Louis Vuitton : MONOGRAM MINI LIN GREEN

ขอเสนอที่ พิเศษ 3,800 บาทไปเลย

มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายตามสภาพไปเลยค่ะ Date Code TH 0063

Prada วันนี้พิเศษ เอาไปเลย 1,000 ถ้วนพร้อมส่ง + EMS

ขอเสนอที่ พิเศษ 1,200 บาท

มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ สีเฟดไปบ้าง มีตำหนิเด่น ๆคือ เป็นรอยเปื้อนตรงขอบซิปด้านใน ทั้ง 2 ข้าง รอยขาดที่ก้นกระเป๋าข้างใน
ตรงก้นกระเป๋าด้านนอก ส่วนสีที่เฟดก็ไม่เห็นแบบเด่นชัดต้องสังเกตแบบจริงจังถึงจะเห็น ส่วนอื่นก็ไม่มีอะไรอีกแล้ว ขายตามสภาพค่ะ ของแท้ 100 % ค่ะ

[B] Prada Woman T-Shirt size "S" วันนี้พิเศษ เอาไปเลย 1,000 ถ้วนพร้อมส่ง + EMS

ขอเสนอที่ พิเศษ 1,200 บาท

มีแต่ตัวเสื้อนะค่ะ ขายตามสภาพค่ะ ของแท้ 100 % ค่ะ

-------------------------------------------------------------------------------------------

* * * Confirm by Phone only * * *

สนใจยังไง หรือ อยากได้เท่าไหร่ ลองว่ามา ต่อรองราคาดู โทรมาเลยค่ะ

-------------------------------------------------------------------------------------------

~ ~ ~??? ~ ~ ~ 087 - 888 1010 / บอมเบย์ ค่ะ~ ~ ~??? ~ ~ ~

กฏกติกา ของ บอมเบย์

1. รับประกันแท้ 1,000,000 % ของทุกชิ้น ไม่รับเปลี่ยน หรือ คืนเงินค่ะ เพราะแท้จริง ๆ

2. ถ้าโอนเงินแล้ววันรุ่งขึ้นจะส่งของให้ EMS

3. ถ้าซื้อ 2 ชิ้น สามารถต่อราคาได้นะคะ

4. สินค้าทุกชิ้น ขายตามสภาพค่ะ ขายได้ ขาย ต่อได้ เอาไปเลยค่ะ

5. โทรมาถามรายละเอียดของสินค้าได้ค่ะ

6. รับ CF ทางโทรศัพท์อย่างเดียวค่ะ

7. ให้สิทธิคนโอนเงินก่อนค่ะ - - - First come first serve - - -

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขอขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดี ๆค่ะ