NEW KLOSET 2010 เพียง 2,900==POLO ยีนส์ ครบไซส์ ==กางเกงลูกไม้สีดำสวยน่ารัก== NEW Landmee'==NEW Narciss==ซื้อสินค้าแถมผ้าพันคอค่ะ....รีบมา shop อย่าช้านะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: NEW KLOSET 2010 เพียง 2,900==POLO ยีนส์ ครบไซส์ ==กางเกงลูกไม้สีดำสวยน่ารัก== NEW Landmee'==NEW Narciss==ซื้อสินค้าแถมผ้าพันคอค่ะ....รีบมา shop อย่าช้านะคะ

Kawita is offline Banned User Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up NEW KLOSET 2010 เพียง 2,900==POLO ยีนส์ ครบไซส์ ==กางเกงลูกไม้สีดำสวยน่ารัก== NEW Landmee'==NEW Narciss==ซื้อสินค้าแถมผ้าพันคอค่ะ....รีบมา shop อย่าช้านะคะ

1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้ากับน้องสาวค่ะ มีทั้งของใหม่มือหนึ่ง และ ของ USE ของใหม่เสียดายมากที่ต้องขายไปแต่ทำไงได้คะ ในเมื่อมันใส่ไม่ได้ก็ต้องขายให้คนที่เขาใส่ได้เอาไป แบ่งกันสวยงามสิคะ

2. สินค้าทุกชิ้นคุณลูกค้าโปรดถามรายละเอียดให้แน่ชัดก่อนป้องกันปัญหาทีหลัง ค่ะ เพราะถ้าซื้อไปแล้วเราไม่รับคืนนะจ๊ะ เอาไปเลี้ยงต่อเอาเองค่ะ ดังนั้นเพื่อความสบายใจของทั้งสองฝ่าย ก็เอาให้ชัวร์ค่ะ

3. ของทุกชิ้น สวยงามสภาพดีค่ะ
    หลักการ CF สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

ติดต่อแม่ค้าได้ที่ PM 081-2503696

ของทุกชิ้นรวมค่าส่งแล้วค่ะ

NEW...กางเกงยีนส์ยี่ห้อ POLO beverly hills polo club มีไซส์ เอว 27 28 30 ความยาวเท่ากันหมดค่ะ คือ 38.5 นิ้ว เป็นแบบเอวต่ำ ขาไม่เดฟมากค่ะ ขาแบบพอดี ๆ ใส่แล้วทำให้สะโพกดูสวยกลมกลึงค่ะ ราคาป้าย 3,590 เราขายแค่ 1,500 บาทรวมส่งค่ะ
    *** size 29 และ26 ขายแล้วค่ะ เหลือแค่ 27-28-30 ค่ะ

ภาพนี้สีเพี้ยนนะคะ

ภาพนี้สีจริงค่ะ

NEW ...ตัวนี้เป็นโปรงน่ารัก ๆ ค่ะ ยี่ห้อ YIKA ไซส์ M เหมาะกับคนเอวประมาณไม่เกิน 28 นะคะ
    ขายแค่ 800 บาทเท่า นั้นค่ะ ที่ห้างขายเป็นพัน UP นะคะ

USE...เสื้อยี่ห้อ jaspal ไซส์ S ระบายน่ารัก มีเข็มกลัดดอกไม้ประดับค่ะ สภาพดี ใส่น้อยค่ะ ขายแค่ 250 บาทค่ะ

NEW..กางเกงผ้าลูกไม้สีดำและสีชมพู พีช เอวสูงนิด ๆ ไม่มาก แต่งกระดุมดอกกุหลาบ 2 เม็ด มีผ้าซับใน ซาตินอย่างดีค่ะ แบรนด์สยาม ไซส์ S M L ราคาขาย 990 บาทรวมส่งเลยค่ะ

NEW... กระโปรงผ้าลูกไม้ซับในซาตินสีดำ ชายเป็นระบาย ไซส์ S M L แบรนด์สยาม ราคาขาย 990 บาทรวมส่งให้เลยค่ะ

Landmee'
    NEW...เสื้อลูกไม้สีดำเป็นชั้น ๆ เอวลอย
    ขาย 1,590 บาท

NEW...กางเกงยีนส์สีซีดขาสั้น น่ารักสุด ๆ มีเข็มขัดกิ๊บเก๋ คาด
    ขาย 1,790===หลุดคิวแรกค่ะ K.mmm CF ต่อแล้วค่ะรอโอน( CF ต่อได้อีกค่ะ )K. อุ๊ CF ต่อค่ะ

Narciss
    New...เสื้อแขนสั้นผ้าซาติน สีม่วงริ้วเหลือง คอบัวน่าร้ากกก ที่ร้านยังมีอยู่เลยค่ะ ไซส์ M เหมาะกับคนหน้าอกไม่เกิน 37 นะคะ แต่คนอก 36 ใส่สวยค่ะ
    ป้ายขาย 1,190 เราขายแค่ 1,100

ผ้าพันคอของแถมสำหรับลูกค้าที่ซื้อ สินค้ากางเกงยีนส์ Polo นะคะ หรือซื้อสินค้าอื่นแล้วแลกซื้อได้ในราคา 400 บาทค่ะ หรือ ซื้อเฉพาะผ้าพันคอที่ราคา 550 บาท ผ้าดี หนานุ่ม ผืนใหญ่มาก ๆ ห่มได้ค่ะ

เสื้อเอวหวาน สีขาว แต่งคอลูกไม้ น่ารักมาก ผ้ายืดเนื้อนิ่มมาก ใหม่ SIZE S ราคา shop 3,450 บาท
    เราขายแค่ 3,300 บาทค่ะ===SALE 3,000>>>2,900

ต่างหูรูปดาวกระจาย ที่อั้ม พัชราภาใส่เล่นละคร shop ขาย 2,650 เราขายแค่ 2,ุ600 มาพร้อมกล่องมี 2 สีนะคะ ตอนนี้เหลือ SOLDDDD KA ))

ต่างหูดาวหาง สีน้ำเงิน ชมพู ลูกค้าฝากขาย 1 คู่ค่ะ ติดต่อได้โดยตรงที่ คุณแอน 081-442 0343 นะคะ

NEW กระเป๋าเอนกประสงค์ KLOSET ลายภาพเขียนผู้หญิงแต่งเดรสนั่งเล่นในสวนกันน้ำได้ขนาด สูง 17 นิ้ว กว้าง 14 นิ้ว ลายนี้ชาวต่างชาติชอบมาก ๆ ค่ะ ไปกะจะเอามา 2 ใบ ได้ใบเดียว ขาย 2,000 รวมส่งฟรีค่ะ

NEW ต่างหูรูปปีกนก ขาย 1900 รวมส่งค่ะ

ตัวนี้เป็น เสื้อยืด kloset สีแดงลายโซ่เก๋ไก๋ค่ะ ตัวนี้ size M ค่ะ ของใหม่ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ ขาย1,900 บาท ใส่แล้วขับผิวขาวมาก ๆ ค่ะ มีมาเพิ่มค่ะ ตัวนี้ของเพื่อนฝากขายนะคะ ....

3. เสื้อคลุมไหล่สวยงาม SIZE M นะคะสง่ามากค่ะ ของใหม่เช่นเดียวกันนะคะ สีดำสวยค่ะเข้ากับเสื้อผ้าได้ทุกสไตล์ เก๋ที่แพทเทริน จะใส่กระโปรงหรือ ยีนส์ก็โอเคค่ะ ที่ช็อป 4,650 เราขายแค่ 4,450 บาทค่ะ---พิเศษ CF โอนวันนี้รับไปเลย 4,300 บาท

4. เสื้อคลุมปีกผีเสื้อสีดำแต่งหมุด และดอกกุหลาบค่ะเป็น collection ที่ Classic มาก ๆ ค่ะ ตัวนี้ Size M ค่ะ ใส่กับยีนส์ หรือเสื้อกล้าม กับขาสั้นเก๋ ๆ เท่านี้ก็เด่นแล้วค่ะ ที่สำคัญแม่ค้าใส่แค่ ไม่เกิน 3 ครั้งค่ะ น้ำหนักเยอะเลยเลิกใส่ ขายแบบขาดทุนให้เอาไปใช้เลยค่ะ ที่SALE== 1,900

นำไปซักแห้งเพื่อส่งให้ลูกค้า ค่ะ ที่ร้านเขาทำหมุดหายไปตัวหนึ่งค่ะ ( มีตำหนิหมุดหายตามรูปนะคะ นอกนั้นสวยงามทุกอย่างค่ะ )

12. เสื้อถัก MNG ไซส์ S ค่ะ จะบอกว่าตัวนี้สาว ๆ ไซส์ L ก็ใส่ได้ค่ะเพราะยืดได้เยอะค่ะ เก๋มาก ตั้งแต่ซื้อมาใส่แค่ครั้งเดียวเอง
    ขายที่ 850 บาท

รองเท้า ยี่ห้อ TAYWIN ไซส์ 37 นะคะ ตั้งแต่ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ รองเท้าสูงประมาณ 2.5นิ้วค่ะ จำไม่ค่อยได้ แต่เราลองดูที่น่ากระจกแล้วขาเพรียวมากค่ะ ซื้อ มา 990 บาทขอขาย 550 บาทค่ะรวมส่งเลยค่ะ

Last edited by Kawita; 06-04-10 at 12:50.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ