TM: {ของใหม่ลงเพียบ!!!} TOPSHOPมาใหม่ ชนช็อปUK!!! , COACH , ALDO, ESPRIT, FOSSIL, RAMPAGE, AMANI EXCHANGE, XOXO, NINE WEST!!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: {ของใหม่ลงเพียบ!!!} TOPSHOPมาใหม่ ชนช็อปUK!!! , COACH , ALDO, ESPRIT, FOSSIL, RAMPAGE, AMANI EXCHANGE, XOXO, NINE WEST!!!!

TaroGag is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    TaroGag's Bank Account
    • Bank Account 1: 142X2X4X1X
    • Bank Account 2: 025X4X7X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation TM: {ของใหม่ลงเพียบ!!!} TOPSHOPมาใหม่ ชนช็อปUK!!! , COACH , ALDO, ESPRIT, FOSSIL, RAMPAGE, AMANI EXCHANGE, XOXO, NINE WEST!!!!

ค่าส่งไปรษณีย์ 50 บาทค่ะ
    ราคาไม่ได้ตั้งไว้เผื่อต่อนะคะ ถูกที่สุดเท่าที่จะขายได้แล้ว
    เพราะฉะนั้นงดต่อรองนะคะ
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน นอกจากพบว่าเป็นของปลอมค่ะ
    CF คือพร้อมโอนภายใน2วันนะคะ ขอความกรุณาอย่าCFเล่นๆ แล้วCCนะคะ เห็นใจกันด้วยเถอะค่ะ เจอบ่อยมากๆ
    สนใจติดต่อสอบถามได้ทาง PM หรือ 081-7340011

----------------------------------------------------------------------------------------------

หมวด TOPSHOP มือหนึ่งทุกชิ้น ส่งตรงจากอังกฤษค่ะ

1. TOPSHOP ผ้าพันคอสีชมพู-----------ขายแล้วค่ะ ----------

2. TOPSHOP ผ้าพันคอสีเทาเข้ม ลายดอกไม้เล็กๆสีชมพูอ่อน และขาว ลายนี้ดูคลาสสิคค่ะ ใช้ได้เรื่อยๆไม่มีเอ้าท์
    ขายเพียง 990 เท่านั้น

3. TOPSHOP เป็นจั๊มสูทสีน้ำเงินกรมท่าลายหัวใจแดง-----------ขายแล้วค่ะ ----------

4.TOPSHOP เสื้อยาวสีฟ้าลายดอกไม้สีชมพู-เนื้อ ตัวนี้ใส่กับกางเกงขาสั้น ขาเดปหรือเลคกิ้งก็น่ารักค่ะ ยาว 27.5 นิ้ว size uk8
    ขายเพียง 1,950 เท่านั้น

5.TOPSHOP สายเดี่ยวเนื้อ ลายดอกไม้ ชมพู-น้ำเงิน ตัวลายปรับความยาวได้ค่ะ ความยาวเกือบ 30นิ้วเลยก็ได้ size uk8 จะใส่เป็นแซกหรือเสื้อยาวก็เก๋ค่ะ
    ขายเพียง 1,950 เท่านั้น

6.TOPSHOP สายเดี่ยวเทาอ่อน ลายดอกไม้เขียว ตัวนี้ต่อเป็นแบบต่อทีละชิ้นน่ารักมาก่ะ ตัวสายก็เป็นยาง ใส่สบายค่ะ ความยาว30นิ้ว size uk10 จะใส่เป็นแซกหรือเสื้อยาวก็ได้ค่ะ
    ขายเพียง 2,100 เท่านั้น

7.TOPSHOP แขนกุดดำลายดอกชมพู ระบายเป็นชั้น ข้างหน้าสั้นกว่าข้างหลัง ข้างหน้ายาว20.5นิ้ว หลังยาว25 นิ้ว size uk10
    ขายเพียง 1,750 เท่านั้น
    (เอารูปจากเวปที่ทรงคล้ายกันมาให้ดูค่ะ)

8.TOPSHOP แซกริ้วเนื้อน้ำเงิน ตัวกระโปรงเป็นผ้าแต่สีคล้ายยีนส์ฟ้าอ่อนค่ะ ความยาวประมาณ 32 นิ้ว size uk8 ตัวนี้จะใส่เฉยแบบชิวๆหรือเอาสูททับไปทำงานก็ได้ด้วยค่ะ
    ขายเพียง 1,750 เท่านั้น
    (เอารูปจากเวปมาให้ดูค่ะ แต่ว่าตัวนี้จะบานกว่านิดหน่อยไม่ได้ฟิตแบบในเวปนะคะ)

9.TOPSHOP เสื้อสั้นสีขาวลายโบว์สีดำ ตัวนี้ใส่แบบมีเสื้อกล้ามโผล่ออกมาค่ะ กำลังอินสุดๆ ความยาว 17นิ้ว size uk10
    ขายเพียง 1,250 เท่านั้น-----------รอโอนค่ะ ----------

----------------------------------------------------------------------------------------------

แว่นตา OVERSIZE สวยๆเก๋ๆ ในราคามิตรภาพ

มีแต่ตัวแว่นนะคะ ไม่มีกล่องหรือผ้าเช็ดแว่นให้ แต่เป็นของใหม่และแท้แน่นอน

และจะแพ๊คจัดส่งให้อย่างดีค่ะ ราคาเต็มแสนแพงเราไม่ขาย

แต่ขายแบบถูกๆไปเลยเพียง อันละ 1,250 เท่านั้นค่ะ

วันนี้หั่นราคาเลยค่ะ ไม่ต้องต่อแล้ว เอาไปเลย 990 เท่านั้น!

1. แว่น ESPRIT สีดำ ขาแว่นคาดเหล็กสีเงินสลักลาย

2. แว่น FOSSIL สีดำ -----------ขายแล้วค่ะ ----------

3. แว่น LIZ CLAIBORNE -----------ขายแล้วค่ะ ----------

4. แว่น XOXO สีกระ ขาแว่นฝังป้ายเหล็กสลักยี่ห้อ

5. แว่น XOXO สีดำ ขาแว่นฝังป้ายเหล็กสลักยี่ห้อ และเป็นลายสีดำเทา

6. แว่น RAMPAGE สีดำ ขาแว่นแต่งเป็นลายโซ่ใหญ่

7. แว่น RAMPAGE สีกระ ขาแว่นแต่งเป็นโซ่ใหญ่

8. แว่น RAMPAGE สีดำ ขาแว่นแต่งแผ่นเหล็กสีเงินเรียบๆ มองเห็นจากด้วยหน้าด้วยนิดหน่อยค่ะ

9. แว่น RAMPAGE สีดำ ขาแว่นแต่งเป็นโซ่สีเงิน

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

COACH SIGNATURE TOTE
    กระเป๋าสะพายรุ่นคลาสสิคตลอดกาลของโค๊ชค่ะ ขนาด 14*10*4 สะพายเข้ากับชุดทุกแบบทุกสไตล์ค่ะ มาพร้อม Care card และกระดาษห่อของcoach

ราคาที่shop ในUSA(ซึ่งถูกกว่าshopไทยมาก) ประมาณ 13,XXX บาท
    แต่เราขายเพียง 5,500 เท่านั้นค่ะ

สีดำ

สีน้ำตาล

COACH แบบ clutch สีชมพูช๊อคกิ้งพิงค์ น่ารัก ขนาดกระทัดรัด จะถือตอนกลางวันหรือออกงานกลางคืนก็เก๋ค่ะ มาพร้อม Care card และกระดาษห่อของcoach
    รุ่นใหม่ๆแบบนี้ แต่เราขอเสนอขายเพียง 2,350 เท่านั้นค่ะ

COACH คล้องมือ และ กระเป๋าใส่เหรียญ หรือจะเอาไปใส่มือถือก็เก๋ไก๋ค่ะ เหมาไปเลยราคาเดียวทุกแบบทุกลายมาพร้อมถุงผ้าทุกใบ
    เพียงใบละ 1,950 เท่านั้นค่ะ

กระเป๋าใส่เหรียญหัวบิด

คล้องมือสีน้ำตาล

คล้องมือสก๊อตสีขาวคาดสีชมพู

คล้องมือสีเนื้อคาดสีขาวชมพู

COACH กระเป๋าใส่เหรียญและนามบัตร มีพวงกุญแจห้อยมาด้วย จะใช้หรือเก็บเข้าไปทำเป็นกระเป๋าเล็กๆก็เก๋ค่ะ มาพร้อมถุงผ้า
    เพียง 1,650 เท่านั้นค่ะ

เข็มขัด ARMANI EXCHANGE

รุ่นนี้ 2in1ค่ะ สามารถใส่เป็นแบบปกติเอวต่ำหรือ คาดแบบแฟชั่นเอวสูงก็ได้

เพราะว่าความกว้างของเข็มขัดกำลังพอดีไม่เล็กหรือใหญ่ไป

เอวก็ฟรีไซส์ค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวเล็กเอวใหญ่ เพราะตัวเข็มขัดเป็นแบบสาน เลยไม่ต้องสีรูเข็มขัดค่ะ ปรับใส่เท่าไหร่ก็ได้เลย

หัวเข็มขัดเป็นหนังแก้ง สลักคำว่า ARMANI EXCHANGE รับรองรุ่นนี้เข้ากับชุดง่ายและไม่มีโหลค่ะ

อย่าช้านะคะ! เราขายเพียง 990 บาทเท่านั้นค่ะ
    วันนี้หั่นราคาไปเลย เหลือ 800 ค่ะ

หมวดรองเท้าไม่มีกล่อง

สีขาว SIZE 7 (ความยาว 24.5 cm) คู่นี้ไม่มีกล่อง ขอขายถูกๆเลยที่1550 เท่านั้นค่ะ

วันนี้หั่นราคาไปเลย เหลือ 1,100 ค่ะ

รองเท้า ALDO เป็นแตะรัดข้อกึ่ง gladiator สีเงินเมทาลิค SIZE 38 (ความยาว 24.5 cm) คู่นี้ไม่มีกล่องจากช็อปมาอยู่แล้ว
    ขอขายราคาประหยัดที่ 1200 เท่านั้นค่ะ
    วันนี้หั่นราคาไปเลย เหลือ 900 ค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ฝากลิงค์ ***[[มาใหม่ค่ะ!!!]]*** STILA + MAC
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1064094076

ฝากลิงค์ **[GRAND SALE!!!]>>>>>>>>> น้ำหอม จิ๋ว + ขวดใหญ่ มากมาย เชิญเขามาดูก่อนค่ะ <<<<<<<<<
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=342969

SPECIAL THX TO SBN KA
    Last edited by TaroGag; 06-04-10 at 13:39.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ