ดูแลรักษา reissue matt calfskin black ยากมั้ยคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    ici is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Lightbulb ดูแลรักษา reissue matt calfskin black ยากมั้ยคะ

ตอนนี้อยากได้ chanel ใบแรกอยู่ค่ะ เพื่อนๆแนะนำให้ลองใช้ jumbo caviar black SHW แต่ว่าลองไปดูที่ shop มาแล้ว ชอบรูปทรงหน้าตาของ reissue matte black มากกว่าค่ะ แต่อยากให้สวยไปนานๆ เลยลองมาถามเพื่อนๆว่าดูแลรักษายากมั้ยคะ แล้วได้ยินมาว่าใช้ไปนานๆมันจะแฟบลงและก้นย้อย มีวิธีป้องกันอะไรมั้ยคะ

อ่อ ขอถามอีกเรื่องค่ะ ว่า reissue matte black 227 โซ่เงินหรือว่าโซ่ทองสวยกว่ากันอ่ะค่ะ แล้วถ้ามองเรื่องการใช้งาน อันไหนใช้ง่ายกว่ากันค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายกว่าอ่ะค่ะ หรือว่าควรกลับไปที่ jumbo caviar black SHW ที่อาจจะใช้งานง่ายกว่า ทนกว่า... คิดไม่ตกเลยค่ะ สับสนมากมาย ส่วนตัวแต่งตัวบ้างแต่ไม่มาก ไม่ได้หรูหรามากมาย อายุยี่สิบกลางๆค่อนปลายๆ ค่ะ อยากได้อะไรที่ใช้ได้นานๆค่ะ สวย classy trendy เพราะว่าใบนึงก็แพงอยู่

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ให้ความเห็นล่วงหน้านะคะ คิดคนเดียวจนเหนื่อยแล้วค่ะ

Nina_Syd's Avatar
    Nina_Syd is offline Trusted Member Master Brandname
    Nina_Syd's Bank Account
    • Bank Account 1: 093X2X6X8X
    • Bank Account 2: 218X5X6X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

เครียดเหมือนกันเลย เลือกไม่ถูก ชอบ Reissue เพราะดูเท่ห์กว่า แต่ก็ชอบ Classic Caviar ถ้าทางจะใช้นานถึงลูก
    ถ้าถามเราชอบโซ่เงินค่ะ ขึ้นอยู่กับอายุ ถ้า 20, 30+ use โซ่เงินดีกว่าจ้ะ

sukiyaki's Avatar
    sukiyaki is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    sukiyaki's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X2X3X8X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Long Island, NY, USA

เราว่า jumbo cavair black เป็นอะไรที่ common คนถือเยอะ ถ้าจะฃื้อแค่ใบเดียว ไม่ฃื้ออีกก็แนะนำค่ะ เพราะใช้ง่าย ดูแลง่าย แต่ถ้าจะเอาสวยก็ 2.55 reissue matte black สวยมาก เราได้มาแล้ว ต้องโฃ่ทองค่ะ

สวยจริงๆ ส่วนเรื่องก้นย้อย ให้ฃื้อฐานกระเป๋ามาใส่ค่ะ จะช่วยได้ แต่มันเป็น double flap เราว่าใช้ยากกว่า jumbo ค่ะ
    "anything is possible if you just believe"

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ