแจ้งด้วยค่ะ**

ชือสินค้า-ราคาสูงสุด-ผู้ที่ให้ราคาสูงสุด (อันที่ไม่มีชื่อต่อท้าย คือยังไม่มีใครประมูลค่ะ)

1-น้ำหอม Issey Miyake-2000-sherrytemple
    2-กระเป๋า Ragazze สีน้ำตาล-1400-aumie
    3-Guy Laroach white bag- -
    4-VALENTINO ROCK'n ROSE เซตน้ำหอม-1300-pong
    5-Celine key ring (ใช้ copy ของคุณสุ)-450-baiyaa
    6-ตุ๊กตาหมา เจมส์คุง-400-KAT
    7-ตุ๊กตาเด็ก-109-noonee
    8-เสื้อกันหนาวเด็กสีส้ม-150-Meesook
    9-เสื้อ-กางเกงกันหนาวเด็ก สีฟ้า- -
    10-รองเท้าแดง-409-k_pla
    11-รองเท้าขาว-599-noo_pizza
    12-YSL shoes-250-pp_may
    13-เสื้อยืด-300-keroro
    14-น้ำหอม Body Shop -169-noonee
    15-ชุดเดรสสีชมพูโอโรส-170-newsguy
    16-เสื้อสีฟ้า- -
    17-เสื้อชีฟองสีดำ- -
    18-กระเป๋าลูกไม้สีน้ำเงิน- -
    19-ชุดลายดอกเล็กๆ- -
    20-ชุดผ้าพลิ้ว สีชมพู Korea- -
    21-ชุดดำ M W- -
    22-กระโปรงยีนส์ seventeen siamsquare-250-Meesook
    23-ชุด Korea Scott- -
    24-ชุดชมพู FRONTIEER SPAIN- -
    25-กระเป๋า UNIGLO JAPAN - -
    26-Nike USA-250-noonee
    27-กระโปรงลายทาง หลากสี UK Vintage-200-apple
    28-Dress ดำ ลูกไม้ UK Vintage- -
    29-Dress น้ำเงิน 96-230-magrood
    30-กระเป๋าสีชมพูปักเลื่อม- -
    31-Dress ชมพู Korea- -
    32-Dress ดำ ปักเลื่อม Kiki- -
    35.1-รองเท้าสีเขียวขี้ม้า- -
    35.2-รองเท้าผ้าไหมสีแดง-250-magrood
    35.3-รองเท้าฮ่องกง- -
    35.4-เสื้อยืด AX-120-newsguy
    35.5-dress ผ้าป่านสีฟ้าเขียว- -
    35.6-เสื้อยืดตัวยาว สยาม- -
    35.7-เสื้อสายสปาเก๊ตตี้ปักคอสตูมจิวเวลรี่- -
    35.8-กระโปรง cotton สีฟ้า- -
    35.9-Kipling bag Black- -
    35.1-กระโปรงยินส์ Guess- -
    35.1-กระโปรงยินส์ AX- -
    33-กระเป๋า Mulberry สีฟ้า-4000-leeduj
    34-กระเป๋า Chaps สีเขียว-300-kpatty
    35-กระเป๋าสยาม สีชมพู-180-tknakek
    36-กล้องดิจิตอลโกดัก- -
    37-รองเท้า Nine West-320-kpatty
    38-รองเท้า Esprit- -
    39-กระเป๋าสีม่วง- -
    40-เสื้อสีดำ ไซส์ M- -
    41-รองเท้าหนังสีดำ ไซส์ 36- -
    42-Cosmetic case Burberry-250-pinkky
    43-Bath & Body Works : Sensual Amber- -
    44-Bath & Body Works : Japanese Cherry Blossom-150-miniwalking
    45-Bath & Body Works : Metallic Bag-200-oaklandth
    46-Victoria's Secret - Sexy Little Things Keychain Bag-200-apple
    47-แม่เหล็กเสริมฮวงจุ้ย ชุด ดอกเหมย-180-meesook
    48-แม่เหล็กเสริมฮวงจุ้ย ชุด เงินจีน-200-jub-jib
    49-แม่เหล็กเสริมฮวงจุ้ย ชุด เต่า- -
    50-แม่เหล็กเสริมฮวงจุ้ย ชุดธาตุทั้งห้า- -
    51-แม่เหล็กเสริมฮวงจุ้ย ชุด ความร่มเย็น- -
    52-หนังสือ ล่องไพร-200-jub-jib
    53-หนังสือ รัสปูติน-120-rgd
    54-หนังสือ the assistant- -
    55-หนังสือ เท่ารักเธอ-250-baiyaa
    56-หนังสือ เล่าหลังไมค์- -
    57-หนังสือ ระลึกชาติ- -
    58-หนังสือ Norwegian Wood-100-baiyaa
    59-ดิกชันนารี ไทย เยอรมัน- -
    60-dictionary Eng Chinese-200-AAA
    61-charles & Keith shoes ลูกไม้- -
    62-charles & keith shoes black&white-505-ornja
    63-กระเป๋าตังค์ LV-1700-bondstreet
    64-รองเท้า Botegga-199-k_pla
    65-Coach-1200-arlex
    66-Diesel Shoes-500-aumie
    67-Playboy Bag-400-pp_may
    68-เสื้อลูกไม้สีสดำ-350-aussie
    69-เสื้อลูกไม้สีชมพู- -
    70-เสื้อ Morgan สีชมพู-220-Lotte
    71-เสื้อ item ม่วงลายจุด- -
    69.1-short dress สีฟ้า- -
    70.1-เสื้อผ้าย้วยสีโอวัลติน-150-rgd
    71.1-กระเป๋าฟลายนาว ดำ- -
    72-กระเป๋า kipling ชมพู-250-magrood
    73-กระเป๋าตังค์ kipling ชมพู- -
    74-ต่างหูมุก-650-aussie
    75-เสื้อ jaspal ชีฟองดำ- -
    76-เสื้อ jaspal แขนกุด- -
    77-เสื้อ jaspal สีฟ้าน้ำทะเล-150-Meesook
    78-เสื้อ jaspal แขนกุด แดง-150-Meesook
    78.1-เสื้อโปโล Ep ชมพู-150-newsguy
    79-กางเกง jaspal ขาว- -
    80-Xact สีส้ม-50-rgd
    81-Xact สีน้ำตาล- -
    82-เสื้อ zucca-150-rgd
    83-เสื้อ munsingwear- -
    Last edited by cocoa; 02-09-08 at 10:57.
    วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Meesook's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X3X2X7X
    • Bank Account 2: 096X2X4X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Bangkok, Thailand

ทินีเปิดก่อนเลยค่ะ

22. กระโปรง SEVENTEEN SIAM SQUARE
    250 ค่ะ

47. แม่เหล็กเสริมฮวงจุ้ย ชุด ดอกเหมย -------- เป็นดอกไม้มงคลของจีน หมายถึง ความชื่นบาน สมหวังในรัก การเริ่มต้นที่ดี ความสำเร็จ ----
    180 ค่ะ

63. จากคุณ cocoa ค่ะ กระเป๋าสตางค์ LV สภาพประมาณ 60% ค่ะ ภายในยังดีไม่เหนียวไม่ลอกค่ะ
    100 ค่ะ

77. เสื้อแขนกุด Jaspal สีฟ้าน้ำทะเลค่ะ รูปถ่ายออกมาสีเพี้ยนอย่างจัด ของจริงสีฟ้าอมเขียวน้ำทะเลนะคะ ตรงหัวซิปมีหนังหุ้ม เก๋ดีค่ะ
    150 ค่ะ

78. เสื้อแขนกุด Jaspal สีแดง size S ช่วงบนเป็นผ้าผสมดิ้นทองๆ ค่ะ สวยดี
    150 ค่ะ
    วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ

AAA's Avatar
    AAA is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    AAA's Bank Account
    • Bank Account 1: 785X0X1X1X
    • Bank Account 2: 238X8X5X3X

ประเดิม ขอรองเท้าพี่นีน่า สีแดงคู่นั้น

250 บาท ชอบสีแดงจ้า

***We love Balenciaga ...............................***

*** B A L E N C I A G A .. http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=53378

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noo_pizza's Bank Account
    • Bank Account 1: 035X9X4X0X

เสียสละเพื่อชุมชน

มาร่วมประมูล

ยังดูรูปไม่หมดเลย เนตเต่าอ่ะ

เอาเทาที่เห็นก่อน

11. รองเท้าพี่นีน่าสีดำขาว ประมูล 399-

เคยเล็งตั้งกะพี่เค้าลงขายแระ ติดที่กลัวสูงไป นึกว่าพี่เค้าขายไปแล้ว
    ยังอยู่ สงสัยมันจะเป็นของเรา เคี๊ยก เคี๊ยกก

62. สนใจรองเท้าคุณ chiko แต่ แต่ แต่ ไม่รู้ size ค่า
    คุณ chiko ขรา มาแจ้งหน่อยค่า

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noo_pizza's Bank Account
    • Bank Account 1: 035X9X4X0X

เสียสละเพื่อชุมชน

เอาเป๋าคุณโก้ด้วยดีก่า

63- กระเป๋าตังค์ LV เริ่มก่อน 333- บาท
    เดี๋ยวค่อยมาสู้กันต่อ งั๊บ..งั๊บบ

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

JaaN's Avatar
    JaaN is offline Registered Member Brandname Fan

มาร่วมประมูลด้วยค่ะ...

44. BBW Japanese Cherry Blossom = 100.-บาท
    46. Sexy Little Things Keychain Bag = 100.-บาท

gegi's Avatar
    gegi is offline Trusted Member Brandname Fan
    gegi's Bank Account
    • Bank Account 1: 055X3X6X9X
    • Bank Account 2: 785X0X4X6X

เข้ามาแจมด้วยค่ะ
    no.1. issey miyake 300 บาท
    no.46 Victoria's Secret - Sexy Little Things Keychain Bag 100 บาท
    no.63จากคุณ cocoa ค่ะ กระเป๋าสตางค์ LV สภาพประมาณ 60% ค่ะ ภายในยังดีไม่เหนียวไม่ลอกค่ะ 444 บาท ตามคุณ noo_pizza ไป
    ขอบคุณค่ะ
    อะไรที่เป็นของเรา..มันก้อต้องเป็นของเรา ..จิงป่ะ

Lotte's Avatar
    Lotte is offline Trusted Member Brandname Fan
    Lotte's Bank Account
    • Bank Account 1: 039X1X0X2X

Talking

ตามมาขอประมูลบ้างค่ะ

4. VALENTINO ROCK'n ROSE ของ K.jannilicious แพ็คเกจสวยงามอยากได้อ้ะ
    750 บาทค่ะ
    70. เสื้อผ้ายืดจับสม๊อกทั้งตัว Morgan ของ K.Meesook ค่ะ เหตุเพราะ..อยากอึ๋มบ้าง
    220 บาทค่ะ
    http://srv0204-04.sjc3.imeem.com/g/p/a369ff44d8739a92ec15fae0db53ef81_raw.jpg
    My Wish Lists
    CHANEL RED LAMBSKIN 10" W/H GOLD HW
    Louis Neverfull Damier MM
    Balenciaga Ruby Parttime

ammiiz's Avatar
    ammiiz is offline Trusted Member Master Brandname
    ammiiz's Bank Account
    • Bank Account 1: 120X2X2X4X
    • Bank Account 2: 751X7X2X7X

ให้ความรู้แก่ชุมชน

42. กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ หรือ ของจุกจิก BURBERRY จากคุณ jannilicious อ่ะค่ะ
    = 150 บาทค่ะ

chiko's Avatar
    chiko is offline Registered Member Brandname Fan

แฮะๆๆ ตามมาแจ้งรายละเอียดรองเท้านะคะ รองเท้าทั้ง 2 คู่ เป็นของ CHARLES & KEITH ค่ะ คู่แรกสีดำที่เป็นลายลูกไม้ๆ คู่นั้นไซด์ 36 ค่ะ ส่วนอีกคู่ที่เป็นโบว์เล็กๆน่ารักๆ ยังไม่เคยผ่านการใช้งานแต่อย่างใด ไซด์ 37 ค่ะ

ทีนี้ก็ขอร่วมประมูลด้วยนะคะ เอา.......

4. VALENTINO ROCK'n ROSE ผู้ส่งเข้าประมูล jannilicious 800 ค่ะ
    11. รองเท้าสีขาว size 37 ผู้ส่งเข้าประมูล Srichardson 499 ค่ะ
    .
    .
    .
    .
    .

จะตามจับอะไรต่อดีน๊อ

Page 1 of 9 123 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ