ขออนุญาตรีวิว longchamp 2 ใบ ค่ะ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 22
    NoIAnGzA's Avatar
    NoIAnGzA is offline Trusted Member Newbie Brandname
    NoIAnGzA's Bank Account
    • Bank Account 1: 136X2X3X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking ขออนุญาตรีวิว longchamp 2 ใบ ค่ะ^^

ไม่เคยรีวิิวมาก่อนค่ะ นี่เป็นครั้งแรก..ปกติเคยชมแต่สมาชิกท่านอื่นๆรีวิวเพลินดีค่ะ ชอบ เลยขออยากลองดูบ้าง ..ขอฝากน้องเป๋าด้วยนะคะ^^
    2 ใบนี้ได้มาจากคุณแฟนที่อยู่ franceซื้อส่งมาให้ค่ะ ไม่ได้ไปซื้อด้วยตัวเองก็อาศัยดูรุ่นทาง websiteแล้วก็บอก codeให้เค้าไปซื้อให้(และก็กำลังจะมีใบต่อๆไป แหะแหะ) คิดว่าเพื่อนหลายๆท่านก็คงจะมีกันคนละหลายสี หลายรุ่น หลายใบอยู่แล้วใช่มั้ยคะ
    เปลี่ยนบรรยากาศมาชมของเราซักกะติ๊ด...ละกันนะคะ

ใบนี้ได้มาใบแรก...เป็นรุ่น LM สีเบจ made in tunisia ในภาพ ไม่ได้ใส่อะไรค่ะ

สะพายถนัดดีค่ะ เพราะเลือกหูยาว เบาด้วย จุดี เป็น every bagได้อย่างดี เวลาสะพายก็ไม่ค่อยซ้ำใครดีนะคะ
    ข้อเสีย ต้องแอบกังวลว่าจะเปื้อนเพราะสีเค้าแหละค่ะ

มาดูใบที่ 2 กันต่อนะคะ...ใบนี้เป็นของขวัญวันวาเลนไทม์ที่ผ่านมาค่ะ (บ้าดีค่ะ ขอของขวัญวันแห่งความรักเป็นกระเป๋า555!!!)

ชอบสีค่ะ แล้วก็ตั้งใจเลือกใบเล็กเพราะปกติใช้แต่กระเป๋าใบใหญ่ๆ เลือกเองทาง website lc เหมือนเดิม สี lavender size เล็กจิ๋ว made in china (2 ใบจาก france แต่ไม่มี made in france เลยค่ะ)
    น่ารักดีค่ะ แบบคล้องแขน เห็นเล็กอย่างนี้แต่ก็จุนะคะ เคยเอาไปfitness แล้วไม่ได้เอากระเป๋าfitnessไป ก็ใส่เสื้อผ้ากลับมา บวกด้วยกระเป๋าเครื่องสำอางค์ กระเป๋าตังค์ ก็ยังได้เลยค่ะ (แต่ว่ามีหนักนิดหน่อย)

ข้อเสีย เหมือนเดิมค่ะ เนื่องจากเลือกแต่สีอ่อนๆ เลยต้องแอบกังวลว่าจะเปื้อนเหมือนเคย และถ้าใส่ของเยอะ ปวดแขนเล็กน้อย ถึงมาก แล้วแต่น้ำหนักค่ะ
    สรุปว่า..รักทั้งคู่ค่ะ(เพราะมาจากแฟนแหะ แหะ)
    เพื่อนๆ ที่เข้ามาชมแล้วมีความเห็นอย่างไร ช่วยติชมด้วยนะคะ และขอบคุณที่เข้ามาชมค่ะ รอดูของเพื่อนๆ อยู่นะคร้าาาา...

thx a lots kaaaaaaaaa ^^
    Last edited by NoIAnGzA; 24-03-10 at 12:23.
    N^O^I

sunnyme's Avatar
    sunnyme is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

สวยทั้งสองใบค่ะ สี lavender สวยหวานจัง

london-fashion is offline Banned User Brandname Fan

สีม่วงสวยมากจ้า ว่าจะสอยมาใช้ม่าง แต่เป็นสี lilac รึป่าวค่ะ ไม่ใช่ลาเวนเดอร์

พอดีเค้าขายอยู่อ่ะจ้ะ แต่สี lilac เค้าเห็นแต่สีตัวอย่างเลยไม่แน่ใจ

เพราะสีลาเวนเดอร์มัน season ที่แล้ว ถ้าซื้อวาเลนไทนืนี้น่าจะเป็น lilac นะคะ

ปล.แอบอิจฉามีแฟนดี

NoIAnGzA is offline Trusted Member Newbie Brandname

Quote Originally Posted by london-fashion View Post
    สีม่วงสวยมากจ้า ว่าจะสอยมาใช้ม่าง แต่เป็นสี lilac รึป่าวค่ะ ไม่ใช่ลาเวนเดอร์

พอดีเค้าขายอยู่อ่ะจ้ะ แต่สี lilac เค้าเห็นแต่สีตัวอย่างเลยไม่แน่ใจ

เพราะสีลาเวนเดอร์มัน season ที่แล้ว ถ้าซื้อวาเลนไทนืนี้น่าจะเป็น lilac นะคะ

ปล.แอบอิจฉามีแฟนดี
    ใช่ค่าใช่ สี lilacจ้า ขอบคุณนะคะ ที่แก้ให้ จำผิดเองค่า
    Last edited by NoIAnGzA; 19-03-10 at 21:18.
    N^O^I

sakay is offline Trusted Member Brandname Fan
    sakay's Bank Account
    • Bank Account 1: 197X6X2X1X
    • Bank Account 2: 012X4X3X1X
    • Bank Account 3: 067X4X5X9X
    • Bank Account 4: 000X6X9X3X

สวยทั้งคู่เลยจ้า เราไม่กล้าซื้อสีอ่อนๆ มาใช้เลยอะค่ะ
    กลัวเปื้อน แต่เวลาเห็นใครหิ้วสีหวานๆ เป็นแอบมองทุกที

PO is offline Trusted Member Brandname Fan
    PO's Bank Account
    • Bank Account 1: 130x0x0x1x

Quote Originally Posted by sakay View Post
    สวยทั้งคู่เลยจ้า เราไม่กล้าซื้อสีอ่อนๆ มาใช้เลยอะค่ะ
    กลัวเปื้อน แต่เวลาเห็นใครหิ้วสีหวานๆ เป็นแอบมองทุกที
    เหมือนกันเลยค่ะ พวกสีหวานๆเนี่ยน่ารักจัง แต่เราใช้แปปเดียวมอม

ชอบใบแรกของจขกทค่ะ น่ารักๆๆ
    ... po po po...

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member Master Brandname
    greenpark's Bank Account
    • Bank Account 1: 751X7X8X5X
    • Bank Account 2: 162X4X3X6X

รับผิดชอบต่อชุมชน

สีม่วงอ่อนสวยจังเลย แต่เราไม่กล้าใช้หรอก เพราะเราเป็นคนวางกระเป๋าไม่ค่อยระวัง ไม่รอดแน่นอน

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นคร่าาาาาาาา^o^
    N^O^I

craftsmanship's Avatar
    craftsmanship is offline Trusted Member Brandname Fan
    craftsmanship's Bank Account
    • Bank Account 1: 423X5X0X5X

สวยทั้งสองใบเลย เหมาะกับเจ้าของเลยคะ ช่างเลือกจริงๆ
    ~เก๋จ้า~

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

ขอบคุณ คุณ NoIAnGzA ที่มาแบ่งปันความรู้ ประโยชน์ของสิ่งที่ตนมีและชื่นชอบครับ

และขออนุญาตใช้พื้นที่นี้ แนะนำเครื่องมือตัวใหม่ของชุมชนเราด้วยเลยนะครับ

เพื่อนสมาชิกที่มาแบ่งปันความรู้ สามารถจัดเก็บความรู้ที่ตนให้ไว้โดยการกดแค่คลิ๊กเดียว ก็จัดเก็บความรู้ที่แบ่งปันนี้ ไว้ในบล๊อกของตนเองได้ง่ายๆด้วยครับ
    เพื่อประโยชน์ในการ บริหารจัดการความรู้ของตนเองได้ด้วยครับ รายละเอียดการจัดเก็บ ความรู้ของตนที่แบ่งปันในกระทู้ ลงบล๊อก อ่านได้ในกระทู้นี้ครับ

ชวนเพื่อนสมาชิก SBN มาใช้บล๊อก & ใหม่!!! แนะนำวิธีคลิกเก็บกระทู้ของตัวเองลงบล็อคได้แบบอัตโนมัติ แค่คลิกเดียว!!

เพื่อนสมาชิกทุกคน สามารถจัดเก็บความรู้ของตนเองด้วยวิธีการดังกล่าวได้เช่นกันครับ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่แบ่งปันความรู้

ขอบคุณครับ

Page 1 of 3 123 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ