❤ ❤เปิดคลังสมบัติออกมาระบายค๊า!!!!❤ ❤Kloset Rocky Rose SZ M❤ ❤Kloset Dust Blue scarf❤ ❤เสื้อฮู้ดDropdeadสี ดำ รุ่นDead Hearts ไซด์ Medium❤ ❤Free EMS❤ ❤

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    giftykitty is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking ❤ ❤เปิดคลังสมบัติออกมาระบายค๊า!!!!❤ ❤Kloset Rocky Rose SZ M❤ ❤Kloset Dust Blue scarf❤ ❤เสื้อฮู้ดDropdeadสี ดำ รุ่นDead Hearts ไซด์ Medium❤ ❤Free EMS❤ ❤

ขอแจ้งกติกาในการซื้อขายนะค่ะ

*หากตัวไหนมีตำหนิตรงไหนจะแจ้งให้ทราบโดยละเอียดค่ะ ไม่มีปิดบังแน่นอนจ๊า เพราะไม่อยากมีปัญหากับลูกค้าทีหลังค่ะ

*รบกวนตัดสินใจให้ดีก่อน cf นะคะ (cf แล้วรบกวนโอนภายใน 2 วันนับจากวันที่ cfนะค่ะ หากเกินกว่านั้นขออนุญาตCCการCFค่ะ โดยจะไม่ตามนะค่ะ)

*รบกวนอย่าต่อโหดนะค่ะ เพราะสินค้าทุกชิ้นแม่ค้าซื้อมาแพงกว่าที่เอามาขายต่อค่ะ ไม่ได้ขายเพื่อหวังกำไรค่ะ ถ้าต่อโหดมั่กๆๆขออ

นุญาตไม่ติดต่อกลับไม่ว่าจะเป็นทางpmหรือโทกลับนะค่ะ (ตัวไหนลดได้ลดให้อยู่แล้วค่ะ แต่ถ้าต่อแบบใจร้ายมั่กๆๆแม่ค้าก็ไม่ไหวเหมือนกันค่ะ เข้าใจกานนิดนึงนะค่ะ)

*สอบถามได้ทาง PM หรือ089-0558368ค่ะ และ CF ทางโทรศัพท์เท่านั้นนะค่ะ (ไม่รับการ CF ทาง PM ค่ะ หากต้องการCFทางPMรบกวนทิ้งเบอร์ไว้ให้แม่ค้าติดต่อกลับด้วยนะค่ะ)

*ขอให้สิทธิ์กับคนCFพร้อมโอนก่อนนะคะ

*ส่งฟรีแบบEMSค่ะ

*แม่ค้ามีแต่ บ/ช ธ.กสิกร เท่านั้นนะค่ะ

--------------------------------------------------------------------

เสื้อสายเดี่ยว Kloset ลาย Rocky Rose SZ M สภาพ95%ค๊า เราใส่ไปแค่2ครั้งเองจ๊า ตัวนี้ไม่ใหญ่นะค่ะ สาวๆๆไซส์ Sก็ใส่ได้จ๊า เพราะปกติเราใส่Kloset SZ SกะMค่ะ ---ขอขายต่อในราคา 1800บ.

ป้ายแท็คแจ้งรายละเอียดไซด์ M/38 ค๊า

--------------------------------------------------------------------

เสื้อฮู้ดDropdeadสีดำ รุ่นDead Hearts ตัวนี้ที่อังกฤษไม่มีผลิตแล้วนะค่ะ ไซด์ Mediumค๊า เทียบเท่าไซด์ M - L ไทยค๊า ตัวนี้คุณแฟนใส่แล้วหนึ่งครั้งค่ะ สภาพกิ๊กๆเลยค๊า รุ่นนี้เมืองไทยมือ1ขายกันอยู่ที่ 2600 - 2800ค่ะ ---ขอขายต่อในราคา 1990บ.

ป้ายแท็คยี่ห้อ+แจ้งรายละเอียดไซด์ค๊า

รุ่นนี้ยังเป็นโลโก้แมว สัญลักษณ์ประจำแบรนด์(รุ่นเก่า)ที่ชายเสื้อค่ะ

ฝากสินค้าห้อง Local Fashion ด้วยน๊าค๊า

❤ ❤เปิดคลังสมบัติออกมาระบายค๊า❤ ❤เสื้อยืดลายตุ๊กตาสไตล์วินเทจ❤ ❤เสื้อสายเดี่ยวผ้าชีฟองลายดอกไม้❤ ❤เสื้อคอระบายผ้ายีนส์ตัวยาวสไตล์คาวาอิ❤ ❤Legging Rocker❤ ❤เดรสเสื้อยืดสไตล์อาร์ตจั๊มช่วงเอว❤ ❤รองเท้าคัชชูสีน้ำตาลหัวแหลม❤ ❤รองเท้าคัชชูทรงunisex❤ ❤

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=633490

ฝากสินค้าห้อง ห้อง ETC(เครื่องสำอาง) ด้วยน๊าค๊า

❤ ❤เปิดคลังสมบัติออกมาระบายค๊า มีมาลงเพิ่มด้วยจ๊า!!!!❤ ❤Biotherm White D Tox bright cell base SPF30PA++❤ ❤Paul&Joe Facecolor Powder❤ ❤Free EMS❤ ❤

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=633507

ขอบคุณSBN และเพื่อนๆที่แวะเข้ามาน๊าค๊า ^ ^
    Last edited by giftykitty; 06-04-10 at 12:03.

giftykitty is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face ขอแก้ชื่อจ๊า แม่ค้าลืมลบค๊า

ที่ถูกต้องเป็นแบบนี้ค่ะ

❤ ❤เปิดคลังสมบัติออกมาระบายค๊า!!!!❤ ❤Kloset Rocky Rose SZ M❤ ❤เสื้อฮู้ดDropdeadสี ดำ รุ่นDead Hearts ไซด์ Medium❤ ❤Free EMS❤ ❤

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ