ติดต่อทาง pm
โทร 0847013737 หรือ mail narkame@msn.com

นัดรับได้ที่ เซ็นทรัลบางนา จ-ส
สยามก็ได้แต่ต้องโทรมาแจ้งล่วงหน้า
วันอาทิตย์ ตามรถไฟฟ้า bts[/COLOR]

ตามหา ผ้าพัันคอหรือ บิกินี่ kloset อยู่ : ) pm มาได้ค่ะ

ซื้อมาจากอิเซตัน ญี่ปุ่นค่ะของแท้ 100 %

SIZE M woman

ยาว 24 นิ้ว (58 cm)
ความกว้าง เสื้อ ประมาณ 18 นิ้ว (45cm)
หน้าอกคนใส่ไม่ควรเกิน 35 นิ้ว

ความกว้างเสื้อพอๆกับเสื้อ nude ของ mj
แต่จะสั้นกว่านิดนึงค่ะ
อยากได้ไซส์อื่น(จะดีมาก)และหรือลายอื่น (พิจารณามือสองสภาพดี ถ้าหัวใจดำจะดีมาก ^^)
หรือนำของอย่างอื่นมาเสนอแลกได้ค่ะ
หรือขาย 2200 บาท

Size M ผู้หญิง อก 35 นิ้ว เสื้อยาว 24 นิ้ว
คอเลคชั่นใหม่สีแดงลายเส้น ขายพร้อมกับสีเขียว 2 ตัว 5050 free shipping ค่ะ

ตัวเดียว 2850 free shipping *****

ของจากกระทู้เก่าค่ะ

กางเกงขาสั้น pure SIZE s ใหม่ป้ายห้อย ยังไม่เคยใส่ เคยแค่ลอง
มันตัวเล็กไป SALE 800

กางเกง hybrid SIZE S
มีกากเพชรวิ้งๆสวยค่ะ SALE 350

รองเท้า LYN size 35 ตัวรองเท้าเป็นผ้ากำมะหยี่ ใต้รองเท้าเป็นสีแดงสวยงาม
ไม่เคยใส่ออกข้างนอก ใส่ลองแต่ในบ้าน ยังสะอาดเหมือนใหม่ 99 %
ซื้อมา เกือบสามพันขาย 2400 ราคาต่อรองได้ค่ะ

used เสื้อ grayhound คอกว้าง size XL แต่ตัวไม่ใหญ่มาก
SALE 400 !

thks SBN