TM+++ขายแบบขำๆ กระเป๋าสวยๆ ลดแบบสุดๆไปเลย เหลือ 2 ใบเท่านั้น==> Coach Signature==>Chaps+++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM+++ขายแบบขำๆ กระเป๋าสวยๆ ลดแบบสุดๆไปเลย เหลือ 2 ใบเท่านั้น==> Coach Signature==>Chaps+++

lofthing's Avatar
    lofthing is offline Trusted Member Brandname Fan
    lofthing's Bank Account
    • Bank Account 1: 511X0X9X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile TM+++ขายแบบขำๆ กระเป๋าสวยๆ ลดแบบสุดๆไปเลย เหลือ 2 ใบเท่านั้น==> Coach Signature==>Chaps+++

โอกาสทองคร่าาา วันนี้ เหลือไม่กี่ใบ ขายขาดทุนกันไปเลยค่ะ กระเป๋าล้นตู้สุดๆ ขอฝากเพื่อนๆช่วยไปเลี้ยงหน่อยนะค่ะ
    ==> Coach signature ( Used ) ==> SOLD KA 1 ใบ
    ==>Guess ( New ) ==> SOLD KA 1 ใบ,
    ==>Guess( Used ) ==> SOLD KA 1 ใบ
    ==>Kipling ( Used ) ==> SOLD KA 1 ใบ
    ==>Chaps ( Used ) ==> SOLD KA 2 ใบ
    ==>Nine West ( New ) ==> SOLD KA 1 ใบ

1. Coach signature ( Used ) เพียง 3950 บาท งดต่อค่ะ ==> SOLD KA
    มีแถบผ้าสีส้มแดงคาด ใบเล็กน่ารัก ขนาด 8" * 5" * 3.5" ไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ น้องอยู่แต่ในตู้ สภาพสวย แจ่มๆเลยค่ะ ไม่มีรอยเปื้ิอนทั้งนอกและใน สะอาด สายไม่มีรอยขูดขีดใด ผ่านการใช้งานสีเข้มขึ้นนิดเดียว เหมือนเป็นรอยหยดน้ำธรรมชาติของตัวหนังเองอะค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานนะค่ะ มีถุงผ้า Coach + การ์ด ด้วยค่ะ

6. Chaps Girl ( Used ) เพียง 390 บาท งดต่อค่ะ ==> SOLD KA
    ใบนี้เหมือนถุงผ้าเล็กๆค่ะ แต่ใส่ของพอดูเหมือนกัน ถือสบาย สีเรียบร้อย ผ้าสีดำปักลายดอกไม้เถาวัลย์ มีคริสตัลสีดำประดับดูระยิบระยับด้วยค่ะ ขอบบนกระเป๋าเป็นกำทะหยี่สีดำทำให้ดูหรูขึ้นมาทีเดียว สายเป็นผ้าเหมือนตัวกระเป๋า กระเป๋าเป็นแบบถือในมือ หรือคล้องแขนคล้องไหล่ก็ดีนะค่ะ ถือไปงานกลางคืนก็เก๋ค่ะ ขนาด 7" * 9" * 1" น้องเป๋าสีดำ ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า มีกระดุมมุกอยู่ภายในไว้เกี่ยวปิดกระเป๋า ภายในเป็นผ้าร่มสีดำ สะอาดทั้งภายในและภายนอกไม่มีรอยเปือน หรือถลอก หรืดขูดขีดใดๆ มีแต่ตัวกระเป๋า น่ารักค่ะ ไม่มีถุงคลุม

กติกา นิดหน่อยนะค่ะ

1 สนใจติดต่อทางpm หรือโทร 0856697377 นะค่ะ
    2 ขออนุญาติให้สิทธิคนที่ตกลงกันได้ก่อนนะค่ะ หรือคนที่ Confirm พร้อมโอนเงินเข้าก่อนค่ะ เข้า ธ.กรุงศรีอยุธยา เท่านั้นนะค่ะ
    3 คนที่ CF แล้วไม่โอนเงินภายใน 2 วัน คนขายขอตัดสิทธิให้คนทีี CF คนถัดมานะค่ะ
    4 ไม่สะดวกนัดรับ หรือดูของคะ ต้องขอโทษด้วยค่ะ งานยุ่งมากกกก…
    5 ได้รับเงินครบถ้วนส่งของวันรุ่งขึ้นทางไปรษณีย์เท่านั้นนะค่ะ
    6 ค่าส่งแบบลงทะเบียน 40 บาท, EMS 65 บาท นะคะ
    ***รับรองของแท้100% ถ้าใครต้องการตรวจก็เข้าห้องตรวจสอบได้ค่ะ คนขายชอบใช้ของแท้ค่ะ
    **ต่อได้นะค่ะ คนขายใจดี ถ้าลดได้ก็จะลดให้ค่ะ แต่อย่าต่อเยอะนะค่ะ ราคาวันนี้ถูกมากกก ขายขำๆกันไปเลย
    *ไม่รับคืนทุกกรณีนะคะ ยกเว้นหากพบว่าปลอม !!!!! ถ้ามีข้อสงสัยอะไร ถามให้เข้าใจตรงกันก่อนซื้อนะคะ ถ่ายรูปชัดเจน สภาพใกล้เคียงของจริงมากค่ะ จะขอรูปเพิ่มโทรหรือ pm มาถามก็ได้เลยค่ะ ไม่ว่ากัน จะได้ไม่มีปัญหากันทั้งสองฝ่ายค่ะ

************ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN และเพื่อนๆที่น่ารักทุกคนค่ะ*************
    Last edited by lofthing; 07-04-10 at 10:46.

Don't look back in anger
    At least not today

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ