ผลการประมูล และรายละเอียดอื่นๆ ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Meesook's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X3X2X7X
    • Bank Account 2: 096X2X4X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok, Thailand

Default ผลการประมูล และรายละเอียดอื่นๆ ค่ะ

จากกระทู้ประมูลของเพื่อทำบุญ

http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=57047

ทินีต้องขอขอบคุณเพื่อนๆ ผู้ใจบุญ ที่มาร่วมประมูลกันมากมายนะคะ สนุกสนานกับใหญ่เลย... ทินีก็สนุกไปด้วยค่ะ ลุ้นดี โดยเฉพาะครึ่งชั่วโมงหลังนี่บลั๊ฟกันมันส์หยดเลยค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ

ทินีได้รวบรวมผลการประมูลเสร็จแล้วนะคะ รบกวนช่วยกันตรวจสอบด้วยค่ะ ถ้ามีข้อไหนผิดพลาด ช่วยแจ้งด้วยค่ะ

เจ้าของสินค้า ตกลงกับผู้ชนะประมูลได้ค่ะ ว่าจะให้โอนไปที่เจ้าของสินค้า แล้วเจ้าของสินค้าโอนเงินมาทำบุญอีกที หลังจากหักค่าใช้จ่ายแล้ว หรือถ้าเจ้าของสินค้าทำบุญ 100% ก็สามารถให้ผู้ชนะประมูลโอนเงินเข้ามาที่บัญชีทำบุญโดยตรงเลยก็ได้ค่ะ ส่วนสินค้านั้น เจ้าของ ส่งให้ผู้ชนะประมูลโดยตรงเลยค่ะ

เมื่อโอนแล้ว รบกวนช่วยโพสรายละเอียดการโอน ในหน้ากระทู้นี้เลยค่ะ ถ้ามีรูปสลิป หรือใบโอนได้ก็ยิ่งดีค่ะ ต้องขอรบกวนให้ลงในหน้าเวปเลยนะคะ เพื่อความโปร่งใสของทินีค่ะ

รายงานสรุปผลการประมูลตามนี้เลยค่ะ มีบางกรณี ที่ทินีจะต้องชี้แจงรายละเอียดให้เพื่อนๆ ทราบนะคะ
    - ในกรณีที่ประมูลมาราคาเท่ากัน ให้สิทธิผู้ที่ส่งราคามาก่อน
    - ในกรณีที่ประมูลมาราคาเท่ากัน เวลาหน้าเวปเหมือนกัน ให้สิทธิผู้ที่กระทู้ขึ้นก่อน เพราะเวลาหน้าเวปโชว์แค่หลักนาที แต่กระทู้ที่โพสมาก่อน อาจเร็วกว่าเป็นวินาทีค่ะ
    - มีบางกรณีที่ผู้ที่เสนอราคาสูงสุด ไม่ได้เป็นผู้ชนะประมูล เพราะเสนอราคาล่าสุดต่ำกว่า 50 บาท ซึ่งไม่ตรงตามเงื่อนไขค่ะ

Last edited by Meesook; 21-11-08 at 21:20.
    วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Meesook's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X3X2X7X
    • Bank Account 2: 096X2X4X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok, Thailand

กระทู้เสียไปตอนที่เวปล่ม ทินีรวบรวมรายละเอียดทั้งหมด ไปไว้ที่กระทู้นี้
    http://forum.siambrandname.com/showt...d=1#post389340 รบกวนตามไปโพสที่นั้นนะคะ

ขอปิดกระทู้นี้ค่ะ จะได้ไม่สับสน
    วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ